Sau Photoshop, Adobe dự định đem Illustrator lên iPad vào năm sau

P.W
22/10/2019 6:42Phản hồi: 71
71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

emmaitre
ĐẠI BÀNG
4 năm
Và các bạn ấy vẫn bảo ipad không dành cho công việc, chỉ để đút cháo cho con. Phải ss tab mới đúng chuẩn doanh nhân.
Rất tiếc là Cisco, IBM, Microsoft, Adobe và cả Google lại không nghĩ thế 😃 Chắc mấy thằng tư bản này toàn loại không có não cả, đúng là ăn hại.
@emmaitre công việc với các bạn ấy chỉ gói gọn trong chữ "office" 😃
@lekhanhtrung123 rất nhiều phần mềm kỹ thuật và quản lý đưa lên ipad rồi, công năng giờ chắc bằng 30% laptop mà thòi gian xủ lý nhanh hơn nhiều.
ngon r
namhongnamdo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Bởi vậy các reviewer công nghệ cứ khen lấy khen để Galaxy Tab S6 các thứ xong lúc dùng thì cứ dùng Ipad =)))
@namhongnamdo Đầu tháng đang chạy sêding con Tab S6 này, tinhte, vatvo, thinkview, tonyphung... đều tung hô con này phục vụ công việc, ngon hơn ipad có đối thủ ....
Kelamtro
TÍCH CỰC
4 năm
mình mong đợi nhất là nó support tốt cái bút ap pen, brushtool có mà bá cháy, đỡ phải dùng qua wacom 😆
Trời ơi, ngon!
Thu Vũ Văn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Càng ngày càng xịn
pro62
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình dám cá, bạn này là người Việt Nam 😁
Tobie_arc
TÍCH CỰC
4 năm
Chip thì có vẻ đã đạt đủ cấu hình. Nhưng ram ipad vẫn đang hẻo quá. 3 với 4GB ram là quá ít để làm PTS nghiêm túc. Ipad đời sau phải nâng lên 8GB+ ram mới ổn.
vvt03hp
CAO CẤP
4 năm
Ngày càng nhiều app hữu ích
Cầu trời nó ngon như trên máy tính thì mình sẽ mua trả góp
Để trânh thủ đi làm xa còn làm đc ảnh luôn
Dù sao thì vẫn trung thành với combo affinity photo và designer
HamDzui
CAO CẤP
4 năm
Cảm ơn anh e đã gợi ý
Cảm giác cầm bút xong chỉnh sửa video trên iPad khá hay, hy vọng là nó bán luôn với giá hợp lí chứ cho thuê thì giá vô vàn lắm
Xin chào
Các bạn xài lightroom cho mình hỏi sao import nó scan loàd đến đó là stop ko load tiếp đc cũng ko hề báo lỗi gì
Mình out ra làm lại mấy lần cũng vẫn thế
khá hay nhưng bản thân IPad os cần có thời gian để hoàn chỉnh hơn vì hiện tại thấy có những trãi nghiệm cũng khá bất cập
Pengoccmg92
ĐẠI BÀNG
4 năm
quá ngọt rồi
Apple luôn đc ưu tiến hé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119