Sim Viettel ưu đãi

BaoNgoc94
26/6/2017 7:13Phản hồi: 139
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gì chứ gói trả sau của viettel thì đầy gói, ra cửa hàng viettel cho nhanh
@songbien1101 chuẩn, dính đến trả sau chắc chắn mình ra cửa hàng rồi
cái gói cho công chức nhân viên văn phòng nó gồm cả ưu đãi ngân hàng với 1000phút gọi nội mạng thì ngon quá, ra cửa hàng đăng kí được luôn ấy nhỉ các bác?
Các bác làm ơn đừng tâng bốc Viettel quá.. Vì em thấy Viettel chỉ nhỉnh hơn những nhà mạng khác 1 chút thôi.. Đọc cmt của các bác thấy buồn cười quá 😃 Điều cần thiết là làm như thế nào cho Viettel và các nhà mạng khác phát triển hơn nữa để đưa Việt Nam phát triển kìa
@Chiến Lương mọi người dùng thấy sao thì nói vậy thôi, đó là cảm nhận của mỗi người. chế làm nặng vấn đề rồi
@Chiến Lương ko phải tâng bốc, cơ mà mạng viettel là mạng đại trà, đa số mọi người có thể dùng được, nó phổ biến hơn
Của Viettel có gói cước trả sau dành cho doanh cho nghiệp đó chủ thớt.. bác gọi lên tổng đài Viettel hỏi đi
@Đàm Vĩnh Linh gói doanh nghiệp không ngon bằng gói công chức/nhân viên văn phòng đâu bác, phải hỏi rõ thì người ta mới tư vấn cho chuẩn được
dùng gói cước viettel dành cho doanh nghiệp ý bạn, 180k 1 tháng, được 3GB data 4G, 1000 phút gọi nội mạng miễn phí. chỉ cần chứng minh thư và giấy giới thiệu của cơ quan ra cửa hàng đăng kí
công việc của em cũng cần gọi nhiều, nhưng gọi cả nội mạng lẫn ngoịa mạng, ko biết viettel có gói trả sau nào gọi cho cả nội mạng lẫn ngoại mạng ko nhỉ?
Izuminnn
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hung nguyen951 gói 180k cũng gọi dc cả nội mạng lẫn ngoại mạng mà, nhưng ngoại mạng sẽ tính 990d/ phút ko dc trừ vào số phút đâu
Nikki.love
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình đang dùng 1 gói cước trả sau của vt, k phải là gói doanh nghiệp cơ mà nếu mà mình k muốn dùng trả sau nữa, mà còn mấy tháng hết cam kết, kb chuyển sàng trả trước có được nữa k nhỉ
0 sợ vợ
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Nikki.love dẩm, đợi khi nào thoi gian cam kết hết thì mới chuyển sang được nhá
không quen mấy cái gói kiểu này lắm, đăng kí dùng thêm 1 em trả sau thấy vẫn ok hihi
bạn muốn hỏi về mạng nào viettel hay vina hay mobi
bạn gọi tổng đài nhà mạng họ tvaanxxs cho
@nguyenhuong280315 viettel thì mới ưu đãi nhiều như vậy
Viettel đang có KM ƯU ĐÃI DI ĐỘNG TRẢ SAU DÀNH CHO KHÁCH HÀNG CÔNG CHỨC, NHÂN VIÊN VĂN PHÒNG: Khách hàng là công chức, nhân viên văn phòng hoặc đứng tên Doanh nghiệp/Tổ chức (DN/TC) hoặc là tên cá nhân có giấy giới thiệu của DN/TC đến hòa mạng mới di động trả sau và cam kết sử dụng dịch vụ tối thiểu 12 tháng đó bác
em cũng muốn dùng cái gói này quá đi thôi :p
@minhnguyet0909ntn thích thì đăng kí dùng, kể ra thì cũng rẻ
@minhnguyet0909ntn muốn thì đăng ký thôi bạn
phải công nhận một điều là cái gói công chức này có nhiều ưu đãi quá đi :p
em cũng mới đăng ký gói này dùng khá ok luôn :p
khéo em cũng đi đăng ký gói này dùng cho nó thoải mái :V
@tuanbok18 gói này dành cho doanh nghiệp thôi mà nhỉ, cá nhân đâu có đăng kí được đâu, phải có giấy giới thiệu của công ty nơi bạn làm thì mới đăng kí được mà
ko biết có gói nào mà gọi được cả ngoại mạng lẫn nội mạng ko nhỉ?
@truongnguyen753 gói từ 300k và gói 500k là có số phút gọi ngoại mạng nhé
@thangio001 ui, đã vậy, như thế quá ưu đãi rồi
thang990
ĐẠI BÀNG
7 năm
@truongnguyen753 Có gói cho công chức 300k/ tháng có 100 phút ngoại mạng đó bạn ơi
@thang990 Gói gì nghe hấp dẫn thế ạ
mình sẽ được hưởng cái khuyến mại này trong bao lâu đấy các bác? em chỉ sợ được vài tháng là hết thì dở hơi
@bouce khuyến mại được hưởng trong 24 tháng nhé chế
@bouce khuyến mãi trong vòng 24 tháng mà bác khỏi lo
@bouce Bác nên hỏi tổng đài để biết thông tin chi tiết, chứ đừng hỏi ở trên này
@bouce mình dc hưởng km trong 24 tháng nhé
Chloris.mumu
ĐẠI BÀNG
7 năm
ngoài lề chút, với 1 người (k thuộc doanh nghiệp hay văn phòng nào ) như em nếu mà dùng trả sau (k phải gói công chức, doanh nghiệp) thì nên xài gói nào nhể

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019