Samsung nộp đơn bảo hộ chữ "Beast Mode", sẽ là chế độ hiệu năng cao cho Galaxy S8?

Duy Luân
21/12/2016 21:59Phản hồi: 123
Samsung nộp đơn bảo hộ chữ "Beast Mode", sẽ là chế độ hiệu năng cao cho Galaxy S8?
Samsung vừa đăng kí bảo hộ cho cái tên "Beast Mode" ở Châu Âu. Có vẻ như đây sẽ là một chế độ mới trên chiếc Galaxy S8, chữ "Beast" có nghĩa là quái vật nên chúng ta có thể đoán rằng nó sẽ đẩy hiệu năng của điện thoại lên cao hơn bình thường. Trong bản Android 7.0 Beta dành cho Galaxy S7 có chế độ Games và High-Performance, dường như Beast sẽ là tùy chọn thứ ba. S8 được cho là sẽ chạy chip Snapdragon 835 (bản ở Mỹ) và Exynos mới (các nước khác, có Việt Nam), cả hai đều sử dụng quy trình 10nm để tăng hiệu quả sử dụng năng lượng. Cũng có tin đồn máy sẽ sở hữu 6GB RAM, cảm biến vân tay mặt sau. Dù là gì thì S8 cũng phải trở lại mạnh mẽ để bù đắp cho phần thiệt hại mà Galaxy Note 7 đã gây ra cho Samsung. S8 có thể sẽ ra mắt vào tháng 2 ở triển lãm MWC 2017 chiếu theo thông lệ mọi năm của công ty.

Xem thêm: Smartphone năm 2017 có gì đáng chú ý: Nokia trở lại, Samsung bùng lên, Apple 10 năm iPhone, USB-C

