[SKY] Hướng dẫn tổng hợp các cách up rom stock cho tất cả các dòng Sky

tuansaker11
6/12/2012 14:29Phản hồi: 196
196 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic hic, tiếp tục thắc mắc, tớ kích vào tờ giấy rồi, nó chạy đc 1 nửa, thì có chữ progress, còn dòng màu xanh chạy chạy thì dừng lại ở giữa. Làm đi làm lại vẫn thế.
Chỉ được tầm 60% là dừng lại không chạy nữa tuansaker11 ah.
@oral tui cung dang bi nhu vay. ca ngày nay roi co thanh nao giup voi kg
hiện tai
cũn đang mắc ở lỗi này..chưa tìm đc cách giải quyết
@_bold_ mình cũng treo máy mấy ngày nay vì nó, lúc thì chạy được 52%, lúc thì 72%, kêu mình thử lại, nhưng thử lại thì cũng không qua ải, có cao thủ nào help không nhỉ.....
@jackieyan bạn làm đc chưa..mình làm đc roài,nhưng hên xui lắm,hic
diepcoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn có thể chụp hình lúc nó chạy % ko, mình đang sd cách 3 nó chạy chưa đầy 1 phut xong 100% xong đưng đó lun mình ko dám lạm j hết
Mình làm hoàn toàn theo hướng dẫn với Chú Sky_IM850S của mình nhưng sao đến đây nó cứ đứng hoài - cả ngày rồi...vẫn báo như thế bac nào có thể giúp em nó được không nhi ?
Azkan
TÍCH CỰC
11 năm
@henry4ever Giống em rồi, chết đứng ở đó cả tháng nay rồi, có 1 đống 850 với 840 mà không up về ROM gốc cho khách được
nó hiện cái bảng sky. dll rồi tắt bản đó đi nó tắt luôn, hic
messjnger
ĐẠI BÀNG
11 năm
Help me! Đã làm chuẩn theo hướng dẫn nhưng cứ đến đây thì ko load nữa. Tui đã làm lại rất nhiều lần nhưng vẫn vậy. Hic!

Sent from my IM-A830S using Tinhte.vn
eric4ever
ĐẠI BÀNG
11 năm
huhu...bác nào chỉ mình install cái ActiveX Control vs...máy mình nó ko cho install...hix...
Bác nào có cái này không: link trên ko tải được
Công cụ để flash A770K sang A760S down tại đây:
http://up.4share.vn/f/2c1e1a1515141b1f/A770K_OfflineUpdate.rar.file
Bác cho em hỏi lỗi này là sao ạ, em vật vã ko up lại đc room gốc
bạn ơi mình từ rom cook về rom stock đang bị treo tại logo khơi động. bạn bảo phải reset bằng phím cứng . làm như nào cơ.
dat206
ĐẠI BÀNG
11 năm
bó tay không hiểu sao không up offline được toàn lỗi như bạn ở trên,chạy quyên addmin thì lỗi không load được skyupdate,..dll gì đó nản.
cho mình hỏi uprom theo cách thứ 3 có cần phải kết nối mạng cho máy tính không
mình cũng bị lỗi giống bạn kenjivin1993 vậy phải làm thế nào bạn. dùng win7 bản 64 có uprom được không
mình up xong bằng cách 1, nó báo 100% ,máy khởi động lại cứ bị treo ở màn hình có cái hình giống chữ T xong không khởi động tiếp nữa @@ Giờ phải xử lí sao hả các bác?
có bac nào chỉ em làm qua phần mềm TeamViewer 7 ko ak em có hậu tạ các bác luôn 1 cái thẻ 50k hehe có ai giúp em ko em đang xài cái a800s
seaworf
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình cứ treo ở chổ USB... rồi cứ báo lỗi runtime hoài vậy các bạn, ai giúp mình với.
ae ai có rom tv cho máy sky T100k cho mình xin hay rom đã fix lỗi *101# cho mình xin
hepl
mình đã làm thành công được một lần với em sky 760. nhưng giờ làm thì tiếp với các em khác thì trình duyệt IE bật lên không vào được 'http://localhost/sky_update/index.html''. kiểu như không có mạng ý. ai biết vì sao không chỉ mình với.
cuongktg
ĐẠI BÀNG
11 năm
Bác nào biết cách Format Factory data reset bằng phím cứng của Sky 810 không? Chỉ mình với, Đang cần gấp. Thanks mọi người !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019