Samsung tiếp tục đầu tư vào màn hình cong, sẽ có 22 TV ra mắt trong năm nay

sonlazio
25/3/2017 3:57Phản hồi: 1.253
1.253 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vẫn thích màn hình cong hơn, nhưng đã cong thì cũng nên bự bự tí mới đẹp được
gatraikho
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tvqbinh Có cho trả góp không bác nhỉ, em nghe cũng ham hố đây
macron
ĐẠI BÀNG
7 năm
@vuzale Con này ok đó bác, em đã trải nghiệm
@priel Cở 55inch là ngon rồi bác.
@priel Cở 55 inch là ngon rồi bác nhỉ
Người ta bỏ màn cong hết rồi mà SS vẫn còn sản xuất
manoca
ĐẠI BÀNG
7 năm
@danh1114 Như vậy thì sẽ nhanh chóng trở thành nhà độc quyền chứ sao bác
thangbanhmi
ĐẠI BÀNG
7 năm
@danh1114 Màn hình cong đẹp mà, và họ trước khi quyết định sản xuất họ cũng nghiên cứu thị trường hết rồi bác ơi
@danh1114 Em thấy màn cong đẹp quý phái mà sao mấy hãng sony, LG đều bỏ nhỉ, khó hiểu ghê
@danh1114 Vẫn nhiều người thích màn cong mà làm sao nó hết thời được bác, do chi phí sản xuất cao nên mới hãng khác ko theo nổi thôi
Mình thích tv Sam Sung màn hình cong để phòng khách,nhìn kiểu dáng sang trọng,tinh tế và khi xem hình ảnh có chiều sâu hơn.
Mỗi người có sự lựa chọn khác nhau nhưng mình nghĩ Sam Sung tiếp tục sx tv màn hình cong cũng hợp lý, ai chê thì chê chứ mình xem thấy màu sắc của tv SS sống động,rực rỡ,giao diện gọn gàng khoa học.
Nghe nói SS màn hình cong có kích thước đa dạng hơn,từ 40-65 inch đều có ,em thích màn hình cong SS mà to thì giá cao quá mua ko nổi,lựa cái vừa túi tiền vậy.
Sản xuất 22 tv cũng hạn chế nhỉ,chờ đủ lúa bợ 1 em về cho biết cong nó ra sao chứ tthý đẹp quá trời.
Mình trước giờ chỉ xài tv Sam Sung,nhà bố mẹ cũng xài mà thấy ok hết,nhà mình từ tv đến máy lạnh cứ SS mua thôi.
Nhà anh mình bán hàng điện tử ở quê thấy dân có điều kiện người ta mua Sam Sung hết ah,bản thân nhà mình cũng xài SS màn hình phẳng dù cũ rồi nhưng vẫn còn xài tốt,nghe nói QLED của SS được lắm mà chưa mua được.
SX ít vậy ko biết giá như thế nào nhỉ?ko biết có gì cải tiến ko?hóng coi thử,xem quảng cáo của SS mà ghiền.
Mỗi khi đi dạo siêu thị dòm mấy cái tivi màn hình cong thấy đã con mắt,tv Sam Sung thấy khá mỏng,chân đế tinh xảo,nói chung là đẹp.
tivi sam thì cũng ok đấy, mấy con công nghệ mới hay phết
Chắc SS giờ trùm tv màn hình cong rồi nhỉ?nói gì nói chứ màn hình cong vẫn được chuộng quá mà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019