Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[share] Joikuspot bản chính thức -biến N900 thành điểm phát wifi

soleil14
8/3/2010 14:53Phản hồi: 146
146 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Làm gì có 3G nào của Nokia hả bạn Yahoo của mình bị bão hoà nên mình không muốn add thêm nũa bạn thông cảm nhé . có gì bạn cứ hỏi trên diễn đàn hay pm mình
ah xl!mình dùng 3g của mobifone!co lúc mình ra q1!chon cellular data thì nó cũng kết nối được mạng gì đó nhưng không thể vào mạng và duyệt wed dc!
à hình như theo những topic hướng dẫn thì nếu kết nối thành công thì no se hiện chữ 3.5g len thì phải nhưng của mình khi kết nối thì không phải vây?nó vẫn hiện 3g thoi!giúp mình vói!
Hình như mopbiphone Access point name ( APN) là : m-wap2, còn username với passwordl là không có. Bác xem đã chỉnh đúng như vậy chưa
Mạng Mobi là m-wap uses và pass đều là mms 😃
Mạng Mobi là m-wap uses và pass đều là mms 😃
mình gặp thêm rắc rối với kho extra rồi!mình không vào đươc kho ứng dụng nữa!vào application mânger roi vào application catalogs thi nó hiện những dấu chấm thang màu đỏ báo là failed to refresh!help
sao mình không tìm thấy dòngAccess point name ( APN) là : m-wap2, de nhap pass vậy bác
4matxauxi
ĐẠI BÀNG
14 năm
VÔ Internet Connection - chọn Celluar Data -chọn Edit sẽ thấy APN ,user,pass
Mìnhthhaayys có diễn đàn bảo là dùng APN mới là m-wap2 tốc độ nhanh hơn . Bác nào dùng mobiphone thì test xem
các bác giúp mình phần kho ứng dụng ẽtra với!không vào được nữa!
Bạn kiểm tra lại xem thiết lập các kho ứng dụng extras đã đúng chưa . Đặc biệt chú ý "fremantle" chứ không phải "freemantle" , cái này rất nhiều người nhầm
bac solil cho minh hoi kich vao cai dat bang cach nao?kich vao joikusot thi no vao application nhung ko biet cai dat sao?minh da ket noi voi mang 3g!minh duyet wed bang n900 ko bo dau cac bac thong cam!thank
click vào file .install thì máy sẽ bật App manager lên và down chương trình về cài .Bạn cần có kết nối Internet để cài chương trình
khong hieu sao minh click vao file roi no vao phan App manager roi no intall vao tiep application manager lun chu minh khong thay no vao!co phai minh phai kiem file joikusot ko bac?minh duyet wed bang may nen ko co dau!cac bac thong cam nha!thank bac!
thì nó install thêm cái kho ứng dụng của joiku, sau đó rồi mới intall joikuspot
máy mình nó không tìm được ứng dung củajoikuspot ,ko biết mình có làm thiếu bước nào không ?dầu tiên mình vẫn down ứng dụng mà bác đã cung cấp o trang 1 roi chép vào documents!sau dó kich vào ứng dụng nhung app manager co khộng tìm được!help!
Bác Soleil cho em xin cái yahoo để tiện hỏi về N900 dc không ạ ....
bac solie giup mình với mình intall được kho ứng dụng của joiku hix!
bac solie giup mình với mình intall được kho ứng dụng của joiku
xin loi nha. Cho minh hoi ve mang Ad hoc. Sao minh nhan song ma khong xai duoc. Mang khong khoa. Mong duoc tro giup. Cám on truoc. Bac Soleil14 chac han se giup dc minh vu nay nha! cam on truoc!😁
mình đã down được kho ứng dụng của joiku nhưng máy lại báo là không tìm dc joiku!vậy là sao hả bác!giúp mình với!nôn wa bác ơi!thank bác!
Joikuspot đã được update lên bản 1.1

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019