Sẽ có Mac Pro mới + Apple Display vào 2018, nâng cấu hình bản "thùng rác", 80% Mac bán ra là laptop

Duy Luân
4/4/2017 21:59Phản hồi: 68
68 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baodng
TÍCH CỰC
7 năm
Chắc đợi thế hệ 299X mới của intel, chớ giờ ráp con 6950X cũng ko hợp lý lắp do TDP lớn quá làm nóng máy.
Applenick
TÍCH CỰC
7 năm
Từ hồi ra cái thùng rác đến giờ chưa thấy ai phàn nàn cái thùng này cả, chắc ngon quá thì phải ! Giờ nâng cấp lên nữa....thì chém mọi đối thủ àh !
Chỉ giỏi xạo và láo,lúc nào cũng nghe mấy cha admin nổ,mua về duoc 6 tháng thì bán gấp, hon 33 chai mà như c..ức chế dễ sợ. Nhìn thì sang và đẳng cấp thiệt đó nhưng chạy quá yếu,khổ nhất là mấy mod cứ ra cái mac mới là kêu chạy nhanh hơn rất nhiều,thần thánh hóa cũng có chừng mực thôi
tbdat11
CAO CẤP
7 năm
@thaituanngoc Đệt. Bác nói thực tế trải nghiệm của bản thân thế này thì fan Táo ném đá chết. Hàng mấy chục triệu, siêu đẹp và cực mạnh cơ mà :oops:

Từ đó đến nay cũng chưa thấy cái Mac Pro nào xuất hiện thêm 1 lần trên Tinh Tế, dù chỉ là làm nền cho sản phẩm khác.🆒
chuchadaqua
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sau khi Macbook Pro mới bỏ MagSafe thì mình cũng bán luôn con Macbook cũ của mình. Quay lại xài Win. Sau này tính tiếp. 😃
Screen Shot 2017-04-05 at 13.44.52.png Screen Shot 2017-04-05 at 13.42.34.png Screen Shot 2017-04-05 at 13.42.34.png
Bản quyền full từ Adobe cho 8 máy và chạy như nhau. Workflow cao cấp chứ không phải nhét cái Logo hay xử lý cái âm thanh như chỉnh lại beat nhạc download từ beatvn về hoặc youtube về!

Còn dàn âm thanh nào không hỗ trợ Mac hay dàn LED nào không hỗ trợ Mac?

Screen Shot 2017-04-05 at 13.39.45.png
nttkts
TÍCH CỰC
7 năm
@khungtanthoi Bác kia chạy rồi
@nttkts Bạn ấy cũng không sai, LED cao cấp tại Việtnam sử dụng máy Win là chủ yếu, nhưng đó là chỉ ở Việt Nam thôi! Mình có những bạn tại Việt Nam dùng AlienWare Max cấu hình cho LedControl và các đối tác nước ngoài đến để training thì lại thương dùng Mac, nên có va vấp mới biết!

combo này của em hết đúng 2999$ luôn 😔

ps: ảnh chính chủ
@thnam.foto Nhìn gọn gàng quá :p Like !
@thnam.foto Em cứ nghĩ nếu bác đã mua dc con thùng rác sao ko mua hẳn cái màn tầm 28" dùng cho sướng ạ 😁 ? Kiểu cái màn này nó ko dùng dc hết sức mạnh của cả cái máy :(
dhaonline
TÍCH CỰC
7 năm
@thnam.foto Cái màn hình nhìn chán hẳn...
@megatroll màn hình chiến mình gắn cho con alienware rồi ;), còn em kia mình để test code thôi, code mình viết hơi nặng nên cần con máy mạnh mạnh chút, toàn truy cập vào nó từ xa chứ có bao giờ ngồi mở cái màn hình kia đâu, để làm màu cho có thôi bác.mấy con imac thì bao gôm luôn cả màn hình trong khi mình ko xài tới nên quyết định lấy em này.
@thnam.foto Con Mac Pro kia bác cho chạy 24/24 rồi vào từ xa à?
mình nhịn không mua màn hình cho macbook pro để đợi Apple cinema mới của Apple đấy
Em đang mong cái màn hình thunderbolt mới đấy ạ
Các hãng khác như LG làm cũng rất tốt, nhưng khả năng đồng bộ với loa, cam, dây sạc thì thua xa thunderbolt
Muốn mua màn hình cũ mà khó quá, vì đa số là sử dụng quá lâu nên bị lỗi hết rồi
MyDung2017
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nhìn lạ lạ đẹp 😃. Em đang xài con Acer Revo cô gưi bên Mỹ về cho để bàn nhìn đẹp đẹp thấy cũng giống giống em này, chắc Acer nó nháy Apple rồi
dhaonline
TÍCH CỰC
7 năm
thích 1 em apple display mới mà Apple chưa ra...
hi vọng đợt này có nhiều cái tiến đáng nâng cấp.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019