Samsung tung 3 video mới nói về Galaxy S6/S6 Edge: trên tay, phần cứng và camera

TDNC
4/3/2015 22:39Phản hồi: 263
263 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Lỡ mua 6plus mất rồi, thôi dùng tạm vài năm đã 😔

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
lapin
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hxh711a3 Chuẩn, lỡ mua Note rồi thôi dùng tạm tiếp 4 năm nữa:d
anhsang227
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lapin Mới mua note 4 mà đã xiêu lòng trc 2 ng đẹp S6 đây 😔
Đẹp thế này mà có thằng chê xấu thì đúng là bị...mù màu 😁:D:D
Bình thường thấy mọi người hay bảo Samfan thường cuồng thái quá, hoang tưởng các kiểu. Thế nhưng sau khi đọc một lượt cmt trong bài này thì mình lại thấy một thành phần không nhỏ iFan còn hơn cả mức cuồng và hoang tưởng. Trong khi đó Samfan có vẻ lần này hơi bị khiêm tốn.
lchauloan
ĐẠI BÀNG
9 năm
phải nói trước giờ mình không thích sản phẩm sam sung mấy. Nhưng nay thấy ra s6 và s6 edge mình mê mẫn cả tâm hồn
Thích nhất là màu của S6 và S6 Edge thay đổi theo góc nhìn và ánh sáng ^^
có 1 thực tế là có nhiều người nằm mơ được làm việc cho Samsung VN mà ko đc kìa (mức lương rất cao), rồi quay ra nói xấu cty SS và lôi các kiểu ra bao biện cho cái sự Gato của họ.
nhờ có anh Sam mà giải quyết đc bao nhiêu lao động vN với mức thu nhập cao chứ ko phải theo đít con trâu nữa.
p/s: trước kia tôi cũng là ifaan và anti Ss, giờ thì ngược lại.
và các ifaan cũng đừng mở mồm ra là seeder seeder nữa nhé, bảo thủ phiếm diện lắm, hãy tiếp thu ý kiến và thay đổi bản thân để khá hơn. thân!
Thắc mắc ơi là thắc mắc, tai sao quảng cáo nào dù là hàng Âu, Á đều là Tây quảng cáo :rolleyes:
S6 chẳng có gì đặc biệt, S6 Edge thì đẹp đó, mà màu trắng với đen, chứ vàng thấy ghê. Nhưng mặt sau thì 2 con xấu đều
Tất cả nghe đây.ta đang xài s5 lte a.hiện tại vẫn chưa ai qua đc nó kể cả.g3 cat.6.
Màn 2k chip 805.màn cực tuyệt và sáng. Con z3 dẹp sang dùm.
Nha
Thay mặt SEVT cảm ơn bạn 😁 bạn nói raatss đúng
@Duc Audi m cũng làm ở SEVT mà 😃
Long kengg
TÍCH CỰC
9 năm
Ông Trùm Quảng Cáo. TOP 1 TGDD là Galaxy V thì biết thế nào rồi đấy :v
minhquan85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ đợi con S6 chụp ảnh có đẹp như quảng cáo ko
Lằng nhằng.... tranh luận làm gì cac thánh... cứ cái nào tốt thì ta phang.....nói samsung ăn cắp ý tưởng mà ai đó ko biết nhìn lại mình....

Ai từng chê như úp bánh mì vào tai..
Ai từng chê cam lồi thần thánh
Ai từng chê bo cong nữ tính..

Thế mà bây giờ phải học hỏi theo nó đấy...
Nói mà ko biết nghĩ...

Người ta học hỏi nhau để cùng phát triển... đằng này cứ như mình đẳng cấp sang chảnh lắm....

Xin lỗi cho đây nói 1 điều ko phải...
Đừng có tưởng cầm cái điện thoại trong tay mà tưởng mình giàu.mình sang chảnh....có tiền mua vertu kia kìa.....

Còn ai thích
ly hoang duc
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Samsung Vietnamese vai~ ca tho. s6 ki nay la niem tu hao cua android roi.
GentW
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thật sự cho đến bây giờ mình thấy các bạn ifan rất khó hiểu. Các bạn chê samsung vì ss bắt chước ip ở thiết kế, nhưng cho mình hỏi là điều đó hoặc đúng hoặc sai, có ảnh hưởng gì đến các bạn không? Hay chê bai người khác để nâng mình lên vốn là một loại thói quen hoặc khoái cảm nào đó? Còn với mình, chọn 1 chiếc đt để sử dụng chỉ cần quan tâm tới thiết kế, giá bán, một ít phần cứng phần mềm là đủ, còn việc nó có bắt chước thằng nào, bị kiện ra sao, thì đó không phải việc mình quan tâm. Còn mấy ifan hay comment gạch đá, mình đoán đa phần các bạn không tự kiếm tiền mua được ip cho bản thân, bởi vì những người kiếm được tiền và mua ip, 1 là họ không quan tâm tới ss nên ss có ra con gì thì cũng ko ảnh hưởng gì tới họ hết, 2 là họ bận kiếm tiền 😆, và cả 2 loại người ấy theo mình đoán thì chẳng bao giờ cần phải vào comment ném gạch ss để khẳng định ip đẳng cấp, vì họ không rảnh.😁
lapin
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khó nhể😃
kevinpro68
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xem qua thi moi thay Apple iphone luon luon di truoc thoi dai thiet ke va cong nghe.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
vietboy1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp quá càng nhìn càng đẹp nhỉ
togo1
ĐẠI BÀNG
9 năm
suốt ngày cứ nói s6 nhái ip6 thưa các bạn đã biết cái đt này chưa ạ..ra 2012 nhé
binh1204
ĐẠI BÀNG
9 năm
@togo1 Còn chạy cả WP cơ à @.@
thangbom
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thích cái khoản nhấp nút home hai lần, trong vòng 0,7 giây, camera sẵn sàng để chụp...
noupfix123
TÍCH CỰC
9 năm
Lần đầu tiên mới thấy cái phone của sámsung thiết kế ra khoai ra môn ... nhưng mình sẽ ko mua liền mấy em họ samsung 😃 , vì tiết ít ,,, nên chỉ đợi thời gian mới dám mua thôi hehe
Mà con nay còn cổng hồng ngoại ko ta , để em con làm remote tv và máy lạnh nhà em

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019