Samsung vô tình tiết lộ Galaxy S6 Active: cấu hình như S6, độ bền cao, chống nước, chống bụi

Duy Luân
3/6/2015 22:48Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Eldimio
CAO CẤP
9 năm
Bỏ cái từ "vô tình" đi. Các hãng lớn đều có chiến lược cố tình làm "lộ" cả đấy. Cái nào họ muốn giấu thì không ai biết được.
Siêu phẩm 😃 quá đỉnh
nandage209
ĐẠI BÀNG
9 năm
S5 chống nước nửa vời mà bạn, chống té nước thôi, sony chưa chắc hơn sam sunsung gì, nhưng z3 thì mình thấy hơn s5 nhiều đó bạn
3 nút bấm như S1 luôn
Thich con s5 active mà chả biêt mua ở đâu.
cuongibra
ĐẠI BÀNG
9 năm
nhìn đã thích rồi ^^ chấp hết mọi địa hình
rosekiller
ĐẠI BÀNG
9 năm
vãi các thánh vào phán so sánh z2 với s5 active. hic hic
đây là dòng điện thoại Rugged cell phones, nên nên ko so sánh được với dòng điện thoại thông thường. Trong danh sách các ĐT đỉnh của dòng này thì SS ít nhất cũng có vài em lên top còn sony thì chưa thấy.
link tham khảo
http://www.best5list.com/best-rugged-cell-phones
http://www.reviewgist.com/best-rugged-mobile-phone
còn bác nào cứ đem z2,z3 so sánh với s5 active thì :rolleyes::rolleyes::rolleyes: chỉ nên so sánh với s5 thôi nhé ;)
Éo bán dc hàng nên toàn thuê seeder vào chém với nâng bi. Ss tuổi éo gì mà đòi so với độ bề và độ chống xước của sony. Tiêu chuẩn của người Nhật nó đã cao hơn 1 bậc so với phần còn lại của thế giới rồi. Seeder chỉ đi lừa mấy con gà với bọn cuồng bệnh thôi ah. Ss tuổi tí

Gửi từ donghotheky com của tôi sử dụng Tinhte.vn
marklost
TÍCH CỰC
9 năm
S5 act kiếm được con màu quân đội thì cực chất luôn mà giờ hiếm quá
thailevi
TÍCH CỰC
9 năm
Lại VÔ TÌNH. Mà nhìn nó như thời của Nokia N8.
2 con Z3+ với S6 Active này thiết kế cho 2 trường hợp hoàn toàn khác nhau mà mấy bố cứ nghĩ dùng như nhau thì cchiụ rồi
nandage209
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có vấn đề j không? Chê xấu cũng phải xin phép à cưng
Tôi đụng đến bàn thờ nhà ông à mà ông nhảy dựng lên thế. Muốn người khác tôn trọng thì ăn nói có văn hóa chút nghe. Đây ko thích đôi co chửi nhau.
rongict
CAO CẤP
9 năm
@nandage209 Uh. chửi U tinh tế đó cưng à, Không muốn bị chửi thì suy nghĩ trước khi comt đi
nandage209
ĐẠI BÀNG
9 năm
@rongict Thằng điên. Biến cmmd
Điên mới mang z3 ra đọ với con này. Chưa đủ chất nhé.
@pinguyen Bác nào biết chổ mua e s5 active nay ko ạ chỉ e voi thanks :d

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019