Samsung ra mắt màn hình 28" 4K Ultra HD với khả năng hiển thị 1 tỉ màu, giá chỉ 700$

Duy Luân
31/3/2014 22:14Phản hồi: 109
109 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Duy Lân ợ, hôm nay là cá tháng tư nên anh xem kỹ lại về giá nhe. Hồi hộp quá, ngày mai mới dám tin.
macpro87
TÍCH CỰC
10 năm
ra cái quất luôn ko cần chờ rì viu
nestavaro
ĐẠI BÀNG
10 năm
cạc màn hình đời nào thì chạy được màn hình 4K này nhỉ?
@nestavaro bạn ko theo dõi tinhte ak? mấy VGA thế hệ mới đã hỗ trợ chơi game 4k rồi. còn hiển thị bình thường như xem phim đọc báo thì khỏi nghĩ
nestavaro
ĐẠI BÀNG
10 năm
@[HD]YêU cÔnG NgHệ Căn bản là tìm thông số kỹ thuật ko thấy đề cập đến max resolution như card đời cũ nữa nên hỏi cho chắc
thiết kế nhìn sang, giá hợp lý đó! h trên thị trường cái màn 2k đã 700usd rồi.
không thơm đâu giá tù 700 đến 2000$ cơ mà chưa có thông số cụ thể. xin lỗi màn hình samsung chỉ được cái độ sáng cao bù đắp cho tương phản và màu sắc. độ trong và hình ảnh không chân thực
vipcasper
TÍCH CỰC
10 năm
@trunganh9x Hình như bạn chưa thấy/trải nghiệm những màn hình cao cấp từ Samsung?
Mình thấy nhiều bác nói buồn cười , màn 4k 700$ xong đòi phải nền ips , izgo ... Cơ . đc voi đòi 2 bà trưng quá 😁
Tiền nào của đó thôi 😃
phongtranvn
ĐẠI BÀNG
10 năm
Panel TN mà sao lên được tỷ màu hay thế? :-/
Dahaka321
TÍCH CỰC
10 năm
vừa rẻ vừa đẹp, vừa tiền cho người nghèo😁
Nếu như xài Panel PLS của Samsung giống mấy còn hàng nội địa Hàn Quốc như Qnix hay Crossover thì ngon mà.

Còn các bác mở miệng ra cứ IPS IPS thì xin thưa... Apple Cinema dùng panel của LG và chưa thấy ai chê cả
Xa_Que
TÍCH CỰC
10 năm
Sai màu,tuổi thọ ko bền nhanh xuống màu hoặc nhanh hỏng vv..vv đó là cái giá của "chỉ 700$".
baodng
TÍCH CỰC
10 năm
Kiểu này dân designer dẹp ngay Ultrasharp of Dell và chơi ngay em này, dáng chuẩn mà giá lại rẻ, cong nghệ cao dại gì ko chơi?
Ê bà con coi chừng tất cả thông tin trên tinh tế hôm nay là giả ak, vì hôm nay là ngày mà ai cũng biết là ngày gì?
@baodng
@baodng Phán bừa bãi quá bác
baodng
TÍCH CỰC
10 năm
@le hoang tuan Sao lại bừa bãi bạn? ý bạn nói cái này ko dùng để design được à? đừng đùa chứ?
@baodng Bác phán màn samsung ăn đứt dell U. Nói về đồ hoạ và làm hình thì dòng dell U cho màu chính xác và chân thật nhất. Đó cũng là lý do vì sao màn Dell U giá rất cao so với các loại khác. Bác thử xem trong các nơi chuyên về hình ãnh bác xem đa số xài dell U. Chứ samsung chưa đủ tuổi đâu bác Em đang xài con Dell u 2412m. Ips 1900x1200, Rất hài lòng với chất lượng của màn ips
@nịnastorm
Chit Lee
TÍCH CỰC
10 năm
Con này thiết kế đẹp quá !
policemanqp
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ss lên đi sâu vào dòng điện tử dân dụng hơn đi vào mảng smartphone. Lối mòn mãi không rút chân ra được 😁

Gửi từ "Cục gạch" của tôi sử dụng Tinhte.vn
DK Master
TÍCH CỰC
10 năm
@policemanqp Tiếc là mảng smartphone mang lại lợi nhuận gấp mấy lần mảng gia dụng... Và với dân kinh tế thì bạn hiểu ý mình mà đúng ko. Chúng ta đang sống trong thế giới thực chứ ko phải thế giới ảo mà chỉ chăm chăm vào đẹp hoặc xấu không đâu 😆 !!!!!!
mrhoang1912
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ối, cái giá như đùa 😁
1 tỉ màu cũng chưa có ý nghĩa với nhiều PC nhỉ
nhưng có thì cũng hơn 16tr màu, chỉ là đa số chúng ta chưa xài tới thôi
DK Master
TÍCH CỰC
10 năm
Luôn tự hỏi tại sao ko bốc nhân viên thiết kế mảng TV và đồ gia dụng của SS sang mảng di động nhỉ... =)) !!! Uổng quá uổng quá !!!!
haui2288
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cái Panel TN mà góc nhìn đc 170 độ thì cũng đáng nể đấy !
xét thấy chưa cần thiết, ra cũng ko mua.
natomedia
TÍCH CỰC
10 năm
Chưa có máy 4K thì cắm con này vào có tác dụng gì đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019