Sim VPB51 của Chuẩn Store bị sự cố?

Thảo luận trong 'Thiết bị ngoại vi' bắt đầu bởi DBvn88, 20:43 ngày 12/6/19. Trả lời: 3, Xem: 269.

1. DBvn88

Best Answers:
    0
    DBvn88
    ĐẠI BÀNG
    Chào anh em,

Anh em cho mình hỏi có ai đang sử dụng Sim VPB51 của Chuẩn Store đang bị sự cố không vào được mạng (disconnected) không (Đã thử chuyển qua 3G/4G, khỏi động lại thiết bị, sóng full vạch).

Tình trạng này trước tết cũng bị 1 lần trên diện rộng, bị kéo dài 1 tuần sau đó thì sử dụng lại bình thường (Chuẩn Store đổ lỗi do nhà mạng).

Bữa nay tình trạng cũ lại tiếp diễn, cho mình hỏi có anh em nào đang bị lỗi ko vào được mạng khi sử dụng Sim VPB51 của Chuẩn Store không? (Sim này mình mua dùng trọng gói 1 năm ko nạp tiền trên Tiki giá 1tr3, do Chuẩn Store phân phối).

Cảm ơn anh em.

2. Google +

Best Answers:
    0
    Google +
    ĐẠI BÀNG
    Đọc Status của bạn mình mới kiểm tra lại của mình,cũng VPB51 đây,cũng ko vào mạng luôn,ko hiện 3G or 4G gì hết,

File đính kèm:

1. DBvn88

Best Answers:
      0
      DBvn88
      ĐẠI BÀNG
      DBvn88 @Google + Quá buồn, ko lẽ lại bị nhà mạng cắt nữa. Inbox FB cho Chuẩn Store cũng chưa thấy phản hồi.

2. DBvn88

Best Answers:
      0
      DBvn88
      ĐẠI BÀNG
      DBvn88 @Google + Bác ơi, mình vừa inbox trên FB Chuẩn Store, bên đó kêu cung cấp seri của SIM hoặc số thuê bao, tầm 15phút sau vào lại được rồi bác. Bác vào lại được chưa?

Đang tải...