Samsung sẽ bắt đầu bán Galaxy S8 vào ngày 10/4, Việt Nam sẽ có ngay đợt đầu không?

Duy Luân
3/3/2017 21:4Phản hồi: 200
200 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HAIBOSS07
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em s8 này cũng đẹp. Chỉ không thích vị trí cái Cảm biến vân tay lắm.
nhanhemoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
yên tâm, Sam Sung có mấy nhà máy ở VN mà 😁
Mình cũng mong cho nó nổ, nó nổ thì ip, lg, sony lại tăng giá và nhởn nhơ trong cuộc đua
Và lúc đó mấy bạn này + đồng ,cu.khẩu,gà....lại vui và hạnh phúc.
Mình thì lại mong ip8 thật tuyệt vời từ tính năng , chất lượng, thiết kế và tốt nhất là giá cả .Nếu giá mềm mà thêm tính năngb và thiết kế gần tràn viền ( dù đối với 1 số ng cho là ko cần thiết ) thì mình cố múc 1 con .Hoặc đơn thuần là để nó kéo bọn ss, lg, sony.... giảm xuống và tăng chất lượng để bọn mình hưởng lợi. 😃
nhatquang_fx
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thấy nhiều người vào đây chê này chê nọ, mong nó tiếp tục cháy nổ này nọ. Sao không mong nó bán càng nhiều càng tốt, mở thêm nhà máy ở vn, tạo công ăn việc làm cho bà con. Đầu óc suốt ngày chỉ nghĩ được toàn những thứ tiêu cực.
@nhatquang_fx Đùa thôi mà bác, làm gì căng thẳng vậy, còn mấy cái vụ công ăn việc làn gì đó thì quá lớn lao, để cho các bác lãnh đạo lo, thân mình lo chưa xong hơi đâu lo tới người khác. Thằng sam nó mà giàu thì nước nó hưởng chứ VN mình dc cái méo gì đâu...thằng sam với thằng Ap đều hút máu như như thôi chả thằng nào tốt lành hết chỉ khác nhau cách hút thôi
@nhatquang_fx Cứ từ từ vào năm nữa sẽ biết thằng Sam thế nào. Nó đặt nhà máy ở mình thì éo có đồng tiền thuế nào đâu lời lãi nó mang về nước nó thôi. Còn công ăn việc làm ờ nhiều thật đấy vài năm nữa sẽ biết nó như nào nói giờ sớm quá.
Cho đặt trước thì đặt liền.
màn hình tỉ lệ 18:9 sao không nói là tỉ lệ 2:1 nhỉ?
😔 khổ thân fan của note, 3 năm dùng note 5 chờ dài cmn cổ 😁, nhưng ko sao, vô tình samsung tạo hiệu ứng "mầm đá" như iphone 6 đến 7.
thangcoi123
ĐẠI BÀNG
7 năm
vào mấy bài này thấy nhiều bác công nhận tồi tệ thật , SS làm gì nhà mấy bác đó nhỉ, đập nồi cơm của mấy bác đó sao, mấy thằng khác thì thiết kế từ dòng này sang dòng khác na ná nhau , từ khi SS ra cái thiết kế dạng infinity thì mấy hãng khác đua nhau làm theo. Bằng cách thay đổi liên tục, SS đã thay đổi chu kì đổi mới sản phẩm về ngoại hình (như ip 3g từng xuất hiện) lẫn cấu hình buộc các đối thủ phải chạy theo, cuối cùng người tiêu dùng được hưởng lợi, đơn cử như ông sony cực kì bảo thủ cũng phải chạy theo dạng thiết kế này . Tôi còn nhớ rất rõ lúc cầm con iphone 3G cách đây gần 10 năm, ai cũng hỏi là điện thoại tàu hả, đồ cùi bắp sao bằng O2, N95 của nokia được, sau đó sao ai cũng biết rồi đó. Xu hướng bây giờ là màn hình infinity rồi, các hãng khác không chạy theo không được. Vụ Note 7 xui xẻo cho cả SS lẫn người dùng , SS cũng đã xin lỗi, thu hồi và bồi hoàn thoả đáng rồi còn gì nữa . Sống hở tí là soi mói, phải cố gắng đạp cho người ta chết cho bằng được hay sao ý .
