SanDisk iXpand được nâng cấp dung lượng lên 256GB, giá từ $50 đến $197

Gia Tường
27/2/2017 19:1Phản hồi: 24
SanDisk iXpand được nâng cấp dung lượng lên 256GB, giá từ $50 đến $197
SanDisk iXpand là thiết bị lưu trữ dành cho các thiết bị chạy iOS. Phụ kiện này có 1 đầu là USB 3.0, đầu kia là cổng Lightning, giúp bạn dễ dàng chuyển dữ liệu từ máy tính qua các thiết bị di động và ngược lại. Dung lượng tối đa của iXpand đã được nâng cấp lên tối đa 256GB, bên cạnh đó là các phiên bản 16,32,64 và 128GB. Giá bán lẻ của iXPad là $50 cho bản 16GB và đắt nhất là $197 cho bản 256GB. Hiện tại bạn có thể mua phiên bản 256GB tại ĐÂY.

Các bạn có thể xem thêm bài trên tay và dùng thử Sandisk iXpand tại đây: Dùng thử Sandisk iXpand: trao đổi nội dung dễ dàng hơn giữa iDevice và các máy khác

24 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

giá rẻ nhỉ. Không biết tốc độ đọc ghi ra sao
@Bạn và 500 Anh Em vc, giá vầy kêu rẻ :v
@Bạn và 500 Anh Em mình xài thì thấy ghi khoảng tầm 30-40mb
tuan_maokkhe
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá của sản phẩm apple luôn đắt, giá phụ kiện đi kèm cũng đắt chẳng kém gì nhỉ
Microbird
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đợi mấy hôm nữa có hàng fake của mấy anh tàu thì giá chỉ vài trăm thôi 😃
Phù hợp cho các bạn 16,32 gb !
Không thích lắm vẫn thích lên mây hơn !
optimus207
TÍCH CỰC
7 năm
Tính ra giải pháp lên cloud vẫn ngon hơn, đồng bộ tốt hơn + không sợ thất lạc tầm 200k/ tháng là có 1TB xài thả ga r
biglazybear
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình thì sẽ chọn Kingston Digital Kingston MobileLite Wireless, rồi muốn cắm gì thì cắm. android hay ios chơi được hết
Tính mua 1 cái ixpand 64GB để cop JAV thỉnh thoảng xem mà giá vẫn chát quá.
Hôm rồi Lazada giảm giá cái 32GB còn có 799k mà không thèm mua, 16GB mà 50$ thì chạy.
Đồ cho thằng táo thì món nào nhìn giá cái củng muốn táo bón vl ra.
@Thống Nguyễn Hoàng Còn với mình thì giá món gì của Táo cũng làm mình "đi ngoài" vl. Nhưng nghiện hàng Táo mất rồi.
hơi đắt , nhưng đẹp , thời trang , dành cho người thích video vs ảnh .
Phụ kiện Apple lúc nào giá cũng trên trời, bữa đi mua dây xuất ra máy chiếu cho macbook mà >1tr, hic, thiệt là đau lòng quá đi
@TienNguyenNhat Bác này coi phim Tập cận bình nhiều nên nói câu cuối y hệt trong phim.
@Tminh3232 àh há, mình ko coi film Tung Của bạn ơi, chỉ là nói nghe vui vui vậy ah
Giá cao quá ai mua, haiz.
Vàng Pao
ĐẠI BÀNG
7 năm
đang dùng con 32g. ngon
Unta Võ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Klq nhưng mà có bác nào biết cách lấy hdd laptop làm ổ cứng di động ko. Nhà còn mấy con laptop hư mà ổ cứng còn tốt bỏ thì phí quá.nhơ hồi xưa có mua cái j chuyển thành ổ cứng di động dc thì phải.
@Unta Võ Bác ra cửa hàng bán đồ máy tính hỏi mua cái box loại 2.5 cho HDD laptop xem. Lâu rồi nên mình ko biết giờ có còn ko nữa 😃
Unta Võ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Metalcore0310 Thanks bác. Em cũng nhớ là mua cái box j mà lâu quá ko nhớ. Để ra cửa hàng hỏi thử
@Unta Võ Thấy bác hỏi vậy nên mình mới nhớ ra vì trước mình cũng từng dùng HDD di động kiểu mua ổ laptop xong mua thêm cái box gắn vào, cơ mà lâu rồi vì đợt mình dùng hồi đó mua cái HDD của Hitachi có 40GB & cái box đã hơn 1 củ lận, hình như tầm năm 2007-2008 😃
Unta Võ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Metalcore0310 Cái lap củ mình củng mua năm 2008. Mà bỏ lâu rồi tính ra củng chục năm. Thấy cái ổ cứng còn dùng dc bán đồng nát thì tiếc.160gb lấy chứa ảnh củng ko tệ. Lên lazada coi cái box có 145k củng dc.hehe
@Unta Võ 160GB chứa ảnh không thì cũng khá thoải mái bác ah 😁
findandkill
ĐẠI BÀNG
7 năm
Airdrop phát, tiết kiệm đc ít tiền

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119