Samsung: Smart TV của chúng tôi không bị ảnh hưởng bởi lỗi bảo mật trên Tizen

sonlazio
10/4/2017 4:5Phản hồi: 471
471 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lỗ hổng bảo mật là gì vậy mấy bác?
@songthan99 là lỗi khi viết các mã code cho phần bảo mật đó bác, nếu hacker tấn công vô các mã lỗi đó thì nguy hiểm
Tizen là gì vậy mấy bác?
@robocon30 Linux là một hệ điều hành, một phần mềm lớn mà quản lý máy tính. Nó tương tự với Microsoft Windows, nhưng Linux tự do và miễn phí hoàn toàn
@hellosing Là hệ điều hành trên TV Samsung đó bác, bác này hơi gà nhỉ kk
santha
ĐẠI BÀNG
7 năm
@priel Người ta k biết mới hỏi thôi mà bác làm gì chê bai dữ thế
@santha Em chỉ đùa thôi mà nếu bác giận thì cho em xin lỗi nhé helllosing, đùa cho vui cửa vui nhà, chứ em đây cũng gà công nghệ mà:p
QLED lần này của samdung có sử dụng Tizen không nhỉ
@phuthuy02 Hầu hết các Tivi Smart của SS điều dung Tizen tất nhiên Qled cũng không ngoại lệ
Tại sao SS lại ko dung Android mà phải phát triển Tizen chi cho mệt vậy mấy thím?
@latmat&& Chứ theo bác thì bác muốn dùng cái minh tự làm ra hay mượn của người khác?
@winner1234568 Dùng cái mình là ra sướng hơn gấp trăm ngàn lần mượn của người khác, mà chi phí lại rẻ hơn nhiều nữa
Bác nào biết thằng Tizen chạy trên sản phẩm nào đâu tiên không?
@bapngodong Hình như Samsung ZEQ 9000 sẽ là thiết bị thương mại đầu tiên chạy hệ điều hành Tizen
@sieusaobongda ZEQ 9000 là tivi hay smartphone nghe lạ lạ
Tizen dùng cho máy tính bàn được không mấy bác?
@voirung22 nó going như Windown nên chạy trên máy tính cũng ok, thậm chí ưu việc hơn, vì thằng ra sau bao giờ cũng mạnh hơn mà
sao ss cứ dùng Tizen chi nhỉ, cứ adroid mà tiến cho khỏe
nguulang13
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chienthan&&& Công nghệ mà bác, chả nhẽ cứ đứng im thế
sao ss cứ dùng Tizen chi nhỉ, cứ adroid mà tiến cho khỏe
@chienthan&&& Nói như bác thì làm sao phát triển được, một hãng lớn như SS ko lẽ cứ phụ thuộc vào android
@muathi333 ủa android là của thằng nào vậy bác?
Dân Israel quá giỏi. phát hiện đến 40 lổ hỏng bảo mật quá kinh. Samsung tuyên bố hùng hồn an toàn không ảnh hưởng thì yên tâm
@songthan99 Dân Do Thái mà không giỏi mới lạ,
@songthan99 Người ta có chuyên gia, nhà khoa học để nghiên cứu mà, bác đùa
lemia
ĐẠI BÀNG
7 năm
@letruongthinhvuong Cái này em cũng nghe lâu rồi, về vấn đề bảo mật đấy, Samsung chứng minh được là TV của họ k bị lỗi bảo mật đấy mà
Mấy bác cho e hỏi, thực hư chuyện lỗ hỏng bảo mật của hệ điều hành tizen đến hôm nay như thể nào rồi ạ
thangbanhmi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@galio Vấn đề là đôi khi mấy cái link lạ lạ lại rất kích thích đấy chứ bác
nvthoai
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thangbanhmi Nếu lỡ tay click vào có sao không bác nhỉ
hectoman
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thangbanhmi Hahaha bác lại cứ làm em tòa mòa
@nvthoai Bác cứ thử clik vào đi là sẽ biết ngay thôi mà hehe:p:p:p
macron
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em thấy thì cái bảo mật này cũng chả quan trọng gì lắm, nhưng dù sao thì Sam cũng đã chứng minh là TV họ k hề bị lỗi đó, vậy là dc rồi
knonlylove
TÍCH CỰC
6 năm
móa cái browser của TV Sámung chán ko thể tả, cái HDH Tizen này nó làm cái trình duyệt web cũ chuối. ai đời xem phim online toàn ko load được phim. trong khi dùng con adroid box ngon lành. còn nó vừa chậm vừa lag. lâu lâu đứng đơ như cây cơ. nãn
TV em 55inch thế hệ mới nhất nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019