Samsung xác nhận sẽ ra mắt Galaxy S9 vào tháng 2 tại MWC

zyzy1908
10/1/2018 7:38Phản hồi: 103
Samsung xác nhận sẽ ra mắt Galaxy S9 vào tháng 2 tại MWC
Sau bao nhiêu đồn đoán, DJ Koh - chủ tịch phụ trách mảng di động của Samsung vừa xác nhận rằng chiếc flagship đầu tiên của họ trong năm 2018 sẽ ra mắt vào tháng 2 tới trong khuôn khổ sự kiện MWC 2018 diễn ra tại Barcelona. Và chiếc flagship đó chắc chắn chính là bộ đôi Samsung Galaxy S9 và S9 Plus.

Năm ngoái, Samsung đã ra mắt bộ đôi S8 và S8 Plus trong sự kiện UNPACKED diễn ra vào tháng 3 tại New York và chính thức bán ra vào tháng 4. Vậy nên, nhiều khả năng hãng sẽ ra mắt bộ đôi S9 vào tháng 2 và bán ra vào tháng 3 ngay sau đó.

DJ Koh cũng nói về việc Samsung sẽ trình làng Bixby 2.0 và đến năm 2020, tất cả các thiết bị của Samsung đều sẽ được hỗ trợ Bixby. Ông cũng nhắc đến việc Samsung đang lên kế hoạch cho việc ra mắt một chiếc điện thoại với màn hình có thể gập lại vào năm tới.

Nguồn: ZDNet
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dethuong_lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lâu quá, sao không ra sơm hơn đi
công nghệ thay đổi nhanh quá. giờ mình vẫn sài con điện thoại 4inch mua cách đây 2 năm.
minoan
CAO CẤP
6 năm
@phamnhatninh do mình tiết kiệm thôi 😁
@phamnhatninh Còn mình vẫn sony z1. Ai còn xài xin 1 like xem còn nhiều ae như mình ko
Kai Luu
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hungcutihungcuti Sharp SH01G (2014 , chip S801 , ram 2GB , And 5 ). Vẫn chơi Liên quân, hack game của Gameloft 2Gb,3GB phà phà đây mấy bác.

