SKY NANO có nên mua không.... Nhờ anh em tư vấn với

T- Ô
5/8/2013 16:44Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mua của mobiistar còn hơn mua của HKT với sky, ít ra đi sửa nó còn vâng dạ cầm máy cho😁
Nhái One mini ah
Mua con Sky Nano dùng được 4 ngày thì bị sập nguồn, mang lên bảo hành được đổi con mới, mang về xài được 10 ngày lại bị sập nguồn, mang lên bảo hành, nv bảo chờ thay main mới, mình đề nghị được đổi con mới thì không được, hơn 10 ngày rồi chưa nhận được máy, không biết khi nào mới có. Chán.
xxxbryanxxx
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ta đây chưa từng xài qua cái gọi là SKY NANO nhưng ta chỉ biết 1 điều: Ngoài chữ SKY NANO là của Việt Nam thêm vào, còn lại toàn bộ máy éo có cái gì là chất xám của Việt Nam. Máy thì copy y chang HTC One (Dám nói là ko copy ko hả). 1 chiếc đt mà ko có bản sắc riêng thì nó có làm người dùng tin tưởng ko ?
Còn chuyện máy chạy tốt hay ko thì đồng ý là dùng mới biết nên ta ko ý kiến về mặt máy móc.
con mobistar ấy dùng tạm ổn, nhưng chơi game thì kém hơn LG LTE 2
thấy cmt trên này về nano mà ức máu. mình đang cầm nano trên tay đây còn chưa thấy gì, cứ cái bọn thấy hàng giống ngoại hình hãng khác là ném đá vô tội vạ, xin hỏi mấy ca0 thủ bàn phím là, khi mua đồ CN, 9 xát là điện thoai các cao thủ coi cái bên trong máy hay coi cái nhãn hiệu ? cmn tức chứ, lên antutu text đi nano ngang điểm vs s3, ăn đứt galasy tab7.
AI ĐÃ XÀI VÀ NÓI NANO TỒI THÌ XIN CHỤP CÁI HÌNH LẠI + THẺ BH RỒI UP LÊN CHO MỌI NGƯỜI CÙNG XEM CHỨ HÙA HÙA NHƯ MẤY CON CỜ-HÓ HÙA THÌ NÓI LÀM SHJT GÌ ?
MÌNH ĐANG CẦM NANO XÀI MÀ NGHE NÓ NÓI THẤY TỨC, HOK MÚN CMT NHƯNG KO CMT KO ĐC!
xxxbryanxxx
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vậy tôi hỏi bạn SKY NANO của bạn có điểm gì khác so với HTC ONE. Hãy chỉ cho tôi xem 1 điểm khác biệt về ngoại hình. (tôi nghĩ đến cái ốp lưng thì SKY NANO của bạn cũng xài chung với ONE đấy).
Như đã nói là tôi CHƯA bao giờ xài SKY NANO. Tôi chỉ phân tích đây là 1 mẫu NHÁI về ngoại hình của HTC ONE.

Và 1 điều nữa: SKY NANO, HKP thì cũng chỉ có tên gọi là do VN "sáng tạo". Còn lại chất xám hay công nghệ thì toàn của "ai đó".

1 điều nữa, hầu như tất cả các bài PR cho HKP, SKY NANO đều KHÔNG ĐƯỢC PHÉP COMMENT. Tại sao PR mà ko cho phép người dùng đóng góp ý kiến nhỉ ?
abclinh
ĐẠI BÀNG
10 năm
thằng mjt1703 về học lại tiếng Việt đi rồi hãy vào comment.
_hellboy_
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ít người dùng quá nên..... ko!
cần bán dt sky nano HDMI ram 2G.mới mua dc 5tháng ai có nhu cầu pm cho check máy trước
ANHDTCN
ĐẠI BÀNG
10 năm
Lâu không vào diễn đàn thấy mọi người bàn tán về em này xôn xao quá.Nếu hôm qua ko có một bạn ở trong nam gọi điện hỏi về em nó thì mình cũng không vào 4R. Tóm lại là mình dùng nano 2g gần 1 năm rồi nhưng chưa thất vọng,nếu không muốn nói là khá hài lòng về mọi tính năng.Máy này chỉ thiếu nfc là vô địch trong tầm giá.nhưng ở VN tính năng này chưa ứng dụng nhiều.Còn vấn đề chụp ảnh.mình đã chụp một chiếc xe cách 100m zoom lên nhìn rõ cả biển số nhé.Mình đã có bài viết và hình ảnh về em này từ khi mới lấy.Đã có rất nhiều bạn gọi cho mình hỏi và mua máy.Đến giờ chưa có ai gọi lại chửi mình.Ai cần hỏi thêm về máy cứ call mình.nếu ở HN đi cafe sẽ rõ.thánk all.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019