Sky WiFi Smartpen, chiếc bút có khả năng số hóa ghi chú và lưu lên Evernote

Duy Luân
29/10/2012 9:45Phản hồi: 61
61 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này là công nghệ của Anoto, khác Apple bạn ơi.

nếu bạn đi học, đi họp nhiều, thì nó thật sự hữu ích đấy. Có bao giờ bạn ghi chép, xong rồi về ko hiểu cái ghi chép đó có ý nghĩa gì không 😕. Sản phẩm này sẽ giúp bạn giải quyết điều đó ;). Đơn giản là lấy bút, chấm vào cái ghi chú, đoạn hội thoại lúc bạn viết cái ghi chú đó sẽ được phát ra và giúp bạn nhớ 🆒.

P.S. do mình có tham gia trong team hỗ trợ phát triển sản phẩm này, nên có biết đôi chút :p
sivibi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ytysme Chắc bạn làm ở vtc? Nói thật, mình vẫn nghĩ là chả dùng được gì trong thực tế (mặc dù ý tưởng thì tuyệt vời)
Tốn kém nhỉ. Cứ dùng bút thường mà viết sau đó chụp cái ảnh từ điện thoại hay máy tính bảng thì có phải nhanh không. Haizzz. Vừa tích kiệm tiền vừa tích kiệm pin 😃
@5saigon bác xem cái video rồi hay cmt .
@vanduc1602 Bạn là mình hay sao mà biết rõ thế. Mình comment đơn giản thế bạn không hiểu à. Sao hay đi chọc ngoáy thế.
quá chuẩn công nghệ ngày càng phát triển mà con người không thể tượng tượng dc 😁
sản phẩm ra mắt trước các hãng về phần tính năng,.
Cho_Chet
TÍCH CỰC
11 năm
chả cho ko ai bjo,đúng là công nghệ 😁
Con này mà quay bài thì ngon
Giá giảm tí xíu thì ngon rồi, hic
Hay nhưng đắt.chỉ phù hợp với mấy ông xây đựng hoặc họa sỹ và nhà thơ.đọc cái tiêu đề minh biết ngay thể nào cũng lưu mây và chia sẻ facebook😃

sống phải có đam mê...!
Hic, sức sáng tạo thật đúng là vô cùng, không có giới hạn.
nhưng mà bự so với tay ng việt nam quá
cây bút này hay quá.............
quá đỉnh, công nghệ bây giờ phát triển chóng mặt quá.....
mua giấy nghèo
Giá 1 chiếc bút bằng cả 1 chiếc máy tính bảng 7" của google.thật là bá đạo!
tinhyeu24h
ĐẠI BÀNG
11 năm
rất thích công nghệ này, cứ cái đà này thì ranh giới giữa thực và ảo sẽ được thu hẹp dần 😃
Sau này sẽ có 1 thế giới song song, bên cạnh thế giới thực sẽ là 1 thế giới ảo mà mọi thao tác trên thế giới thực sẽ tác động đến thế giới ảo => có khả năng thế giới ảo sẽ tác động đến thế giới thực trong tương lai không xa, khi mà trí tuệ máy tính ngày càng được cải thiện
ẢO HÓA CHỈ GIÚP GIỐNG ĐỜI THỰC DÙNG BÚT THỰC GIẤY MỰC THỰC THÌ QUẢ THẬT LÀ TUYỆT 😆
cái này số hóa nội dung nhưng có hỗ trợ tiếng việt không nhỉ các bác???

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019