SEED 3 - Confines of Fate tiếp nối mạch chuyện seri SEED

mikan293
29/3/2012 12:28Phản hồi: 23
SEED 3 - Confines of Fate tiếp nối mạch chuyện seri SEED
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lilshiny
ĐẠI BÀNG
12 năm
chán quá, trò này bị lỗi loading resource rồi bung luôn :-<
mikan293
TÍCH CỰC
12 năm
@lilshiny Mình chơi bt mà,bạn máy gì ,mình test trên Y còn chơi được nữa cơ mà.
lilshiny
ĐẠI BÀNG
12 năm
motorola defy =.=
:-s s2 cài vào cũng bị văng.bị từ hồi seed 2.thành ra chưa đc biết series này ra sao 😁
lilshiny
ĐẠI BÀNG
12 năm
seed 2 cũng thế, toàn văng
nhìn bản 3 đẹp thế mà ko chơi được uất quá
chanroiday
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình chơi đến quest undercover ko biết làm thế nào nữa ko có Hd...==!
Có bạn nào bị lỗi giống mình không?. Đi đến nhà tù, đánh với tù nhân AI gì đó, rồi đi tiếp tí xíu, vào phòng thì nói chuyện 5 hay 6 phân cảnh gì đó tự nhiên báo lỗi rồi văng ra luôn. Chơi tới đó tự nhiên k chơi được nữa, uất quá.
mình mini rom cm7 cũng loadding resou là văng 2 thì đen 1 lúc rồi văng thèm quá mà ko chơi đc 😔(
Ai biết cái này là sao không, đang chơi là báo. The application Seed 3 ( process ch.kingdoms.market) has stopped unexpectoedly. Please try again.

Hjx, chơi đến LV 25 rồi mà k chơi được nữa,huhu
Htc xe cài em này vào đen thui vang ra luôn chán quá
motsach89
TÍCH CỰC
12 năm
Mình dùng P500 vào thì ko văng nhưng nó cứ loading source mãi, chán quá nhấn home đi ra 😁. Mà trên market có mấy bác comment là game tốt, chơi ngon mà cũng dùng P500 mới hài :D
giống mình quá nhưng mà loadding 1 tí là out ra liền
mikan293
TÍCH CỰC
12 năm
Mình xài mini cm7 chơi ngon mà,chắc game này tối ưu các dòng máy chưa tốt.
mình vừa thử lại bản của bạn nhưng vẫn ko đc nản quá vẫn là loading recous rồi out mà cái rom cm7 này kén game nhỉ cài hoài ko đc luôn
mikan293
TÍCH CỰC
12 năm
@hunganh1 Thử lại bản 1.07 mình vừa cho lên xem chơi được ko.
@mikan293 Hjx, down bản của bạn vừa update, vẫn là chơi tới chỗ nhà tù đánh với con AL xong làm tiếp nv là bị báo lỗi : The application Seed 3 ( process ch.kingdoms.market) has stopped unexpectoedly. Please try again.
mikan293
TÍCH CỰC
12 năm
@wait2minute Chắc là game đến đấy là hết nhà sản xuất cố tình làm thế cho gay cấn đây mà =)).
@mikan293 Có thể là vậy, thiệt là trớ trêu, ác cũng vừa thôi, có ngày nhồi máu cơ trym
cái đó mình cũng bị rồi, bạn nên để cuộc nc giữa các nv chạy bt không nên nhấn nút skip, mình làm như thế và đã qua được cảnh đó, sau này chơi lại 2 lần vẫn không bi văng ra game.
phá băng trò này 3 lần rồi, đang đứng hạng 2 trên feinth nên cũng hết hứng thú rồi. 2021907330 là mình đó
toi fa dao seed 3 r hj de nam toi choi den cap 91 roi mot key 78 cung 51 kham 2 ngoc bang sat va lua hj
Mấy bạn cho mình hỏi có bản SEED 3 nào mà full English không, bản của mình tiếng anh nhưng mà các Thanh phố lại để tiếng Hàn nên không biết làm sao
bạn nâng cấp lên bản mới thì ok, lúc mình chơi đã có 1.07, sài ok lắm chỉ có tiếng Anh không

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019