Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Slick v0.6 [15/02/10] Phần mềm CHAT miễn phí đã hỗ trợ Windows Mobile

maianhtungsten
31/10/2007 12:7Phản hồi: 117
Slick v0.6 [15/02/10] Phần mềm CHAT miễn phí đã hỗ trợ Windows Mobile
Vừa qua Lonely Cat Games đã có phần mềm mới trong giai đoạn thử nghiệm phiên bản BETA 0.30. Phần mềm CHAT miễn phí hỗ trợ rất nhiều các dòng máy sử dụng hệ điều hành Symbian S60, Windows Mobile. Phiên bản 0.30 được cập nhật ngày 27/10/07 đã hỗ trợ thêm cho Windows Mobile.

Chức năng
  • Hỗ trợ CHAT qua giao thức ICQ, Yahoo, AIM, MSN
  • Chat với dạng Text
  • Hỗ trợ "Emoticons"
  • Có hỗ trợ âm thanh, đèn backlight màn hình, rung, cửa sổ hiển thị thông tin khi có messages mới
  • Hỗ trợ nhóm quản lý "Group" và "Bạn thân" theo cách cơ bản như đưa thêm danh bạ mới, xóa, sửa tên
  • Hỗ trợ xem Message history
  • Hỗ trợ tải các file đính kèm theo đường link
Tải chương trình
Để xem thông tin chi tiết hỗ trợ các dòng máy bạn có thể vào đây
117 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã có phiên bản mới Slick v0.32 dược cập nhật ngày 08/11/2007 từ Lonely Cat Games
  • Hỗ trợ thông tin chi tiết của bạn thân, hỗ trợ file transfer trên Yahoo
  • Hỗ trợ file transfer trên ICQ và AIM
Slick v0.32 PPC
Cập nhật phiên bản của phần mềm chat miễn phí trên Windows Mobile với LonelyCatGames Slick 0.38, phiên bản mới này chỉ là bản sửa lỗi MSN icon và có thêm buddy.

slick_windowsmobile_0_38.zip
Cập nhật Slick 0.39 phần mềm Chat miễn phí rất hay với phiên bản mới ngày 03/03/2008, phiên bản mới lày chỉ là bản sửa lỗi

Thông tin và tải phần mềm tại http://www.lonelycatgames.com/?app=slick
Anh ơi ! cho em biết thêm về cái này đi anh !! mấy thằng bạn em nó dùng trên Symbian bằng kết nối GPRS , bọn nó bảo là "ko tốn tiền dung lượng" ,sau 1 thời gian bọn nó bị nhà cung cấp trừ cho âm tiền và đành ngậm ngùi vứt cái sim đó vô sọt rác !! vậy cụ thể cái slick này là sao anh??
nxphuong
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cái này trước mình dùng P990i đã cài và dùng rất hay,có DT gọi đến hay gọi đi ko bị out,mình cũng dùng GPRS và online gần như cả ngày mà có thấy tốn tiền mấy đâu vì chat chỉ là file text nên tốn cực ít dung lượng....có thể mấy người kia còn lên Web nữa nên mới tốn tiền...nếu chỉ chat cứ yên tâm dùng bạn ah!!!!:angry6wn::angry6wn:....Ý quên ko nói:cái này gửi và nhận files như Y.M trên PC,đây là đặc điểm hay nhất của soft này đó!!!
Cho em hỏi thằng này với IM+ 4.55 thì thằng nào chạy ổn định và ngon hơn hả anh. Thks
nxphuong
ĐẠI BÀNG
16 năm
Cả 2 đều ổn định,ko bị lỗi nhưng cái I.M thì hay bị out khi có cuộc gọi đến và gọi đi,và khi gửi và nhận file phải qua 1 hot trung gian rồi ấn vào đường link down xuống...còn Slick thì ko bị out trong bất cứ trương hợp nào...và gửi,nhận file trực tiếp như Y.M...
ducvnn
ĐẠI BÀNG
16 năm
em down về toan đuôi.gif là sao hả anh?
Bạn bấm link dưới có thể tải về ngay nhé
http://www.lonelycatgames.com/download/slick/slick_symbian_lcg_0_39.zip
skyhorse
ĐẠI BÀNG
16 năm
HICHIC!!!sao em cứ cài cái ct này vào,đến phần login vào yahoo là bị treo cứng ngắt lun ah!chang hiểu thế nào nữa,em đang xài HTC dual
Anh ơi cái chương trình này có thật sự chat miễn phí không sao em xài thấy bị tốn tiền vậy .xin anh chỉ giáo thêm về thủ thuật chat miễn phí ..............xin cảm ơn anh nhiều
Trên hệ điều hành Windows Mobile không có phần mềm Chat vì vậy một số hãng phát triển thứ ba viết và bán các sản phẩm phần mềm Chat như IM+ vì vậy Slick là một phần mềm miễn phí để bạn có thể cài đặt trên PPC.

Yêu cầu của các phần mềm Chat là bạn phải đang kết nối qua bất kỳ cách nào, như vậy bạn đang dùng GPRS để kết nối vì vậy sẽ mất tiền cước sử dụng. Để miễn phí bạn có thể kết nối qua Wifi, Cable
Nhưng bạn MaiAnh ơi! PM này không tự động kết nối GPRS khi tap vào nó, mà phải kết nối xong mới work được, không tiện! phải ko bạn?
bạn MaianhTungsten cho mình hỏi những chương trình ở trên thì bao nhiêu cái sẽ có khả năng chạy được trên điện thoại I780 của Samsung (cái màn hình 320x320)? Liệu chương trình chat và Từ điển có sử dụng đươc không nhỉ? Cám ơn nhiều. Mình định mua con này nên cần tìm hiểu cụ thể một chút.
IM+ và LingvoSoft Suite 2008 có thể đáp ứng yêu cầu phần cứng cho Samsung i780
sòt này em cài rồi,đang dùng, thấy connect rất là nhanh , tiện lợi ,nhưng mà mỗi tội không hỗ trợ hiển thị chát tiếng việt 😔 , có phiên bảo nào hỗ trợ TV ko các bác
:angry6wn:Tôi nghĩ rằng bạn thử vào menu - configuration - ues system font đánh dấu chọn vào mục đó là dùng được tiếng việt có dấu thôi. Tôi đã thử rồi cả gửi và nhận đều hiển thị tốt mà. Chúc vui.
Bạn có thể dùng IM+ hỗ trợ bảng mã Unicode rất tốt

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=35141
nxphuong
ĐẠI BÀNG
16 năm
Có chứ,bạn vào menu-config rồi đặt autoconnect là mỗi khi bạn ấn vào ct nó sẽ tự động kết nối cho bạn...
hyeo123
TÍCH CỰC
16 năm
LonelyCatGames Slick 0.41

Phiên bản cập nhật mới nhất hỗ trợ CHAT với đầy đủ giao thức ICQ, Yahoo, AIM, MSN. Hỗ trợ từ 2K3 đến 2K6

Dowload :

http://www.mediafire.com/?423fhd2ywge
Bạn ơi! gở bỏ bản cũ hay cài đè?
Bạn không cần gỡ bỏ bản cũ, cứ cài đè vào là được
@hyeo123 sao mình không cài đặt được vậy bạn
Cảm ơn bạn! Phần mềm này cập nhật nhanh thật
Mấy huynh ơi kíu đệ zí, đệ cài slick 0.41 vô máy, nó bảo up bản 0.42 đệ up rồi, nhưng khi vô yahoo lại ko *** có hiện lên bản ìnormation : can't login to yahoo. invalid screen name, vậy là sao. Trong account settings của yahoo có usename,password, còn hót thì nhập cái zif vô zaayj mấy huynh
whitewinter
ĐẠI BÀNG
16 năm
Mình tải Slick 0.39 về .cài xong rùi. Tạo nick yahoo rùi, nhưng vẫn không vào được. Nó cứ báo erro không kết nối được với host. Có ai bít không. Giúp mình với.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019