Sản phẩm được giảm giá tại AV Show 2015: Sennheiser CX 870 800 nghìn, Dune 102 1,9 triệu,...

ND Minh Đức
11/9/2015 6:25Phản hồi: 59
Sản phẩm được giảm giá tại AV Show 2015: Sennheiser CX 870 800 nghìn, Dune 102 1,9 triệu,...
Bên cạnh những sản phẩm Hi-end và hifi, triển lãm nghe nhìn Việt Nam AV Show 2015 còn dành nhiều ưu đãi sản phẩm cho khách tham quan với mức giả lên tới 50-60%. Bên dưới đây là một số sản phẩm giảm giá đáng chú ý.

Đầu tiên phải kể tới những mẫu tai nghe được nhà phân phối SVHouse mang tới triễn lãm với mức giảm giá dao động từ 20 đến 65%. Điển hình như mẫu Sennheiser CX 870 giảm từ 2,384 triệu xuống còn chỉ 800.000 đồng, tai nghe MX 400 II Black có mức giảm lên tới 68% xuống chỉ còn 160 nghìn đồng. Sennheiser Momentum Black-on ear vốn có giá gần 6 triệu đồng sẽ được giảm giá xuống 2,5 triệu đồng, khá đáng cân nhân với mức giảm gần 58%. Đó chỉ là một số đại diện tiêu biểu trong số 29 sản phẩm mà họ bán giảm giá tại triển lãm và tất nhiên là có số lượng giới hạn.

Kế đến phải kể tới nhà phân phối Tiếng Ngọc về số lượng các sản phẩm có giảm giá, trong đó chủ yếu là các combo nghe nhạc như Mission SX 5 + Onkyo M 5000 R + Onlyo P 3000 R được giảm từ 139 xuống 109 triệu đồng hoặc combo Onkyo A 9070 + Mission 796 SE Piano được giảm xuống còn 52,9 triệu đồng so với mức giá 64,5 triệu đồng lúc bình thường. Ngoài ra, họ còn ưu đãi từ 5-7% đối với mẫu smartTV Toshiba L98. Một số mẫu tai nghe và mic chuyên nghiệp do họ phân phối cũng sẽ được giảm giá.

Tuy số lượng sản phẩm giảm giá không nhiều nhưng Saigon HD cũng giảm giá khá sâu các sản phẩm bộ dàn âm thanh của họ với mức giảm từ 22 đến 33%. Đặc biệt là đầu HD Player Dune TV 102 được giảm từ 2,9 triệu xuống còn 1,9 triệu, giảm hẳn 1 triệu đồng, tặng thêm acc HDviet 1 năm. Khá đáng chú ý. Một số nhà cung cấp khác cũng sẽ giảm giá các sản phẩm mà họ mang tới trưng bày tại triển lãm như Nguyễn Audio giảm giá lên tới 60%, SonHa Audio mức giảm cao nhất lên tới 40%,…

Bên dưới đây là một số sản phẩm dự kiến giảm giá tại triển lãm AV Show năm nay
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá quá iu. Bà con chơi audio bay vào nào 😃
Giá ngon <3
xe360.vn
TÍCH CỰC
9 năm
Giá yêu nhưng vẫn chát
LONG8889
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trong mấy cái tai nghe Sennheiser giảm giá ở trên cái nào đáng mua nhất!? Bác nào biết tư vấn giúp em! Thanks!
theboynoname
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LONG8889 momentum on ear bạn nhé
phong2105
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LONG8889 Sennheiser CX 870. Con này mình mới mua 2380k đấy. Nghe hay hơn CX 400ii.
@LONG8889 Bác giống bên BBvietnam quá.
Tui mới mua HD 180, nghe nhạc nhẹ, nếu bác thích nghe bass nhiều thì cái này ko hợp đâu, chỉ nghe nhạc nhẹ
linhpham89
TÍCH CỰC
9 năm
Dune 102 giá tốt quá 😔 không biết ship ra được không hay phải mua tại avshow
lnq2510
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giảm giá số lượng thế kia chắc ko đến lượt mình chen. 😁
thanhcoo4
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắc giảm giá mấy con trưng bày.
sợ với kiểu giảm giá ở VN, tăng x% rồi lại giảm x%
thirellouma
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bước vào SV House một lần, không thể chấp nhận được cái thái độ nhân viên. Bye luôn từ hồi đến giờ.
@thirellouma bác bị sao thế, em mua cái loa thấy ngoan lắm mà, thậm chí còn bê đồ xuồng hầm luôn cho, em mua ở royal , xuống hầm khá xa, nên nó bảo để em bê đồ cho anh
@thirellouma Cái này mình cũng xác nhận.
thirellouma
ĐẠI BÀNG
9 năm
@transyhongvn Em vào đúng cửa hàng đấy hay sao ý. Hồi đang đi tìm đồ sony thì thấy nó ở bên cạnh. Đại khái là trong người dắt con ipod. Thằng bán hàng nó nhìn mình khinh khỉnh (chắc nó tưởng em dùng ipod tàu bán ở chợ trời), xong kiểu như "nghèo như anh thì không mua đc mấy cái tai này đâu"
@thirellouma bựa thế, mình chả mang gì quần short áo thun dệt kim hà nội 30k/cái vào bảo lấy con loa thôi, nhưng có cái thằng ngồi ở cái góc mà bày mấy tai nghe xịn cơ 5-7tr++ khi mình hỏi có cắm để nghe thử đc ko thì ko thấy hào hứng lắm ... còn bọn nhân viên áo xanh thì khá nhiệt tình ...
hiepkhach1
ĐẠI BÀNG
9 năm
chỉ có 5 cái.
vietprowap
TÍCH CỰC
9 năm
Con Dune 102 giá hợp lý đó anh em .
cách đây chừng hơn tháng có mua ở Nguyễn Kim cái ear phone cùi Senheiser MX 400 II giá có 120k vì có chương trình khuyến mãi. Nay trở về giá cũ 228k http://www.nguyenkim.com/phu-kien-tin-hoc/page-5/
AV show treo giá 499k, nhưng giảm còn 156k, chỉ có 10 cái! Mại dô!!!
@littlerain971 hết km rồi bạn
Sennheiser CX 870 giảm từ 2,384 triệu xuống còn chỉ 800.000 đồng, số lượng 5, thì iu sao nổi
tmdung76
ĐẠI BÀNG
9 năm
Triển lãm này tổ chức ở đâu vậy ạ? Ngày nào?
Sennheiser Momentum Black-on ear amazon giá $99 mà bán 6 triệu. Tui tự mua ship, tax về + thêm chừng $15 là cùng. Giá discount 2,5 triệu thì ok đó nhưng không biết hàng 100% mới ko, hay là used rồi
timinh02
ĐẠI BÀNG
9 năm
@@ ở tỉnh muốn mua cũng chả đc, chán lắm các bác ạ 😔
rocky man
TÍCH CỰC
9 năm
Bộ Onkyo HT S4505 gia 9,99tr có chơi được không các bác? :rolleyes:
vubang
TÍCH CỰC
9 năm
@rocky man Ngon nhưng giá này chưa ngon lắm. Lên hdvietnam kiếm có hàng rẻ hơn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019