♥♥♥♥♥ Siêu Bói - Ứng dụng Bói đa năng, giải mã cuộc đời bạn ....!♥♥♥♥♥

cauchuyencuagio
25/5/2011 4:40Phản hồi: 530
♥♥♥♥♥ Siêu Bói - Ứng dụng Bói đa năng, giải mã cuộc đời bạn ....!♥♥♥♥♥
Siêu Bói là ứng dụng bao gồm rất nhiều loại bói khác nhau. Cùng một lúc, bạn có thể thoả thích xem bói Tên của mình, của người ấy nói lên điều gì?
Ngày sinh của bạn mang một con số bí mật, ẩn chứa con người và cuộc đời của bạn.
Hãy khám phá cùng với Siêu Bói để giải mã những bí mật về những giấc mơ, nhóm máu, màu sắc …. mà bạn chưa biết nhé !

“ Đi đâu ta bói cho xa
Ở đây ta bói vẫn ra ào ào “

CHỨC NĂNG CHÍNH :

1.Xem Bói Tên, Bói Kiều, Con Số Làm Giầu, Bói Ai Cập
2.Xem Bói Ngày Sinh, Tính Cách, Điểm yếu của Chàng/nàng, Bí mật các chòm sao….
3.Xem Tướng Mạo, Dáng Đi, Lông Mày, Ngón Tay….
4.Giải mã giấc mơ, tình yêu, màu sắc, nhóm máu, nụ cười….

Link đây các bác :

Quảng cáo

Quảng cáo

[Link] SMS Việt ( Đặt lịch gửi tin nhắn tự động,nội dung tin nhắn phong phú : Tình yêu , truyện cười, chúc năm mới , Thơ vui ....

[Link] Tử vi Đông tây - Tử vi trọn đời theo Tử vi Đông phương và Tử vi 2011 theo Tử vi Tây phương - Cuộc sống,Tình duyên,Công danh ..Rất Hay & Dễ hiểu

[Link] VNKids - Dạy bé bằng âm thanh và hình ảnh vô cùng sinh động,với gần 1000 bức ảnh minh họa và dạy tập tô với cây bút tự chuyển động.

Các ứng dụng từ điển

VDict ( English - Vietnamese Multiple Dictionary ) : Tra nhiều loại từ điển cùng một lúc ,Từ điển Anh - Việt - Anh,Giải Games ô chữ,Ngữ pháp tiếng anh....

VDict ( German - Vietnamese Multiple Dictionary ) : Tra nhiều loại từ điển cùng một lúc , Từ điển Đức - Việt - Đức

VDict ( Russian - Vietnamese Multiple Dictionary ) : Tra nhiều loại từ điển cùng một lúc , Từ điển Nga - Việt - Nga

VDict ( French - Vietnamese Multiple Dictionary ) : Tra nhiều loại từ điển cùng một lúc , Từ điển Nga - Việt - Nga

Các ứng dụng nấu ăn :

[Link] VCooking-Món ăn và sức khỏe-Bổ thận tráng dương,tim mạch,tiểu đường...

[Link] VCooking 2.0 - Món ăn Việt đầy đủ khối lượng và calories của nguyên liệu,món ăn,thực đơn - Đậm đà hương vị Việt

[Link] VCooking (Món ăn cho bé ) - Cẩm nang món ăn cho các bé ngay từ tuổi ăn dặm đến khi bé hơn 2 tuổi,rất thiết yếu để nuôi dạy bé trưởng thành.

Các ứng dụng miễn phí :

[Link] Best Tips - Mo vt & th thut s dng iPhone/iPad/iPop
[Link] Ngôn ngữ @ ( Từ điển ngôn ngữ Xì – Tin )

Từ điển trên iPad :

VDict HD - English Vietnamese Multiple Dictionary - Từ điển khủng !

VDict HD - French Vietnamese Multiple Dictionary

VDict HD - German Vietnamese Multiple Dictionary

VDict HD - Russian Vietnamese Multiple Dictionary

---------- Post added at 11:40 AM ---------- Previous post was at 11:39 AM ----------

Danh sách 11 bác tiếp theo đã nhận được code là :
1. ChaosKnight
2. cornered_90
3. Ngaymaitroilaisang
4. Bienhaihoa
5. tungua
6. mptu
7. lee_coi
8. hoanghiep90vn
9. cau_vong
10. Sinhratunuoc
11. lehoaihieu86
530 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hí hí ... mình được tặng code ứng dụng này rùi, hay quá, em ngóng mãi cơ ... thanks chủ thớt nha!
Jupiterjaja
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình xin 1 code nhé. Thanks katsuvn@gmail.com
mình nữa, thanks minhee1986@yahoo.com.vn
Hihi....:happy: Mình hên quá lần này được tặng code! Thanks bác chủ thớt nhìu nhìu nha!:showoff:
Các bác này sướng quá được bác chủ thớt tặng code!😢😢 em chẳng đựoc tặng gì cả!haaaaaaaaaaaa
còn vé nào ko bạn, cho mình nhé: hithuphuong@gmail.com
Bạn cho mình xin một code được khg? Cám ơn bạn nhiều!
Mình cũng muốn xin 1 code

npthuyanh@yahoo.com

Cám ơn chủ thớt nhé.
Mình cũng được tặng rùi .... thanks chủ thớt!
Dạo này thấy không được khỏe, bác cho em xin 1 code về giải mã cuộc đời xem sao ... thanks!
Hi vọng bác có những màu sắc và sức khỏe trong tương lại gần, để còn mua ửng hộ chủ thớt nhiều ứng dụng nữa nhỉ ...🆒
Em nhận được rùi , cảm ơn bác chủ thớt nhiều nha!:showoff:
Thấy mọi người được tặng code ầm ầm mà mình chẳng thấy gì.huhuhuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
Em cũng phải xếp hàng nhiều mới được đấy, không có gì phải buồn bác ạ, đợt tới bác nhiệt tình chắc sẽ có phần thui .....
Em cũng đang xếp hàng đây, không chỉ ứng dụng này mà còn vài ứng dụng nữa của bác chủ thớt cơ...nhiều cái hay lắm.
cho minh xin code voi thecong1192@yahoo.com
phan mem hay lam
hjx hjx xếp hàng đầu tiên mà tới giờ này ko thấy gì hết :banghead:
Chắc đợt này hết code tặng rùi ....
Bác chủ thớt lại tặng hết code rùi!huhu... mình lại xếp hàng đợt sau thui!:stomp:
Bác chủ thớt cập nhật thêm nhiều loại bói nữa nha! hihi...... Bói đúng quá!;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019