[SC-04E]★Tổng hợp Root, Recovery, Rom Cook★

yuky202
15/7/2013 3:48Phản hồi: 2.906
2.906 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ai cần link 6.0.1 ko
@hoài nam hoài hôm trc mình chạy thử bản CM android 6 nhưng ko ngon lắm nên lại về rom gốc 5.
@duongchithanh701 bạn xài build nào , nếu tầm thàng5 đổ về trc xài chán lắm , build mới nhất 19/8 ak
@duongchithanh701 mà bản 6.0.1 này ko phải cm gốc
@hoài nam hoài cho mình xin link 6.0.1 mới nhất đi 😁
😔:(:(:(:(
Hôm qua mình máy mình đang ở 5.0.1 up cái 4.4.2 vào bị "Network locked SIM card insert" mất rồi giờ ko nhận sim, ko có sóng. imei vẫn còn, giờ chỉ dùng đc wifi. mình thử mã *#0011# nhưng vào "ServiceMode" ấn tùy chọn chỉ có "END" không làm gì khác đc. Bác nào biết chỉ mình gấp với (giờ đang ở 5.0.1 gốc) :(:(:(:(:(:(:(
@duongchithanh701 hình như mất unlock mạng thì phải
@hoài nam hoài 😔:(:(:(:(:(giờ làm như nào bác? :oops::oops::oops:
@@ cái này mình cũng ko rõ bác thử up lại rom khác xem thế nào cũng có thể về 4.4.2 nó không đúng baseband nên ko có sóng
giúp e cái(Lần đầu sử dụng). con s4-04e của e nó bị lỗi bluetooth. thực hiện cuộc gọi thì bấm số xong bấm gọi nó ? là sử dụng code nhật hay là code VN. bàn phím thì chỉ có tiếng anh và tiếng nhật. cái danh bạ cũng khó hiễu nữa! camera thì lúc chộp nhanh đc lúc giật giật. bật GPS thì nó lâu quá! wifi thì ổn còn 3g thì ko lên đc. Anh/chị nào am hiểu chỉ giúp em làm ntn cho nó ngon hơn với!
@Dangminh55 cài rom khác là ok
@hoài nam hoài thank bác nhiều bác nhiệt tình quá, e ko tải đc bản 4.2.2 gốc nên mang ra quán rồi 😁
@duongchithanh701 nhọ cho bác lại mất tiền oan
thử cài lại rom xem
mình cài lại rom rồi, bản rom trc đây xài ok giờ cũng ko có sóng. đem đến quán trước mua ở đấy họ làm2 hôm rồi cũng bảo ko đc, bảo m phải mang đến 1 cửa hàng khác có box Z3 pro gì đó mới làm đc, phí khoảng 200k 😔:(:(:(:(:(
@duongchithanh701 nhọ cho bác rồi , bác thử lên gg tìm xem unlock sc04e xem có đc ko, đem ra quán lại mất 200k mình up rom suốt mà cũng ko bị vậy bao h
@duongchithanh701 bác đọc ở đây xem may ra đc
http://www.sammobile.com/forum/showthread.php?t=11852
@duongchithanh701 đọc cmt ở cái link đó thì thấy bảo ok bác thử xài cái đó xem có unlock đc k
Post cho ae nào còn cần
Đã có lineageOS 14 cho sc04
Ae vào trang chủ của lineage Os nhá,
Cảm nhận chung là ổn
bác nào có bản rom tiếng việt ko em up lên 5.0.1 toàn bị lỗi touch key

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119