Sau gần chục năm quay lại cần giúp đỡ về CONTACTS

jnodance
18/7/2016 4:33Phản hồi: 9
sau gần chục năm từ giã bb em mới mua lại con 9810 để nghe gọi,

Hiện đang xài os7 nhưng có 1 vấn đề nan giải là em tìm đủ mọi cách để chuyển contact từ iPhone sang nhưng không được. Anh em nào có kinh nghiệm chia sẻ cho em với.

Thực sự là ai cũng kêu dùng sim 2 thì xài 6700, luna,…nokia hoặc android. Nhưng họ không hiểu những người xài bb từ năm 2008 trải qua gần 10 đời máy bb, hồi đó em xài 9700 ước mơ con 9810 này mãi mà bh ức quá phải mua lại bằng được J)

Ai giải quyết hộ em được contact em hậu tạ café :X:X:
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trích xuata contact của iphone trên icloud thành file Vcard chắc sẽ nhập vào được
tdt321985
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đầu tiên dùng itools của tàu khựa export contact ra thành 1 file vcf hoặc csv. Sau đó dùng blackberry desktop manager import vào bb.
jnodance
TÍCH CỰC
8 năm
blackberry desk top manage hỗ trợ file csv đâu bác
3DNo10
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cài onehubmedia vào 2 máy rồi sync bác ơi
MXI
TÍCH CỰC
8 năm
@3DNo10 Em cài trên bb được rồi nhưng con 9780 của em ứng dụng nó báo ko kết nối mạng được, dù trình duyệt mặc định và bb world vẫn vô wifi bình thường 😔 giờ mới hiểu tại sao bb thất bại, khó xài quá
3DNo10
ĐẠI BÀNG
8 năm
@MXI Thế thì e k biết rồi. Trước e xài app này sycn danh bạn thoải mái giữa các HĐH. Lâu lắm rồi k dùng BB nhớ phết bác ợ 😃

Giờ bác chắc chỉ còn cách thử export ra file giống mấy bác trên tư vấn thoai 😁
MCuong.Dz
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mình xài cái netqin, đồng bộ contact qua lại giữa 99 và iphone, rất tiện, dễ xài
chimkhoi2008
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sorry đào mộ. CÁc bác cho em hỏi pin con 9810 này khá k ak? EM chỉ nghe gọi, viber thì k xài đc r, thì k bít trụ đc 1 ngày k?
herobinh2005
ĐẠI BÀNG
7 năm
https://tinhte.vn/threads/cach-tai-contacts-tu-google-cho-blackberry.2120382/ chuyển qua google nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019