Samsung trình làng Galaxy S4 Zoom: máy ảnh 16MP, zoom quang 10x, màn hình 4"3 qHD

Didu
12/6/2013 8:15Phản hồi: 575
575 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁em này tệ nhất là ở cái tên. gọi nó là galaxy camera mini hay galaxy S2 camera thì khỏi bàn vì cấu hình giống S2 hơn.
Giá tầm 10 triệu ... hốt cho bà xã chụp hình đăng face 😁

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
SS định chết với cái thiết kế này à, từ 1 con S4 giờ sinh ra tùm lum biến thể. Nhàm vl. Thà biến thể đẹp hơn ko nói, con nào nhìn cũng như đồ chơi con nít 😕
nên để tên Galaxy Camera 2 thì đúng hơn!
Có chết giống em camera trước không. Dù sao khi mở đường cho 1 cái j đó mới cũng cần 1 số thứ phải hy sinh. Chết để đời sau phat triển.:rolleyes:
Cài này gọi là gì các bác: "Smartphone Galaxy S4 Zoom" à hay là "Máy ảnh có chức năng gọi điện"
Samfan vào rồi :p
@dmt4ukhw4 theo em thì bác nói đúng 😁 cá nhân em thích EOS hơn
axio
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dmt4ukhw4 bác này vào tuyên bố câu chả có cơ sở gì, em fan all luôn! :v
dự đoán thì sẽ không có tương lai. Mình đã xem ở Nhật mấy con điện thoại máy ảnh Lumix đẹp hơn thế này nhiều nhưng vẫn chết đó thôi. Không phải nokia hay samsung là người đầu tiên nghĩ ra cái nửa đt nửa máy ảnh này
con này hôm qua có bác bảo EOS thua xa thì cũng chịu
topol1990
TÍCH CỰC
11 năm
@loveskyvn chắc bác ấy là haivler😁
máy xấu thế nhỉ, bo tròn khó lắm
Chuẩn bị đỡ phản gạch từ ifan vì cái vụ ss fan vô dìm ios 7 =))
tonion
TÍCH CỰC
11 năm
Đúng là galaxy camera 2 thật 😁
tranduckien
ĐẠI BÀNG
11 năm
xấu quá ! nếu mà chụp ảnh thì mua hằn máy ảnh canon hay sony còn hơn ko thì nokia EOS ^^
vâng, EOS ra đời thì bọn nó bảo dày
Tới cái này chúng thi nhau tung hô "Đẹp đẹp"
EOS chưa ra mắt nhưng có bề dày lịch sử về khả năng chụp hình trên điện thoại ăn đứt SS bọn nó kêu chắc chụp hình xấu
Còn con Samsung này chẳng biết đi tới đâu bọn nó kêu là hơn EOS
Vâng, cứ lượn vào đây mà bợ vếu đi các bạn Samfan, các bạn thì trùm cmnr, trùm về "độ dày" rồi 😃
@hell_knight0109 tui thấy 100 người hết 101 kêu xấu và dày rồi, có ai kêu đẹp đâu? mà con EOS của nokia cũng có hơn mấy đâu, mỗi con xấu mỗi vẻ :p
@nguyenqthin mỗi người một vẻ mười phân xấu vẹn mười
@nguyenqthin Quan trọng kêu xấu thì xem lại con Zoom này nó xấu cỡ nào đi. Kêu người ta dày thì mình mỏng hơn bao nhiêu? Hay dày hơn cả bội
Dày đi, nhớ cố làm sao cho khả năng chụp tương xứng với độ dày nhé 😃. Còn không thì...😃
@tiendung1989 Con này dày hơn gấp rưỡi EOS chưa kể lúc mở ống kính ra chụp :-j
con này chắc ss định chiến với eos của nokia....nhưng nokia làm cho sp mình chuyên nghiệp hơn đó chính là dùng màn trập cơ như dlsr........nokia thật là ngầu quá....
ngựa + lừa ~ bờ ưa bưa nặng...

@risky99 Ngựa cái với lừa đực giao phối sinh ra con la đó cha nội, dốt kiến thức về sinh vật quá =))
trungmeo22
ĐẠI BÀNG
11 năm
@harrypham89 Bác làm như bác giỏi lắm í 😆)))). Lấy ngựa đực lai lừa cái rồi làm ngược coi có ra 2 con cùng loại ko?^^
@trungmeo22 Ngựa đực với lừa cái thì không được, tui đang nói ngựa cái và lừa đực mà. Ai biểu nói như ngựa với lừa
flanker
ĐẠI BÀNG
11 năm
Không hiểu sao nhìn em này lại liên tưởng đến hình ảnh này 😁
khi làm như thế này thì chức năng giải trí khác như lướt web,xem phim chơi game lại kém hấp dẫn đi.về mặt thẩm mỹ thì càng khó chấp nhận.hihi.có xiền sẽ mua s4 thường.😁.
đưa cái máy ảnh này lên nghe điện các em gái sốc phải biết 🆒
Chất lượng Cam thì chưa biết thế nào. Chứ cái thiết kế thực sự làm mình cảm thấy buồn nôn quá. ~_~!

Sent from my iPhone 5 using Tapatalk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019