Nguồn: PhAndroid
123 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Sung giờ cũng khôn rồi, phải đăng ký ngay không là sau này anh Táo sẽ đi kiện cho vỡ mồm. Mặc dù anh Táo cũng toàn đi sao chép của người khác.
@minhcuongpro1234 Thánh hay quá thánh biết táo đi sao chép chắc máy thằng kĩ sư của máy hãng khác nó ngu hơn bác nên không biết nên không ai kiện! Bớt phọt đi nguy hiểm vãi
@minhcuongpro1234 Không có thằng nào mà ko sao chép, quan trọng thằng nào mặt dày và trắng trợn hơn thôi =))
Mà sao chép nhiều quá thành ra gọi là trào lưu, phong cách, thời đại, ... chứ ko còn là kẻ sao chép nhái bén nữa =))
@minhcuongpro1234 Suỵt, nói khẽ thôi.ăn gạch bây giờ 😁
Ăn cắp xong đi kiện, đổ lỗi cho người dùng,Pr tính năng mà mình ko có ... :D là biệt hiệu mà :D
P/s: mình chỉ nói chơi với thím này chứ ko gây chiến nha.Ai ko thích thì lướt qua thôi nhé 😃
@phongba046 Kaka gạch đá anh chấp hết, bọn ruồi muỗi không đáng chú ý.
zenkichi153
ĐẠI BÀNG
7 năm
đừng cháy nổ nữa là okie =)
Jake_long
ĐẠI BÀNG
7 năm
@zenkichi153 Nhai đi nhai lại không thấy nhạt à?
@zenkichi153 Sao nhAi đi nhai lại câu nói mà người ta nhổ ra từ miệng vậy
vitkon
CAO CẤP
7 năm
Mấy anh TQ có ngay Beast Model chứ phải đợi à
Chán anh Sung.
Mãi chả thấy Nougat đâu cả! Sony,HTC lên ầm ầm gần được 1 tháng rồi!
newhalo214
ĐẠI BÀNG
7 năm
@™KunaiNTC™ lên trước, bởi vậy ko ngon, anh Sung chơi khôn, skip 7.0 cho lên 7.1 luôn mà, hàng ngon chỉ để dành cho những ai có thể kiên nhẫn
newhalo214
ĐẠI BÀNG
7 năm
@™KunaiNTC™ http://fptshop.com.vn/tin-tuc/tin-moi/samsung-galaxy-s7-va-s7-edge-se-duoc-len-thang-android-7-1-1-nougat-47235
Beast Mode : CPU full load --> chắc nó rút Pin --> Nóng Pin --> ... ai cũng biết cái kết :rolleyes:
@NganTran85 Tiền thì méo có mà cứ phải lải nhải 😆
@NganTran85 Nói Thẳng ra là sợ bị như Note 7 chứ gì!??! 😁
@NganTran85 kết quả là chú chết cháy.
boybuihn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cuong Nb Video hay vãi
hachito
ĐẠI BÀNG
7 năm
@NganTran85 Giống anh Táo thôi, chắc gì đã cho ra sản phẩm mà phán ghê thế chú.
thuc37na
TÍCH CỰC
7 năm
Windows có cái chế độ God Mode nghe ngầu hơn ;)
write dung
TÍCH CỰC
7 năm
😁:D:D bài sung mà dẫn link táo chi ta :D:D khó hiểu
Nên khuyến cáo người dùng mỗi khi bật chế độ beast mode nhớ để bình cứu hỏa cạnh bên nha...phòng trường hợp...
Ko cần đăng ký, cấp luôn và ngay cho sám sùng cái tên " FIRE MODE"
@Tho2015 Phải cấp ngay và luôn cho ifan chế độ " NÃO MODE " .
Mấy chế flag ship còn bị bỏ rơi...thấy thật tội nghiệp cho "samfan" nói riêng và android nói chung:p
namng
CAO CẤP
7 năm
Sẽ có beats mode, beast model, betas mode, beast rnode,... từ anh hàng xóm, có khi còn có trước cả anh Sung luôn ấy chứ. 😁
duongtuanh
TÍCH CỰC
7 năm
các thành phần nhai lại hoạt động tích cực gớm 😁
inhdanh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ép xung lên cao để chơi game à, chức năng thừa thãi, chuẩn bị fan sàm vào gạch đá 😃
Sáng ra chưa ăn gì đã ợ đồ ăn hôm qua lên nuốt lại, mửa đồ ăn hôm qua ra bốc ăn.
Đói lắm hả 2 bác :p
Đúng sai gì rành rành đó rồi, ngày nào cũng nói, đi đâu cũng kêu, mà khổ nỗi chả liên quan méo gì!
Chán mấy thanh niên! À mà không biết có nên gọi là thanh niên không nữa :eek:
@™KunaiNTC™ nói mãi mà mấy con "ủm mò" nó có hiểu được đâu, chỉ biết cuối đầu xuống đất nhay cỏ, nhay đi rồi lai nhai lại , biết khi nào mới ngước được mặt lên nhìn đời đầu
@huu thuan cũng tốt mà, lịch sử dạy để biết, để nhớ, từ đó rút ra bài học. còn bài học ntn thì tuỳ người.
còn cứ thấy người khác té rồi đứng cười đắc chí thì chỉ thể hiện cuộc sống ngoài đời nó bi đát. khi thấy ai đó kém hơn mình thì vui sướng thôi.
Bác cứ nhai vụ note 7 đi. vì thực ra rất tốt cho sam. vì note 8 chắc chắn sẽ đc làm cực kỳ cẩn thận. m là fan dòng note. rất cảm ơn những người như bạn. 😁
joechen
ĐẠI BÀNG
7 năm
@™KunaiNTC™
@huu thuan Đi so lịch sử một dân tộc cùng một sản phẩm không thấy tự nhục hả bạn. Như thế có khác nào từ bỏ tổ tông họ hàng, là người dưới đất chui lên à. Còn cái iphone hay N7 gì đó thì cứ nói, khi nào mỏi miệng, gãy ngón tay thì thôi, không có ý kiến.
hoaian2603
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có thể ram 8gb chứ ko phải chỉ 6gb mod Luân ơiiii
Vào tinhte lại gặp mấy con bệnh
@Tea For Two Dân công nghệ đâu có ai xài từ "ẳng ẳng"? Chỉ có trẻ trâu cãi cùn mới dùng từ đó thôi...vậy nha đừng tự nhận mình là ng yêu công nghệ, nhảm lắm!
@Cupertino Bạn coi lại xem. Đã có cái cmt của tôi vào đá xéo hãng công nghe hay vùi dập không. Tôi chỉ khó chịu những cái ng như bạn. Còn tôi nghĩ là bạn ẳng thật. Vì những cmt của bạn chả mang tính xây dựng hay chia sẻ gì cả chỉ toàn bới móc và gây sự. Tôi yêu công nghê thật sự và tôi đang tận hưởng nó. Còn những ng như bạn tôi nghĩ ẳng là đúng
@Tea For Two Tôi thấy bạn khó chịu thì tôi khuyên bạn đừng vào đọc nữa, vậy có gì sai mà bạn chửi ng ta ẳng? Rõ ràng là bạn có quyền kg đọc mà tự dưng đi đọc rồi khó chịu chi, ng ta khuyên thì đi chửi. Uh thì bạn yêu công nghệ tôi đâu nói. Nhưng yêu công nghệ là đc quyền chửi ng khác ẳng hả bạn?
quang4987
ĐẠI BÀNG
7 năm
chỉ có trâu bò mới bị dắt mũi, đầu có sừng và nhai lại =))
fan_oppo
TÍCH CỰC
7 năm
@quang4987 kệ mẹ chúng nó đi bạn ạ, xã hội phải có loại này loại kia thì mới phong phú chứ . Nhưng chỉ vô phước cho em gái nào lấy phải loại đó, à ko chắc cũng ko vô phước, thường thì nồi nào up vung đó, sản phẩm là do cái lò đào tạo mà ra
@fan_oppo Mấy thằng đó vô công rồi nghề suốt ngày chầu chực trên này thì kiếm méo đâu ra tiền mà gái theo 😃
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
@fan_oppo 😁 Đìu bác thâm vãi, đúng là mở lòng ra khi xem mấy anh ấy gõ thì thoải mãi hơn thật thật, chứ sáng sớm chả biết đúng sai, cứ vừa vào thấy auto anti :rolleyes: gặp tâm trạng không tốt dễ xì trét thật.
Beast, chế độ quái vật, hi vọng em máy sẽ hoạt động như quái vật nhưng ko nóng 😃

https://.........../lgkbyh;1.png https://.........../hvnztl;1.png
Các sam fan yên tâm chúng tôi sẽ nhai tới s10 hâhhahahahahhahahaha.

Xưa giờ đi đá đểu đâm chọt thiên hạ giờ bị cười nhạo cảm thấy như nào haha
khanhsilicon
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kill.applehater méo phải samfan nhưng thấy mấy thể loại như thế này muốn thông zô họng nó quá ;)
@kill.applehater Khi chuyện mới xảy ra bàn tán thì nóng hổi, ngon lành như ăn một món ăn nóng sốt...còn sau khi sự việc đã chìm xuống rồi thì nên bỏ qua. Chứ bới móc lại khác gì bạn thải ra rồi bốc lên ăn tiếp không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019