Share game: Counter-Strike Global Offensive. Bắn offline và chơi qua mạng LAN.

Appstore152pdc
13/1/2013 9:1Phản hồi: 69
Share game: Counter-Strike Global Offensive. Bắn offline và chơi qua mạng LAN.
game này mình không giới thiệu nhiều. mọi người ai cũng đã chơi trò này rồi. Game được thiết kế với giao diện mới, nhiều phong cách chơi. mấy con bot cũng thông mình hơn. tiếc là bản này chỉ chơi được với bot hoặc chơi mạng Lan. mình share cho anh em nào cần nhé.
http://thepiratebay.se/torrent/7803107/Counter-Strike__Global_Offensive_(CS__GO)
hoặc cầm hdd qua mình copy cho nhé.
Note: game này mình chơi hoàn toàn trên mac, chơi mạng Lan cũng giữa các máy mac luôn nhé.
Hướng dẫn chơi với boot:
Chọn Offline with bot - chọn map - chọn độ khó của bot - play thôi.​
Option thêm: bạn có thể chọn số người chơi.​
1. chọn đều 2 bên: tức là mỗi bên đều có 5 người hoặc 10 người. trong game mặc định đang là 5 người. nếu bạn muốn thêm người.​
Bạn dùng lệnh: ~ bot_quota 20 (mỗi bên sẽ có 10 người)​
hoặc add_bot_cs ( ct ) để bên cảnh hoặc cướp vào mỗi bên.​
Screen Shot 2013-01-13 at 3.21.12 PM.png
Screen Shot 2013-01-13 at 3.22.00 PM.png
Screen Shot 2013-01-13 at 3.22.08 PM.png
Screen Shot 2013-01-13 at 3.44.03 PM.png
Hướng dẫn chơi mạng Lan:
bước 1: tạo game with bot như bình thường.
bước 2: vào game đánh lệnh: bot_quota 0. để xoá hết bot đi
Screen Shot 2013-01-13 at 3.56.49 PM.png

bước 3: kiểm tra địa chỉ IP của máy làm server
Screen Shot 2013-01-13 at 3.44.42 PM.png

bước 4: ở các máy muốn vào mạng LAN để bắn. ở ngay cửa sổ ban đầu.
bạn dùng lệnh: connect <ip cua may server>
Screen Shot 2013-01-13 at 4.00.11 PM.png

Done: chơi game thôi.
chúc cả nhà chơi game vui vẻ.
69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tui cũng có game này.. toàn bắt vs bot chế độ 27 mạng :")).. thank bro
@letuananhbmt ..Bạn Ơi Nếu Bạn Có Vậy Bạn Có Thể Cho mình Mượn Account Steam Để Chơi Được Không?
Nếu Được Mình Cảm Ơn Rất Nhiều Nhé
sao vào game tạo map tải gần xong thì nó đá văng lại màn hình menu vậy bro
@Magephoto bạn cần copy nguyên cả file HF này vào hdd chư không chạy ngay khi vừa bung nén xong nhé.
marshalqv
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Appstore152pdc CHo mình hỏi tý, add map vào kiểu gì bạn ơi, mình find a map mà ko dc. mà mình thấy file down về có mỗi 1 file .dmg thui chứ
@marshalqv map nào? bạn cho mình ví dụ cái? hay là thêm map mới
marshalqv
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Appstore152pdc bạn ơi, sao mình ko tìm dc cái chỗ gõ lệnh thêm bot nhỉ, mình đã chỉnh cái console về yes rồi mà ko bít pải làm sao nữa... mong bạn chỉ cụ thể hơn dc ko ah..
@marshalqv thêm boot vào map nào vậy bạn. có lệnh thêm boot rồi mà
chơi dc rùi game rất hay thanks bro
làm sao để cho thêm nhiều bot vậy bác e vào dc mổi bên có 5 đứa
@Magephoto tuỳ map mình có thể add thêm bot. bạn dùng lênh "add_bot" hoặc "bot_quota" để thêm boot vào map nhé
làm sao để mở cái bảng đánh lệnh hả bạn
@Magephoto bạn vào game setting - enable cái console lên là được
Screen Shot 2013-01-23 at 12.59.00 PM.png
bạn ơi máy mình md101 có chơi đc game này ko bạn ??
chơi được bạn ơi.
tuy nhiên card của bạn là: Card đồ hoạ: Intel HD Graphics 4000
chơi có thể hơi giật 1 chút lúc khởi động. còn vào chơi game là ngon ngay
cho hỏi, mình down về rồi, đc file *****.dmg.
mở file ra bằng UltraISO đc rồi, mà trong đó có mấy folder vs mấy file ....
thế vào chơi game chổ nào, hay là cài đặt thì file nào là file cài đặt ????
Thanks !!!
tại sao lại phải mở = ultraiso vậy. trên mac, bạn nháy đúp vào file dmg. xong nó ra 1 folder có 1 cái icon của CS bạn ném nguyên cả cái đó vào application là xong mà
thế chỉ chơi đc trên Mac thôi à, mình xài win 7. Pro có bản cho win 7 ko, chơi offline với bot thôi
Thanks Pro ! Kéo đã
bản này chơi ko đc rồi...chạy bằng csgo.exe trong steamapp/common/...thì như những bản khác (vào hiện màn hình đen đợi chặp là bị đá ra ngoài)
chạy bằng launcher (shortcut) thì phải bật mạng, mà bật mạng thì phải chọn update trước, up xong, nhấn launch game thì lại báo phải request client, nhấn request thì các client đều bận....
Nản gê, down cả chục bản mà ko chơi đc bản nào. @#$%&*
@quanleg910 mình không có máy win nào để test lỗi này. chỗ mình anh em toàn xài mac. nếu bạn cần game nào trên mac thì cứ pm mình nhé
Cảm ơn ơn bạn !
em không down đc anh ơi 😔 không tìm thấy chổ download :9 nó bắt down cái mackeeper
dùng torrent kéo được luôn mà bạn ơi
nếu ở hn qua mình copy cho
  1. Bạn ơi , muốn thêm map để cho nó hiện lên chỗ menu chọn map ý làm thế nào vậy, mình ko biết mà. Mình đã copy file map vào ....\Counter-Strike Global Offensive\csgo\maps . Mình vào game nó ko hiện ra mà, muốn chơi mình toàn phải gõ lệnh ~map tênmap .Nó chẳng hiện ra như mấy kái map mặc định cơ bản gì cả 😔( .ai biết chỉ mình với
@_ kUn _ bạn thử chụp hình lại phần chọn map trên máy bạn cho mình xem cái
@Appstore152pdc csgo 2013-03-03 13-34-13-01.jpg csgo 2013-03-03 13-36-08-50.jpg csgo 2013-03-03 13-37-44-30.jpg csgo 2013-03-03 13-47-41-40.jpg csgo 2013-03-03 13-47-46-51.jpg
csgo 2013-03-03 13-47-56-69.jpg
VD: như trên hình thì mình đã copy file map 'militia' vào trong forder cài game rùi, mún chơi kái map đó vào game là fải gõ lệnh như trên hình ý, mà gõ như thế vào là nó load luôn không cho mình chọn độ khó của boot,chẳng bít là nó chơi ở mức nào, Mấy hình dưới là toàn bộ mấy map cơ bản, cái map 'militia' nó chẳng chịu hiện vào gì cả??? 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019