Share bộ từ điển Oxford, Lạc Việt - DioDict 3

wuhoatu
17/8/2012 15:14Phản hồi: 317
317 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đã thử 2 máy đều không cài dc cái oald8th. Mọi người nếu có nhu cầu thì vào trang này down data.
https://sites.google.com/site/quocpham994/hoc-tieng-anh-hieu-qua/nhung-phan-mem-huu-ich
chúc mọi người đều học thông nói thạo tiếng anh nhé:p
Chủ thớt ơi, Diodict 3 bị lỗi gì rồi. Mình làm chính xách như bác nói rồi, nối thành file data, cop cả thư mục vào bộ nhớ trong và 4 files apk vào thẻ. Cài đúng thứ tự của bác nói. Lúc cài 2 files
- com.diotek.diodict3.phone.btoc-1.apk
- com.diotek.diodict.tts.service-1.apk
máy báo phần mền này sẽ thay thế vị trí của phần mềm trước đây, toàn bộ dữ liệu của phần mền trước sẽ được lưu lại.
Install xong không mở được. Máy báo Diodict3 bị lỗi, rồi tự động tắt 😔. Làm sao đây :(
đánh dấu để dành 😁
haiquan.ya
ĐẠI BÀNG
10 năm
#wuhoatu giup minh voi
Oxford.mot bị khoá rồi bạn ơi, làm sao download đây hichic?
my dyuen
ĐẠI BÀNG
9 năm
vô cùng biết ơn bạn
quvinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Pác nào có data Anh - Hàn ko nhỉ?
Sao máy cũ mình bt, mình cài sang máy mới cái DioDict nó vẫn có 2 cái phát âm US UK nhưng sao mình bấm vào lại không phát ra tiếng v bạn, mình cài đi cài lại 6 7 lần.... 😔 sau đó mình vào cài đặt phần check for update nó cập nhật cho mình bản mới phần phiên âm ko còn là 2 cái nữa mà nó nhập thành 1, lúc đó click lại nghe dc.....
Sao của mk k có phát âm vậy.tức quá.cứ mỗi lần muốn nghe lại phải sang oxford
Xem flash cards o dau vay m.n
Có cách nào để dùng diodict nhưng có data phát âm của oxford 8 không vậy m.n. cứ phải dùng cả 2 từ điển bất tiện quad
Đánh dấu chờ ngày dùng đến
vanthangcdt4
ĐẠI BÀNG
9 năm
cái nào hay hơn nhỉ??
Bác #wuhoatu và các bác cho em hỏi chút: em cài DioDict xong xuôi ngon lành, nhưng khi bấm vào biểu tượng cái loa để nghe phát âm thì ko nghe thấy âm thanh gì. Như vậy của em là bị vấn đề gì ah?
hung160990
ĐẠI BÀNG
9 năm
CM 11 không thể phát âm được 😔
ub4me
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cái Oxford Advanced Learner Copy thư mục Oxford vào thẻ mà chạy chương trình vẫn cứ bắt download là sao nhỉ
Lỗi: ko phát âm được.
ub4me
ĐẠI BÀNG
9 năm
@jenney123 Cũng lỗi y chang
quang.nttn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cảm ơn bạn! Đang tìm cái này lắm lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp