Samsung làm thẩm phán nổi giận vì gửi bằng chứng bị từ chối cho báo chí (cập nhật)

Duy Luân
1/8/2012 13:15Phản hồi: 936
936 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mệt rồi,ko cãi nữa:p

Hãy ấn thích tôi đi vì tôi rất rất rất rất thích bạn
hể có chủ đề Samsung VS Apple là y như rằng:
anh em tinh tế nổi sóng
hay anh em ta vác đơn đi kiện nhau cho nó thêm phần sôi nổi?
nigari
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nói thẳng ra là SS Bẩn và Bựa đến mức cùng cực , nếu như đúng như những gì SS cho ra bằng chứng ,THẾ CÁI Đ*K GÌ KO KIỆN VÀO NĂM 2007 LÚC IPHONE 2G MỚI RA ĐÓ ? HAY TẠI VÌ LÚC ĐÓ Đ*K CÓ ANDROID , NÊN CÁI PHẦN ĐT CỦA SS CHỈ LÀ THỨ BỎ ĐI , CHỈ NHƯ CỤC SH*T , TỚI GẦN BÂY GIỜ THẤY APP NÓ CẠNH TRANH HƠN HẲN CON GLX S CỦA MÌNH , MỚI BẮT ĐẦU LÔI BẰNG CHỨNG RA KIỆN ? ..THẬT LÀ BẨN VÀ KHẨM BỰA
nói thật chứ mấy anh sam này chả có vị j! cứ nói là kiện trên đất mỹ thì sam thua đi! mình học ở Hàn nè! cái hồi 3g/3gs còn đéo được cho nhập khẩu cơ! iphone đồ app ở hàn cập nhập còn chậm hơn việt nam ít nhất là 2-3 tháng. Nói chung bọn hàn chả khá khẩm j hơn! vote for apple
Thôi, cho con xin các thánh, con nói thế này nhé. Lúc đang còn tranh chấp thì các thánh nói sao cũng đc, giờ Táo và Sung đã ra trc toà roiif thì để toà nó xử, các thánh mình chắc cũng người Việt cả nên đừng phán chuyện Luật và toà của Mỹ mà người ta cười cho thúi mũi mà thánh cũng mất thiêng. Đây là vụ tranh chấp điển hình của 2 ông lớn, đc cả thế giới và báo chí, xã đài, thông tấn huyện quan tâm, toà họ ko dám làm bừa đâu, các thánh cứ bình tĩnh đợi kết quả ạ. Chỉ xin các thánh đừng phán nữa chứ con đọc lời phán của mấy thánh con cười hết chịu nổi rồi.
maquan
CAO CẤP
12 năm
@Ng. Thành Trung Nếu bạn ko ngứa mồm chim lợn vào thì các thánh đó phán chán rồi cũng im thôi mà. Nếu bạn ko phán nữa từ những page trước thì có khi topic này nó cũng ko đến nỗi dài tới 42 trang
Tuy nhiên tôi đồng tình với quan điểm này của bạn. Chuyện của họ thì để họ làm, "This is not our bussiness". Họ muốn kiện nhau thế nào thì kiện, anh em xem vậy để biết vậy thôi chứ cãi nhau giùm chúng nó làm cái gì, có đc nó trả cho xu nào đâu mà phải cuồng lên.
Chúng tôi vô cùng quan ngại sâu sắc về tình trạng vi phạm Bản quyền Thiết kế iDevice, iOS của Samsung. Chúng tôi có đầy đủ bằng chứng Pháp lý và Lịch sử về Chủ quyền không thể chối cãi được của Apple đối với Thiết kế iDevice, iOS. Mọi hành vi xâm phạm đến Chủ quyền, Lợi ích của Apple sẽ làm ảnh hưởng đến quan hệ hữu nghị Táo-Sung. Chúng tôi yêu cầu Samsung chấm dứt ngay các hành động vi phạm Chủ quyền của Apple, làm phức tạp tình hình và gia tăng căng thẳng trên ngành Công nghệ Thông tin Di động.
dib
TÍCH CỰC
12 năm
@vythanh Hay quá ! 😁
verybeo
TÍCH CỰC
12 năm
nắng mưa là chuyện của zời
cãi nhau như thế muôn đời chẳng xong
WuangDzung
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có tin cập nhập kìa. Nhiều người đúng là phán hơn thánh rồi đó
wan tòa ép sámung wá vậy, ko lẽ lại giống vụ cá da trơn vn bị thua.
Vào hóng tụi iphân bị wăng gạch 😁
dib
TÍCH CỰC
12 năm
Hôm nay có thằng mang tặng cái SIII! Tớ từ chối ! Bảo mang về!

