Samsung vô tình tiết lộ Galaxy S6 Active: cấu hình như S6, độ bền cao, chống nước, chống bụi

Duy Luân
3/6/2015 22:48Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phong cách rất ngầu và nam tính 🆒
kjrakul
ĐẠI BÀNG
9 năm
"Vô tình tiết lộ". Đời không có cái gì vô tình đâu các thím ạ 😁
XPERIA Z cũng chống nước chống bụi ngon mà nhìn thanh cao, tao nhã hơn nhiều. Haiiizzzz
vhoangvl
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuthuyaoden242 z2 mình mua chính hãng đây bác , đem ngâm nước hồ bơi chụp choẹt với đám bạn chết đây , lên sony tụi nó kêu vô nước k bảo hành ... ghét về quất con casio , đem nhét thùng đá ướp bia + nồi lẫu , hồ bơi thắng biết bao nhiêu kèo đây bác .... rơi rớt của bác là độ cao bao nhiêu thế bác , thử trên 1m5 đi bác .....
Joey9
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuthuyaoden242 Vãi cả đi biển.Điện thoại chống nước hiện giờ chỉ toàn chống nước ngọt thôi bác nhé.Không có tác vụ chống nước biển đâu ạ.Đáng nhẽ máy bác phải đi rồi chứ nhỉ?Hay do bác chém thành thần? :eek:
kurof4
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phuthuyaoden242 "nay đang xài Z3 đây ạ. Chụp hình tắm biển, dưới biển bét nhè, rớt hoài mà chưa bể" :eek::eek::eek:
-Hỏi thật xài Z3 bao giờ chưa chưa???? Đồng ý chụp ảnh dưới nước, hồ bơi 1 xíu thì ko sao nhé. Xuống dưới biển á!.... chịu bạn rùi.😃😃
-"Rớt hoài chưa bể", wa hội Z3 trên fb mà xem, rớt 50cm là đi lun 2 mặt kính rùi nhá. Mặt sau thay hết 700k, mặt trc thay hết 4tr7. 😔:(
Mình đang xài Z3 đây đừng chém. :p:p:p:p
Rij
TÍCH CỰC
9 năm
@vhoangvl D con casio của bác mùi vị ngon không? Bác có thù oán gì với cty đó thế 😁
Sao SS không để đất cho các hãng làm phụ kiện nhỉ?
ko dung hòa đc yếu tố thẩm mỹ và độ bền , quá bình thường
hàng active mà pin hẻo thì active cái gì? @@ vẫn thấy thích con s5 active
Averell
ĐẠI BÀNG
9 năm
thế này thì có lý do gì để chuyển từ S4 Active/ S5 Active qua nhỉ?
vosau1984
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhìn con này mình lại thèm con Fụsitsu F-02G mà chưa có tiền mua.
xxvideoxx
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng sam thì bền trong 2 năm FB_IMG_1432797834519.jpg
Sao tụi Hàn quốc chỉnh sua ng thì đẹp mà chỉnh cái phone chả ra hồn gì thế các bạn
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đọc cái tít mà mắc cười...."vô tình tiết lộ..."
Swift
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vô tình
rò ri
tiết lộ
đột nhập

thật dek thể tin được
ế lòi ra nên thuê mấy thằng vào nâng cho cái Z kiếm chút đỉnh mua bim bim ăn . 😁 .
Thế này nhìn chả khác gì con S5 Active!

Lại thêm 1 bạn chỉ biết cmt chứ ko biết suy nghĩ. Thế con XPERIA Z ngoài khả năng chống nước chống bụi có chống được va đập tốt như con S6 Active này ko? Bạn thử lấy 2 cái cùng ném xuống đất xem cái nào ngủm trước nhé 😁

Người ta dư iot ko nói gì còn riêng bạn thì thiếu iot nặng. Mấy con xperia của Sony ngoài khả năng chống nước, chống bụi tốt chứ độ bền cao thì xin lỗi bạn hơi bị ảo tưởng đấy. Giờ bạn thử cầm 2 con S6 Active và Z3 cùng ném xuống đất xem thử con nào có "độ bền cao" hơn bạn nhé =))
nhìn từ phía sau thấy nam tính thích nhỉ 😁
anima415
ĐẠI BÀNG
9 năm
đang xài con S5 active thôi mà đã rất hài lòng, bao rơi rớt k bể , bữa để cạnh bàn vô tình quơ tay trúng nó văng 3 mét mà cầm lên ko có viết xướt nào, màn hình thì ko dán vẫn chả thấy xước
trungctu
TÍCH CỰC
9 năm
Thằng AT&T nó lock bootloader, ai có nhu cầu up ROM thì mệt với em nó.
klq nhưng bác nào ở hcm bán s5 active nhỉ, đang cần 1 con 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019