mua giờ có 1 củ 5 😔
Fibbo
TÍCH CỰC
6 năm
@phamnhatninh em có con 520 vẫn cài asphalt 8 đc 😆
@minoan Nhìn comment của bạn có 1 like là hiểu rồi hêhhhe
Rất mong Samsung làm tốt, để mình nghỉ chơi bạn iphone 6 nữa 😃 Pixel đã cho thấy (qua hình và review của người khác) là vẫn có những sản phẩm tốt trong thế giới android mà.
MoNoJi
CAO CẤP
6 năm
@officialnguyen Chắc bác nghe mấy ng xài galaxy Y chê android giật rồi tưởng đt android ko có cái nào tốt huh 😁
@MoNoJi mình đang có theo dõi một máy xách tay S6 và một J7 Prime và rất hài lòng về performance của hai máy này. Trước giờ vẫn lấn cấn chưa trực tiếp xài vì không thích màn hình của Samsung cho lắm thôi.
Chu Phi 88
ĐẠI BÀNG
6 năm
Samsung làm máy đẹp thật, nhưng với S8 đã quá tốt thì S9 liệu có vượt qua được không còn chờ thực tế ra rạp...
zquanghoangz
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Chu Phi 88 Không cần thay đổi quá nhiều, khắc phục nhược điểm của S8 là ok 😃
@Chu Phi 88 Ngon đối với bạn thôi.. ngon thì đã ko ế chỏng ế chơ... bán dc có vài cái
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
@Dong_ho_the_ky_com có vài chiếc thôi, bán ế bỏ mọe:
http://bfy.tw/Fy3y
caphe17
TÍCH CỰC
6 năm
@zquanghoangz nhược điểm gì bác?
Rất mong Sam ra 2 e này sớm và cố gắng ăn dc hiệu năng con 6S của apple và hy vọng vân tay sau sau nưng ngon như mấy a Tầu
@Dong_ho_the_ky_com vẫn ngon hơn cái loại vân tay cứ cần dùng là lại phải lau lau 😁
@Dong_ho_the_ky_com phải lam sao cảm biến vân tay cả nhà xài dc mới hay phải hk
@Nagata Shinichi có s8 xài không cháu, vân s8 nó kém nhạy hơn cả s7 nên đừng có ho với 6s nhé 😃
kenny9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Dong_ho_the_ky_com nên học lại tiếng việt cho chuẩn hãy cầu "cào" phím nhé.
Đẻ từ từ thôi, mie cứ đú với thèn apple làm gì :mad::mad::mad:. Mới mua S8 được có mấy tháng
@dunggrap :p:p:p mình thì ngồi hóng, chứ có ra cũng chắc chẳng mua 96.69% chả mua đâu .Trừ phi sng năm làm ăn phát lộc .
Cứ ximao cùi bắp dùng thôi, phin trâu sóng khỏe, đắ rẻ mặc bay :p:p:p
@dunggrap Con S9 này giới thiệu ở MWC 2018 ( cuối tháng 2/2018 ) , bèo nhất cũng giữa tháng 3/2018 mới bán ra . Sớm hơn có nữa tháng so với con S8 thôi ( S8 bán cuối tháng 3/2017 )
Tại bạn mua con S8 quá trễ nên mau lạc hậu là đúng rồi .
nsditn2
ĐẠI BÀNG
6 năm
@dunggrap Đúng vậy, vẫn ra S9 đó nhưng chỉ cần đặt tên khác đi như S8+++ để người mua S8 trước đó vài tháng đỡ cảm thấy hụt hẫng. Mịa, nhiều người bỏ tiền đống ra ngoài sử dụng còn muốn có cảm giác hợp thời vậy mà vài tháng sau đã thành đồ cổ, ai mà chịu được. Không hiểu chiến lược kinh doanh của SS là có ý như thế nào.
@nsditn2 Nó ra sắp đc 1 năm rồi, còn ông mua đc mấy tháng là việc của ông chứ? Mỗi năm 1 con mà có tăng thêm hay bớt đi đâu. Cứ ông mua là các hãng nó phải lùi ngày ra mắt hay bán để ông ko thấy thành đồ cổ à?
@nguyenlinh712 Quang trọng flagship SS có 2 dòng S và Note, S quý 1, Note quý 4,thấy nó bị "loãng" bác ạ. Chứ em đã dùng dòng S bao giờ đâu, trước giờ chỉ Note mà. Vấn đề ở đây là S và Note ngày càng giống nhau, không tách biệt như trước, nên thấy hơi hụt.
“DJ koh” khi ba mẹ muốn con làm DJ nhưng con lại thích công nghệ. 😁 :D
Hi vọng cáu viền trên dưới mỏng bớt đi chứ cái viền của S8 dày lộm cộm xấu quá
Duosteven
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sonnguyenpro Mua tấm gương về sài nhe bác 😆)
hóng Note 9 😁
Đẻ liên tục vừa ra này vừa ra kia, riếc rồi chả có gì gọi là thú vị mong chờ, thôi thì trung thành với em HTC E9 dual mua từ ngày ấy tới giờ vẫn còn phà phà !
@luan.applehater S8 làm như audi. Dm cái thể loại chắc không học hành gì. Nên chẳng cần giữ kẽ
welcomyou
TÍCH CỰC
6 năm
@thietkewebchuyen S8, ko chơi game, chỉ lướt web, chạy ứng dụng theo dõi tin tức, sạc 2 ngày/ lần đây, nhiều khi cắm luôn vào máy tính vừa làm việc vừa sạc 😃
@tanvietbt83 Cháu có thì post lên không có cút mẹ đi, toàn xaolol ở đây 😃 xài j2 ghẻ cứ bày đặt bàn chuyện s8 với người đã có
@luan.applehater đếch xài hàng SS, cũng chẳng xài hàng táo. nhưng thấy thành phần tào lao nhức mắt. mẹ kiếm việc gì làm đi. bán online ế quá hay sao mà rảnh vậy?
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Lại cong cong tào lao
Mà đẻ lắm thế ko biết
@tieu.ngao 1 năm ra 1 lần. Ng* thì nên ngậm m* vào thanh niên ạ.
Vẫn htc m9 thôi , android mà
Nhanh quá , mới đây lại đến chu kỳ đôi dt nua roi
S8 còn 4 thang nua su dung được 1 năm (05/05/2017)
s8 tốt chó gì, mua bán chưa được 1 tháng, ám đỏ, hở viền, gia công quá bèo, vân tay thì đặt ngu và dễ xước, màn hình cực kỳ dễ xước. 3 phím ảo trong màn ngu bỏ mẹ ra. Pin yếu quá sức yếu, dùng lag lag lag, cam chụp ám vàng bệt bệt tởm.

giá thì tụt banh đít, giờ 8tr7 like new cửa hàng bán đầy, chưa kể ra cả năm trời đếch lên nổi android 8 chính thức

@Nhạc Phụ Đại Nhân 51815E40-E2F9-40DC-BBD8-2322FFBAA8DD.jpeg Đây máy gì cháu coi hộ chú cái 😃
@luan.applehater A!!! Thằng này được!!! :p:p:p
Rất khá 🆒 Có Kinh Tế Vững Vàng 🆒
Có đăng ký làm Hiền Tế của ta không?!?! 😁:D:D
Ok một tiếng ta cho xem ảnh Ngọc Nữ "Nghiêng Nước-Nghiêng Thùng" nhà ta nhé!!! :p:p:p
tuan 95
CAO CẤP
6 năm
@luan.applehater dạ vâng ạ, ý chú là ở bên nước ngoài đấy nó tốt chứ gì, cái đấy cháu biết thừa, nhưng mà chú ơi like new mà còn qua tay anh tung của về mới VN thì ahihi, :v
kulele
CAO CẤP
6 năm
@luan.applehater thằng nhân viên điệnt hoại luan.applehater..đừng lấy điện thoại samsung của cửa hàng ra xl nữa =)) sống thật với bản chất đi
Hvu177
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vẫn đang xài s7e. Mà h thấy s9. @@
Ko biết s9 sẽ có gì mới. Hi vọng có vân tay dưới màn. Đang dùng s8+ và thấy rất hài lòng .
Hình đây chứ mất công occho xài j2 nó lại bảo cậu chém gió sống ảo 😆 42D56B5E-B53D-44EC-A762-7FD315BF86F6.jpeg
@Bão Sài Gòn Trước khi có note8 và hai cái iPhone X 😃
@luan.applehater Tao làm bên TGDĐ đây.Thích cái gì để tao chụp nào
@tinhyeuhoanhao92 Tao cũng hay sống ảo lắm.Tội gì điều kiện mà
Harry V10
TÍCH CỰC
6 năm
@luan.applehater Ảnh của bác hay hình trên mạng ? Nói thế thôi chứ ko dùng hàng ss flagship bao h nhưng mua con a9 pro chính hãng cho bạn dùng tốt lắm mà, chả có lẽ a9 pro lại hơn s8
Chú Sam ráng lên, cho đời cũ rớt giá
@vuviethong ignore nó đi, nó sửa dt hoặc bán hàng online ế nên rảnh vậy. mượn được con S8 của ai rồi sủa vậy. mkiep XH đúng thể loại nào cũng có. tội là tội cho cha mẹ nó
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
@tanvietbt83 nút ignore ở chỗ nào thế, voz có mà tt ko có nhỉ
@Zoro kun bấm vào tên nick nó, hiện ra hộp thoại nhấn chữ bỏ qua Phác họa.png
Zoro kun
TÍCH CỰC
6 năm
@tanvietbt83 thanks bác, đã ignore ngay và luôn :Đ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp