Samsung nâng cấp Ultrabook Series 9 với màn hình Full-HD và công nghệ SuperBright, giá 1900$

Duy Luân
25/3/2013 16:43Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hãi các thánh thật vào chê ỏng chê eo, có phải ss làm ra cái này để bán cho người bình dân đâu, làm ơn đi ra ngoài tiệm, nói với mấy cô nhân viên bán hàng: chị ơi chị làm ơn cho em mượn con ss s9 em cầm 1 chút, xem cầm có run tay không? đẹp không thể tả.
Một số thánh lại còn so với macbook, macbook các pác vác đi cf chém gió được chứ các thánh vác vào văn phòng làm việc được à?
Hãy so với cái nào tương đồng với nó, cùng chạy win, đừng đem mac vào đây mà so sánh.
@bestboy2142 bác này nói rất đúng, em thì làm văn phòng thôi, nên MAC xài vô tư, và em có chơi nhiếp ảnh nên các phần mền bên Mac như PTS, LR chạy mượt hơn em cài bên win, mà em cài máy ảo chứng không dùng bootcams vì dùng bootcam nóng máy lắm....
@shady2501 Máy ảo lại p mất mấy chục đô, mình cũng k thích cờ dách lắm
Thôi thì bootcam cho tiết kiệm
Hê hê
@bestboy2142 em thì có thằng bạn bên kia nó cài dùng luôn, lúc trước xài bootcam giờ thì xài qua cái này rồi.....lúc không cần win em cũng chỉ thích dùng MAC thôi, vì cảm giác mượt mà thích lắm...
tvhung83
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bestboy2142 vậy thì đúng rồi, trong bài post trước đúng lý ra mình cũng nêu CAD/CAM ra nhưng ko ngờ bạn lại làm đúng trong lĩnh vực đó, nói chung ai làm bên xây dựng thì coi như ko có duyên với Mac 😁
Có 2 ngàn thui mà 😁 ngày nào em cũng mất 5 ngày gửi xe oy.
Con core i7 này có 2 nhân thôi à ???? Tiếc quá, phải chi nó 16 nhân cho máu @@ con CPU này bán tray đã ~ 350$ rồi kìa = 7 củ đấy chứ ít đâu

Máy này ram phải lên 32GB, SSD phải lên 1TB, vỏ mạ vàng 24k mới hợp lý
gacon2009
ĐẠI BÀNG
11 năm
Chắc không mấy người mua nhỉ, mua con macbook 1200$ còn 800$ lắp mấy tình bàn sai ==> được 2 cái quá đã
1900USD??????
khoảng 40tr cho 1 con ntnay thì mua của SONY còn hơn,đẹp hơn nhiều...
@truong_evil Sony thì phải Made in Japan ,chứ Made in China cũng thế thôi...
đắt lòi
SaoPhaiSo
TÍCH CỰC
11 năm
1900 $$$ cho 1 e 😁 để đanh build desktop thôi 😃
trex
TÍCH CỰC
11 năm
Sony hay apple cầm cho đỡ Nhục .giá ghê người
đúng là cầm con Sony hay apple khác hẳn 😁
@anhhieuit sony mà vaio Z thì.....chẹp chẹp
maxxim88
ĐẠI BÀNG
11 năm
SS chơi đồ nhựa quen rồi, giờ lên tận unibody nhôm bảo sao ít người tin tưởng vào chất lượng 😁
Gần 2000$
Làm cái Macbook còn khoái hơn :"3

Sent from my GT-S5360 using Tinhte.vn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019