Samsung mời tham gia chương trình "Đổi Smartphone, Nâng Tầm Phong Cách"

Hư Trúc
5/7/2012 5:4Phản hồi: 1.263
1.263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lies
TÍCH CỰC
12 năm
kết quả đâu rùi bác chủ thớt ơi ??
Xtea
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Lies Kết quả: tất cả mọi người luôn,hj
bị lừa tềnh rồi
chủ yếu đi chơi thui chứ xếp hàng mua gì cái gl y đó chùi
Xtea
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào quan tâm thì ngày mai đi sớm sớm tới nhà VH thanh niên chứ bác Hư Trúc cho đk cho vui ấy mà, của samsung với TGDĐ chứ phải của tinhte đâu ^^
Mai mình đi nè, hi vọng gặp ae
Đăg ký thế này để các bác lấy mail + sđt để spam thì phải vào fanpage fb của samsung thấy admin bảo đăg ký j đâu.
ngày mai bác nào đi thì mình hẹn giờ với địa điểm tập trung để đi cho zui
9h sáng mai 😆
ở cổng nha các bác
aanhvuu
ĐẠI BÀNG
12 năm
- Họ & tên : HÀ ANH VŨ
- Email: av7zero@gmail.com
- Số đt : 0973302552
Họ và Tên : Trần Ngọc Đăng Khoa
Email : crazykid190295@yahoo.com.vn
SĐT : 0938577041
bác Hư Trúc đem con bỏ chợ thế này o_O
Thì mai 9h di.xem chuyện gì xảy ra....

Sent from my GT-I9003 using Tinhte.vn
hieu2906090
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hết hạn roài sao 😔
Lies
TÍCH CỰC
12 năm
lên đi. vào tự do mà
1h wậy típ nào
có j hay không vậy? tý qua xem sao

Nhóm 365 nè...

Ca sĩ Mia

Hình ảnh được chụp và gửi từ Samsung Galaxy S3 - I9300 của tôi.
@wild_eagle1992 Cuối năm nay hãng nào cũng tung siêu phẩm ra thị trường... haiz...

Gửi từ Samsung Galaxy S3 - I9300 của tôi.
@Lies còn e định mang conn bb ra chọi đấy bác ak nhưng mà do mãi ngắm mấy e xinh tươi nên wên lun hihi
@son_happy nghe nc samsung chuẩn bị ra e note 2 5.5inch đang chờ đây hihi
@wild_eagle1992 Ừm..... Em cứ bán mua bán mua hoài... nhưng mà vẫn mún... haiz... nghèo đi vì samsung quá...

- Bạn là một bạn trẻ thích cuộc sống năng động, sáng tạo, tự do tìm kiếm những hoạt động bổ ích tạo nền tảng tài chính vững vàng trong tương lai
- Bạn biết một chút về Internet và biết rằng đây chính là phương tiện truyền thông đang phát triển rất mạnh mẽ trong hiện tại và là xu hướng được lựa chọn nhiều nhất trong tương lai
- Bạn mong muốn thời gian lướt web của mình trở nên hữu ích và có thể tìm kiếm một nguồn thu nhập lâu dài về sau
- Và trên hết, bạn là người mong muốn học hỏi kinh doanh và kiếm tiền trên internet, mong muốn có những kinh nghiệm quý báu qua những trãi nghiệm thực tế trong việc Maketing trên internet
Một cơ hội đang mở ra với rất nhiều người thường xuyên lướt web – cơ hội kiếm tiền và làm giàu thông qua việcđăng kí tham gia một chương trình đầu tiên xuất hiện tại việt nam
Công ty cổ phần Satavina sẽ giúp bạn phát huy những năng lực của bản thân trong Maketing trên Internet. Hãy tìm hiểu thêm những thông tin bên dưới để thực hiện bước hành động đầu tiên của mình như hàng chục nghìn người đã thực hiện với mong muốn ban đầu giống như bạn.
Hiện giờ công ty đã cho phép đăng ký thành viên và giới thiệu bạn bè !Công ty Satavina là công ty đầu tiên ở VN cung cấp dịch vụ "Quảng Cáo Thân Thiện"Satavina sẽ trả tiền xem quảng cáo cho khách hàng thông qua hình thức tính điểm cho mỗi thành viên vào xem quảng cáo.Thanh toán qua thẻ ATM của các ngân hàng ở Việt Nam và thẻ Điện Thoại (Viettel, Vina, Mobi) nếu số tiền của bạn ít hơn 100.000đTính bình quân, số điểm bạn có thể kiếm được như sau:
- Xem quảng cáo video: 10 điểm/giây.- Đọc tin quảng cáo: 10 điểm/giây.Trong 1 ngày bạn dành 5 phút xem quảng cáo, bạn có thể kiếm được:
10 x 60 x 5= 3000 điểm, như vậy bạn sẽ kiếm được 300 đồng (công ty tính 10 điểm=1 đồng).Không chỉ vậy, công ty còn tính điểm cho bạn khi bạn giới thiệu những người khác xem quảng cáo cùng với mình:
- Bạn giới thiệu 10 người bạn xem quảng cáo (gọi là Mức 1 của bạn),
10 người này cũng dành 5 phút xem quảng cáo mỗi ngày, công ty cũng chi trả cho bạn 300 đồng/người/ngày.