@thangcoi123 Sharp mới là hãng đầu tiên làm màn tràn ra vs viền siêu mỏng nhé.
tieuthien_th
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thangcoi123 Trong này bọn thiểu năng nó kêu gào,hả hê kệ cha chúng nó.Chúng nó kêu gào hả hê cũng ảnh hưởng gì tới sự phát triển của thế giới đâu.cứ cho chúng nó được thỏa mãn súc vật tính đi kaka.Không phải nói nhiều.ai dùng thỳ dùng k dùng chưa cảm nhận đc ngậm bớt mồm lại,dạng người như chúng nó cũng chỉ là mấy loại rơm rơm rẻ rách thôi.Ai thấy mếch lòng gắng chịu kaka
Junio
TÍCH CỰC
7 năm
@Lumisur Chuẩn bạn, lương ba cọc ba đồng nuôi thân nữa, nên thông cảm cho họ!
tomcat007
TÍCH CỰC
7 năm
@thangcoi123 Vì nó hay nhái bén, lại còn hay nói xấu đối thủ mà nó copy. Quyền của mọi người mà bạn, nếu bạn tốt đẹp thì ngại gì họ nói xấu hay lại có tật giật mình, sợ người khác bóc mẽ. Riêng tôi chả thấy phiền , với care gì chuyện bạn nói xấu, hay đạp đổ iPhone hay Nokia, BB gì sao bạn lại thấy cay khi họ nói xấu SS hay họ đập nồi cơm của bạn?
Chắc chắn VN có đợt đầu!
ndacthien
TÍCH CỰC
7 năm
Quan trọng là SS đã biết chính xác nguyên nhân nổ pin. Sau này mình sẽ tin tưởng điện thoại SS hiwn những đt khác nữa vì chắc chắn họ sẽ không mắc sai lầm lần nữa.
Đảm bảo doanh số ngon, vì đơn giản như năm ngoái...nếu nó nổ, ta lại được phiếu mua hàng và toàn bộ phần khuyến mãi kèm theo.
Nói thật là mình thấy mấy bạn ifan hình như toàn bệnh hoạn, hoang tưởng.
9xnh0nh0
TÍCH CỰC
7 năm
Đêm nằm mơ đc chủ tịch ss bán cho note edge 2 với giá 1tr6
9xnh0nh0
TÍCH CỰC
7 năm
@Khoidang Đành chấp nhận chỉ là mơ
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
Sam chuẩn bị thuê đội quân xếp hàng mua Glx S8 haha , Chiêu trò nhục nhất trong các hãng
@Ga2018 Đê cái gì mà đê. Bờ đê hay cái gì, ở thành phố không có bờ đê đâu.Về học lại chính tả đi.
@*nguyen_an* Đê La Thành, đê sông Hồng...ai bảo phố không có đê 😁 ..ốt thì để anh dạy thêm cho...mà sáng mắt ra.
@Ga2018 B thông cảm. M ở tphcm nên không biết mấy cái đê đó. Mà b đi học lại chưa.
@*nguyen_an* Lên Thủ Đức, Q9 có mà đầy
longku25
TÍCH CỰC
7 năm
Trước note7 mới ra xúc luôn và gặp hạn. Giờ ko giám đặt trc nữa đợi vài tháng cho ổn định đã.mất niềm tin ở ss
Hôm nọ ra thay màn hình s6eplus nó đòi 6,5 củ vãi cả hồn..về động viên vợ mua cho vợ con cù gạch...@@
@Nguyễn trần kiên linh kiện đắt là 1 phần chứ SS nó hét giá như thế cũng là để lôi kéo khách hàng mua bảo hiểm cho con máy nữa, khách hàng vừa yên tâm mà nó lại càng có lợi, tốt nhất là đã xác định mua mấy con edge thì mua hàng công ty + bảo hiểm, hàng cty mua của mấy cửa hàng nhỏ giá cx ko hơn xt là bao rồi tiền chênh lệch đó mua thêm bảo hiểm nữa là ăn đứt việc chui vào TGDĐ hay FPT mua bằng đúng giá niêm yết mà rơi vỡ vẫn mất 5-6 củ như thường 😃
Đừng Di Truyền Tính Năng "Tự Động Phát Nổ" từ Note 7 Là Được 😁
cân Nhắc Bài Đáng Giá Camera Của bác @tuanlionsg 😃 giữa Các Siêu phẩm Samsung galaxy S8 Plus vs LG G6 Vs Sony Xperia Xz premium Vs Huawei P10+ Vs iPhone 7 Plus :D
parkson_ss2
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Cuong Nb Vẫn xài đây bác ... bác cứ anh hùng quá lên
IMG_20170304_150841.jpg IMG_20170304_150832.jpg IMG_20170304_150838.jpg
@parkson_ss2 Không dám sạc lên 100% và để qua đêm à?!!? 😁 thấy trong hình pin có 42% :D
cubi92008
TÍCH CỰC
7 năm
hóng thôi chứ hôm qua trộm nó bê ket sắt nhà e rồi
:mad::mad::mad:
Chắc thuê toàn dân du côn, đầu đường cuối chợ về làm bv 😁 Hổ báo kinh người :D
Sao cứ thấy cái vân tay để chỗ đó kì kì :'(.
Ông Samsung trình độ còn hạn chế, chưa đưa được cảm biến vân tay lên màn hình. Đành đưa ra sau, quả thật cố quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019