SH Mode 2016 và Liberty ABS

code
28/9/2016 3:54Phản hồi: 20
Xin chào các bạn , các bạn cho mình hỏi tý , bạn nào vừa mua 1 trong 2 xe này tại Hà Nội thì cho mình hỏi giá bán thực tế và giá niêm yết trên trang chủ của 2 con này chênh lệch như thế nào ? tại Head hoặc Đại lý nào? Sau khi đăng ký 2 con này sẽ bị đội giá lên bao nhiêu vậy?

Giá niêm yết (28/9/2016) :
SH Mode : 50.490.000đ
Liberty ABS 2015 : 55.500.000đ

Sau khi xem hết các bài đánh giá trên tinhte thì chốt lại là ưu tiên con nào không bị làm giá nhất 😆 , hy vọng các bạn trả lời giúp mình và không lan man sang xe khác hoặc dìm hàng nhau nhé , cả Honda và Piaggio Nội mình đều đã sử dụng "kỹ" và chẳng chê vào đâu cả , mỗi xe đều có cái hay riêng 😃

À mà mình mua cho vợ dùng nhé , nên mới cho SH Mode vào danh sách 😃)

Cảm ơn các bạn!
20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

em đang đi con liberty s 3vie ấy. Được mỗi cái kiểu dáng còn đâu mấy dòng của Piagio máy nhanh tã. Em thấy honda vẫn là nhất nhưng em không thích sh mode 😁
code
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Haiau_com Mình có con LX nội vứt trong nhà gần 2 năm gần như ko đi , năm ngoái ra hãng sửa hơn 1tr đi đến giờ vẫn ngon , ko rõ máy Liberty có đc như thế không , mà công nhận đi Honda máy êm hơn nhiều , bạn cho mình xin cái giá sau đăng ký mà bạn mua con 3V đi , bạn mua ở đâu vậy?
sh mode nhé bác ko phải hối hận. nhà em có 1 chiếc của mami đã đi 25000km. ngoài thay nhớt , lọc gió, bugi ra thì vẫn tốt 😃 . Sắp tới cb thay lốp ,dây coaroad và vệ sinh xe nữa xong 😃
Hà Nội không biết thế nào chứ SH Mode ở TPHCM lăn bánh tới 62tr lận 😕
Nếu so 2 chiếc trên thì vote SH mode.
dino_su
CAO CẤP
8 năm
@Blue_Eyes_White_Dragon Sao lại vậy hả bác? E ko để ý, từ hôm mua tới giờ chưa va quệt nên chắc ko bị, ak xe mới e chăm sóc kỹ càng lắm, rửa xích với tra dầu đều hn soi đèn thấy có mấy chấm rỉ sét chả hiểu sao nữa, hay do em vs bằng xà phòng nhỉ? Mà em đang tính có tiền lên đôi thụt sh 150i cho con ex ko biết có phải chế cháo gì ko bác? Đi thụt zin chán quá cứ cọc cọc sót xe lắm, hơi tý nó cũng cọc rồi. Chơi nguyên dàn thụt cổ sh luôn vào liệu vừa ko bacd nhỉ
@dino_su mấy cái đèn dễ xước lắm, ko cần va quẹt, đi đường bụi bặm nó cũng có thể xước rồi. Nhìn bình thường thì ko thấy xước, nhưng soi đèn thì thấy xước lem nhem thành quầng. Đang tính mua lọ sonax đánh bóng đèn xe hơi về đánh coi có hết ko đây.
dino_su
CAO CẤP
8 năm
@Blue_Eyes_White_Dragon Em đang ham cái vụ phuộc sh lên cho cân đối và đi cho ngon, em thích làm tn mà xe zin nhất có thể kiểu như mua nguyên dàn phuộc và chảng ba sh gắn vào ex, chứ phải chế cháo thì chắc thôi. Thụt trước của nó nge kể e chỉ nghĩ vào ổ gà sâu hay lên chỗ cao quá mới kêu, đi rồi mới biết để số 1 đi chậm 7-8km leo vỉa hè gắt phát cũng cọc cọc, đi tà tà chậm nhìn thấy cái rãnh bọn đào đường phi qua cũng kêu, éo hiểu nổi nó lại lởm đến như vậy, chưa bh e đi con xe nào thụt nó lại kiểu nt
@dino_su mình thì ít đi vào chỗ mấp mô nên cứ kệ cái thụt, ko thích thay hay đụng vào.
gaumeo2021
TÍCH CỰC
8 năm
Cái ông kia nói chuyện lan man vãi.
P/S: Mình cũng đang nghiên cứu 2 em này cho gấu mẹ
Mình chọn Li abs vì nó khác biệt hơn con kia ở cái phanh. Hơn nữa là giờ đồ thay thế của Pi cũng ko còn đắt như trước đây. Giá rất hợp lí nếu biết chỗ mua.
Xăng dầu thì chắc chắn Li nó sẽ tốn hơn Mode 1 chút rồi. Bù lại kiểu dáng chắc chắn Pi lúc nào cũng đẹp hơn Hon.
Giá Mode giờ đang bị đẩy thành ~57 cho bản thường, bản đb phải tầm 59-60.
Li thì chắc chắn rẻ hơn giá công bố nếu khéo mồm.
Nhà đang có Mode125 và mới sút thêm con Sprint125 Abs nhé! Hihi
Vohuongvan
TÍCH CỰC
8 năm
Mình khuyên bạn chon li vì ít người mua lắm nên không bị làm giá, khuyến mại đủ thứ, chọn màu thoải mái, hỗ trợ trả góp 0%. Cái tiếng cạch cạch khá to nhất là trong hẻm đi ra, khỏi lo người ngoài hẻm không biết.
Sh mode bị làm giá, khan hàng quá ,nhiều khi không chọn đc màu luôn ấy. Tiếng kêu quá nhỏ không cảnh báo đc người bên cạnh, nguy hiểm
Tía Lia
TÍCH CỰC
8 năm
SH mod khoái nhất cặp mâm, hiệu ứng khi chạy bao đẹp :p
Nếu bác đi đường mưa, trơn trợt nhiều thì lấy ABS có lợi hơn...
Vohuongvan
TÍCH CỰC
8 năm
Xe 1 phuộc đừng lên 2 phuộc làm gì, xé sườn đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019