Hết chổ tặng tao sao mầy mua cho tao cục đá !

Nản
dib
TÍCH CỰC
12 năm
@minh0401 Bạn tặng 4s 16 Gb , 32 G mình cũng đuổi bạn về không nhận thôi. Đừng nói đến SIII

Chịu nhận Phone là may rồi
@hellsing82 4s ra ca nam ma bac di so voi s3 moi ra vai thang....thoi diem truoc khi s3 ra 7t5 mua dc s2 fullbox roi ban.
@shady2501 ai đi so mình cm với bác kia bro àh
Các thánh rảnh vl, chúng nó chém nhau, nó thắng hay thua mình dc lợi ích gì không? khi nào ảnh hưởng tới miếng ăn , áo mặc hàng ngày của các thánh thì hãy xoắn xít lên đến vậy.
Lượn phát , mất công gạch đá!
minh0401
TÍCH CỰC
12 năm
nói phét , đứa nào bảo là 4s với SIII bán lại mà SIII kém giá thế , đầu óc có vấn đề vl , nói phét mà hét to , k biết thì lên tìm hiểu giá rồi hãng phát luyên thuyên
dib
TÍCH CỰC
12 năm
@minh0401 Mua lại bao nhiêu !? Full Box ?
xucrzay
ĐẠI BÀNG
12 năm
nếu vậy đáng ra phải kiện nhau lâu rồi chứ sao bh mới kiện
Đúng là phiên tòa mang tính lịch sử có khác, cuộc chiến rất ác liệt
Chắc sam nghĩ sẽ làm ra tình huống gây cấn phút cuối giống trong phim ấy nhỉ? Mơ.... 😁
tai lieu la cua ss tai sao ngay tu dau ss ko nop, bac giai thich ro cho minh cho nay...tinh xac thuc cua ho so bac dua ra co ko, co co quan nao cm hsonbac dua ra la that ko, can fai co thoi gian de xac minh bac ah....noi nhu bac thi bac ve dai 1 vai cai anh roi bao no co tu nam 2002 trc khi du an iphone bat dau roi keu ngta tin ah, chua keu la toa an da cho thoi gian 2 nam de chuan bi va xac minh tinh phap ly va chan that cua ho so....
1 phần mình thích apple thắng vì mình yêu những sản phẩm của họ, 1 phần mình muốn samsung thắng vì mình là người châu á, muốn nền kinh tế châu á phát triển mạnh.
hình hem phai fan cua hãng nào cả nhưng nhìn 1 cách khách quan mà nói sp của ss sau thời gian iphone tung ra rất giống với hàng của apple. từ máy đến chi tiết phụ kiện. cho dù ko có phiên tòa này mà apple tung ra các mẫu draft iphone thì cũng dễ nhận ra là ngay từ iphone đầu tiên rất nhiều thứ đã đc chuẩn hóa 1 cách cầu kỳ tỉ mỉ mà xuyên suốt các đời sau đều theo chuẩn như thế và rất thành công. điều đó có thể hiểu trước đó apple đã làm việc nghiêm túc thế nào và thai nghén rất lâu để tạo dựng nên 1 sp hoàn hảo. ss thì ngược lại, tung sp ra vô tội vạ, giờ học theo apple nên hơi đỡ chứ trước kia hàng cao cấp hay bình dân ra liên tục nhiều khi chỉ là đổi kiểu vỏ mà thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019