- Cũng tương tự như vậy 10 Mức 1 của bạn giới thiệu mỗi người 10 người
thì bạn có 100 người (gọi là mức 2 của bạn), công ty cũng chi trả cho bạn 300 đồng/người.ngày.

- Tương tự như vậy, công ty chi trả đến Mức 5 của bạn theo sơ đồ sau :- Nếu bạn xây dựng đến Mức 1, bạn được 3.000đồng/ngày 90.000 đồng/tháng.- Nếu bạn xây dựng đến Mức 2, bạn được 30.000đồng/ngày 900.000 đồng/tháng.- Nếu bạn xây dựng đến Mức 3, bạn được 300.000đồng/ngày 9.000.000 đồng/tháng.- Nếu bạn xây dựng đến Mức 4, bạn được 3.000.000đồng/ngày 90.000.000 đồng/tháng.- Nếu bạn xây dựng đến Mức 5, bạn được 30.000.000đồng/ngày 900.000.000 đồng/tháng.Nếu bạn chỉ giới thiệu 10 người bạn cùng xem quảng cáo với mìnhthì mỗi tháng bạn cũng có được gần 100.000 đồng(đủ để nạp tiền cho chiếc di động của bạn phải không nào?).Và biết đâu đó, 10 người mà bạn giới thiệu họ cũng muốn có tiền để nạp thẻ di động như bạn, họ cũng giới thiệu mỗi người 10 người bạn nữa, như vậy bạn đã có mức 2 của bạn và thu nhập của bạn bây giờ đã là 1 triệu đồng/tháng (cũng là một khoảng tiền kha khá góp vào sổ tiết kiệm của bạn phải không nào?).
Bạn chỉ việc truy cập trang web satavina.com xem quảng cáo và giới thiệu bạn bè, giúp đỡ bạn bè của bạn giới thiệu cho những người bạn của họ.Bạn có tin mình sẽ làm được điều này không?Câu trả lời nằm ở chính bạn, còn chúng tôi chỉ có thể giúp bạn công cụđể thực hiện. Đến đây các bạn có thể đăng kí được rồi.
Bạn copy đường link sau dán vào thanh duyệt web
Cách điền thông tin đăng ký Satavina.com, xem tại đây :
Khi click vào link trên, bạn sẽ bắt đầu đăng ký thành viên, thông tin về Email người giới thiệu Mã số người giới thiệu đã được điền sẵn. Các bạn kiểm tra xem có đúng không, nếu không đúng xin vui lòng nhập lại. Những thông tin còn lại là do tự các bạn điền, tại ô Địa chỉ email, các bạn điền email của mình dùng để kích hoạt việc đăng ký.
Chú ý:Email người giới thiệu là: acquy_bongdem_1603@yahoo.com.vnMã số người giới thiệu là: 192494
Kinh nghiệm của mình sau một thời gian bắt đầu tham gia là : Khi kích hoạt tài khoản trong mail mà bạn đăng ký, nếu không thấy mail để kích hoạt tài khoản. Vui lòng kiểm tra Thư rác (Spam).
Các mục có dấu sao đều bắt buộc. và bạn phải điền chính xác họ Tên và số CMND để khí rút tiền còn đối chiếu!Sau khi kích hoạt tài khoản, bạn vào mục "ĐĂNG NHẬP" ở góc trên bên phải trang web (gần mục ĐĂNG KÝ).Bạn nhập email và mật khẩu của mình đã khai báo ở dòng số 3 và 5 để đăng nhập vào trang web.
Sau khi đăng nhập vào trang web, bạn vào mục "Tài khoản của bạn" rồi vào mục "Mời bạn bè", bạn sẽ thấy "Link mời bạn bè" của mình. Bạn hãy copy link này và gửi cho bạn bè của bạn hay post lên một 4rum nào đó để người khác có thể vào đăng ký tham gia kiếm tiền với Satavina.com. Như vậy, bạn cũng đã giới thiệu được nhiều người cùng tham gia Satavina.com với mình, đồng thời số tiền của bạn cũng tăng lên khi những người được bạn giới thiệu cũng xem quảng cáo.
Sau khi đăng kí thành công, kích hoạt tài khoản bằng mail xong, các bạn đăng nhập vào satavina.com bằng tài khoản của mình vừa tạo được. Vào mục Cơ hội kiếm tiền, chọn hình thức kiếm tiền (Xem video clip quảng cáo, Đọc quảng cáo, Trả lời phiếu khảo sát, Viết bài). Ở bên phải trang sẽ có hướng dẫn cụ thể giúp bạn kiếm được tiền.
@thanhvien113113 ở tinh tế có zụ này nữa hả ta
@wild_eagle1992 SPAM QUẢNG CÁO ĐÓ Ạ.....

thui s3 là đc ùi bác ak
@wild_eagle1992 Thấy người ta có cái mới cầm lòng chẳng đặng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019