Samsung SCH-W880 - máy ảnh kỹ thuật số hay điện thoại?

sonlazio
29/9/2009 0:18Phản hồi: 58
58 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anhvu235
ĐẠI BÀNG
15 năm
nhìn ngầu quá, đúng là các thiết bị KTS ngày càng ko còn ranh giới
Hình ảnh nè các bác, đẹp không😁

xtmg1
CAO CẤP
15 năm
giống lg viewti quá..................
alexalexoe
ĐẠI BÀNG
15 năm
thường thì là điện thoại tích hợp máy ảnh, đây em nghĩ là một sản phầm máy ảnh tích hợp điện thoại thôi 😆 ...
Canon>Samsung>Sony. Dùng C510 mệnh danh cybershot mà hình chụp ra nản ko chịu nỗi, xấu kinh. lcú truoc xài samsung D900i thấy chụp còn dep hon con nay gấp mấy lần
Nếu bác muốn cái máy ghép của Doraemon thì em xin đề nghị như sau.
1. Trộn PalmPre + iPhone để có cái màn hình cảm ứng tuyệt vời.
2. Lấy cái vừa có trộn với Blackberry để có bàn phím QWERTY chuẩn, xịn
3. trộn với Nokia để có những chức năng giải trí tuyệt vời
4. Trộn với Samsung để có thiết kế mượt mà.
5. trộn với Sony Erricson để có chụp hình tốt

Ta có một cái máy điện thoại cực đỉnh, các bác nhể!
Trải nghiệm chất lượng hình ảnh và video

Hình ảnh thực tế:

Trải nghiệm:

theo gsmarena
không biết liệu mh amoled có thể kết hợp được khả năng cảm ưng đa điểm như iphone không nhỉ.mh thế mới đỉnh và tiết kiệm pin
Mình xin đính chính một chút thông tin về SS SCH-W880 và SS M8920. Đây là 2 điện thoại hoàn toàn khác nhau của Samsung. W880 là đt CDMA chỉ dành cho thị trường Korea, có hỗ trợ tri-band GSM và UMTS NHƯNG chỉ ở chế độ ROAMING. Có nghĩa là bạn ko thể gắn SIM của mạng GSM vào được. M8920 cũng chụp hình 12MP, 3x Optical zoom và Xenon flash và hy vọng đây là phiên bản worldwide của W880 (Samsung chưa xác nhận M8920 officially đâu nhé, nhưng W880 thì done).
wan
TÍCH CỰC
15 năm
ko biết nó chạy OS gì nếu symbian thì ok chứ cơ bản như mấy con samsung ko thì chán lắm chả cài dc gì
Cái này hình như chỉ bán ở bên Hàn Xẻng thì phải.
tungang89
ĐẠI BÀNG
15 năm
Kiểu j chắc cũng không ăn được con 904sh cục mịch nhà m đâu các bác Sharp nhỉ😁
mufasa
TÍCH CỰC
15 năm
nhìn có vẻ dày nhỉ
tình hình thế này chắc sony nó tích hợp chip thu phát sóng đt vào series máy ảnh dòng T của nó hết wá 😁
phutan87
ĐẠI BÀNG
15 năm
hay đấy, all in one hơi to + thô nhưng đc cái đầm tay, nam tính và rất tiện lợi. Nếu giá nó vào khoảng ~10tr chắc cũng bán iphone chơi thử e này phat 😁
Tương lai ko còn ai 1 tay xách máy KTS 1 tay đt ! chơi gói gọn hết làm mình muốn mua đồ 2tech xa xỉ cũng phải nghĩ lại vì thay đổi nhiều quá !
Bác hỏi mấy bác hay chụp ảnh xem các bác ấy muốn 1 cái máy ảnh to hơn hay nhỏ hơn . Cái gì cũng có giá của nó , máy ảnh ngon lành hay ko phụ thuộc vào nhiều yếu tố , ko phải cứ nhiều chấm ,có zoom quang và flash thì nó sẽ thành 1 cái máy ảnh đích thực được , mấy ảnh chụp thử đều trong điều kiện ánh sáng ngon cả , đến lúc tối trời mới biết nhau được .
đây ko fair là smarkphone, không phải là pdaphone mà là cameraphone
he he
vẫn chưa thấy cái điện thoại nào tích hợp tính năng....bếp gaz. vừa nấu cháo vừa nấu lẩu, kaka....
thiết thực nhất cho anh em ta thì có lẽ chỉ cần tích hợp bật lửa vào ĐT thôi... còn chị em thì thêm khúc son môi vào là được....
nghong
ĐẠI BÀNG
15 năm
tôi nghĩ trong tương lai điện thoại di động sẽ thay thế các thiết bị câm tay 😁
Thật tế thì bi giờ cũng đã "dần thay thế" rùi mà bạn "D
Hơi bị được 😁
dungaone1
ĐẠI BÀNG
15 năm
ựa nhìn tí xỉu lun.quả là hàng khủng

Xu hướng

Bài mới