Samsung tung video quảng cáo mới của Galaxy S9/S9+: Apple lại được gọi tên

zyzy1908
17/5/2018 18:30Phản hồi: 549
549 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
Vào YT để biết thông điệp của quảng cáo, ko phải so sánh vs IP6 mà là:
When your lagging phone does you wrong, you gotta move on. Upgrade to Galaxy: http://smsng.us/GalaxyS9
Lắm bác đúng là không nhìn sâu vào vấn đề mà cứ chăm chăm vào s9 so sánh với ip6 😆 rõ ràng mục đích của quảng cáo là nếu mua đt mới so với đt cũ quá lỗi thời và lag thì chọn s9 😃) hãy nhìn nhận vấn đề một cách thật Tinh Tế đi các bác 😃)
@Phuocduc2101 Ah thực tế là thay iphone 6 bằng s9, thực tế hơn là chơi lưu manh lấy đối thủ ra để dìm hàng. Sao kg làm thực tế là s5 s6 đã chậm để nâng lên s9 đi 😃)
Delicate14
TÍCH CỰC
6 năm
@thongphan1989 Chính xác bạn à, 6 chậm thì nâng lên 6S,7,8,X thiếu gì, vậy nên:
1. sao k làm quảng cáo S9 so với các máy kia
2. Ừ thì nâng cấp, sao k chỉ ra cái hơn của S9 với 8 hay X để người dùng nâng lên S9 mà lại cứ tập trung vào cái S9 hơn cái 6. S9 mới ra thì chẳng hơn 6
@thongphan1989 Bạn lại sai rồi, thật tế thì s6 đã ít ng xài còn s5 càng hiếm ng xài nhé, nên ko thể lấy s5 s6 dc ít ra lấy s7 nhé
kokuchi
TÍCH CỰC
6 năm
@impressive2000 Vì mấy con S6 S7 đã vô đồng nát trong khi 6 xài phà phà
Quảng cáo hay đó chứ!!!
Cyril Lê
ĐẠI BÀNG
6 năm
app ver mới ko hỗ trợ ios cũ, ko có tiền mua máy mới thì up firmware. tóm lại ko chịu up fw thì mua máy mới.
Xem quảng cáo này xong đ'eo muốn mua s9+ nữa luôn
@hipnguyen2111 Mua đi, đề bit hàng ss nó tốt ra sao chứ
Có hai TH nâng cấp lên X or S9 , nhìn bố con thằng X ngầu quá , còn bọn xài Galaxy tung tăng thoải mái nên nó chọn S9
tr4n
TÍCH CỰC
6 năm
đỉnh của đỉnh. ip6 so với S9 =)) hồi đầu chắc định so với 7, sau đó thấy có gì đó k ổn nên chuyển qua 6s, 6s vẫn....chưa ổn nên.....thôi xuống ip6 luôn mới ngang hàng =))
Làm thêm video quảng cáo mới chỉ càng chứng tỏ rằng S9, S9+ đang rất ế & tồn kho 😆). Giờ người dùng khôn hơn rất nhiều rồi chứ ko phải gà để có thể dễ chăn nữa 😁
loatchoat
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vãi cả quảng cáo. S9/S9+ chỉ so sánh với ip6. Samsung đã có nhìn nhận sản phẩm của mình với của đối thủ rất đúng đắn. Có lẽ samsung đã trưởng thành rồi
@loatchoat Ai so ? mềm vậy :p . Xanh và non vl
nthkmf
TÍCH CỰC
6 năm
Samsung quảng cáo khá hay đấy chứ. IP mới không nhiều người dùng, vì đắt quá, nên nhiều người dùng vẫn còn dùng IP cũ. Chứ không phải vì Samsung tự thấy mình chỉ có thể so sánh với IP6. Trong một bài viết trên VNReview, số người dùng Mỹ thay đổi khi Apple ra IP mới rất ít. Vì cơ bản họ không quan tâm nó là gì. Xem thêm: http://vnreview.vn/tin-tuc-xa-hoi-so/-/view_content/content/2285424/nguoi-dung-pho-thong-thuc-su-nghi-gi-ve-iphone-x

Nhưng những bất tiện khi dùng IP so với điện thoại Android là có thật. Gia đình ông bà mình ở Mỹ đã chuyển qua dùng Android hết, mặc dù trước đó họ dùng IP từ đời đầu cho tới tận IP6.
@nthkmf Xem doanh số iPhone 6S với iPhone 7 chưa !?!
So với iPhone 6 vì 6 còn đang sx cho phân khúc tầm trung!
S9 ngang với tầm trung iPhone 6 là chuẩn rồi!
trieuluu
TÍCH CỰC
6 năm
Coi video xog , chắc chắn marketing ss bị iphone”tân” cài vào rồi 😁 :D
thosanicuu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Dạo này xuất hiện nhiều cừu quá!
Cái trò này được các đối thủ dìm lẫn nhau như con nít vậy. 2 ông lớn lo dìm hàng nhau hàng cóc ké được hưởng lợi hết. Kiểu như trâu bò hút nhau ruồi muỗi hưởng lợi hết thôi. Heheheheh
nvhung135
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng Sam, cảm thấy thất vọng với clip quảng cáo này :oops::oops:..
Delicate14
TÍCH CỰC
6 năm
Quảng cáo sản phẩm của mình thì cứ QC nhưng tại sao lại lôi 1 hãng cụ thể nào đó vào để so sánh, như thế có phạm luật k nhỉ
Hơn nữa tại sao lại so sánh với sản phẩm ra đời cách đây đã hơn 3 năm rồi
K thể tin đc đây là cách làm của một thương hiệu có tên tuổi
@Delicate14 Quảng cáo kiểu này đôi khi là văn hóa đó bác 😆 châu Á mình thấy kì nhưng bên mẽo người ta thấy bt
rockicon
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tuy ý tưởng có vẻ không được lành mạnh lắm nhưng mà nói thiệt là quảng cáo này nói đúng sự thật, không sai sự thật và tất cả những gì đẹp nhất tinh túy nhất mà SS là những điều thực tế mà người dùng nhận được.
@rockicon Đâu có sai, rõ ràng s9 2018 hơn cái đt 2014 luôn mà, thấy ss cũng khôn đấy chứ
27091986
TÍCH CỰC
6 năm
quảng cáo có phải so sánh S9 với iphone 6 đâu.
Nó đang dụ những người đang dùng iphone đời cũ hãy nâng cấp lên S9.
Mà các bạn cứ kêu Iphone giữ giá với dùng đc lâu, ổn định chứ em thấy con iphone 6 éo = con Mi4 từ đời tống của em, trừ chơi game bị nóng với tụt pin còn tác vụ bt thì đéo bao giờ giật với lag
vlcdng
TÍCH CỰC
6 năm
@27091986 Vấn đề là con IP6 nó vẫn đang dc bán mới cho phân khúc tầm trung bạn ơi... Ai đời đi so con flagship vs con tầm tug đang bán bao giờ
Còn không có đủ tự tin để so sánh với iPhone 6S nữa. Thật là trơ.
Vinhhm
ĐẠI BÀNG
6 năm
1 phút mà đầy đủ nội dung quá
Ế nặng bác ạ mấy ô Hàn quốc đi qua còn phải lắc đầu nựa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119