Smartkey ở Honda Airblade 2018

thanhvan_huynh
26/12/2017 11:2Phản hồi: 70
70 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quanbaopc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bạn ơi cho mình hỏi là 2 smartkey kèm theo xe lúc mới mua, mỗi smartkey kèm theo 1 thẻ nhựa có mã số. Hai thẻ nhựa này có mã số, nhưng KHÁC nhau. Ngoài ra thì chỉ có MỘT thẻ có mã vạch, còn thẻ kia chỉ có số mà KHÔNG có mã vạch.

Các bạn nào mua air blade 2018 mới thì có giống vậy không?

Cảm ơn các bạn!
pjm_nguyen
TÍCH CỰC
6 năm
@quanbaopc Đúng là vậy nhé cứ yên tâm của mình cũng thế
Các bác cho e hỏi là e mới mua con vario2018 có smartkey. E cài chống dắt mà để qua đêm vậy có ảnh hưởng gì đến bình hay gì khác không?( lần đầu dùng smartkey). Thanks
chintale315
ĐẠI BÀNG
6 năm
@AnhPhi89 Vario hình như k có chống dắt hay sao ấy chứ bác, có 2 nút thôi mà
@chintale315 Có chống dắt nha bác. Chống dắt với tìm xe trong bãi là 1 nút chung. Vậy cài chống dắt suốt ngày đêm có sao không?
minh3ko
TÍCH CỰC
6 năm
Ab 2017 muốn gắn smartkey thì giá bao nhiêu các bác
Sao xe mình tắt và bật máy không có âm thanh như lúc trc nữa
pjm_nguyen
TÍCH CỰC
6 năm
@Lê tấn công hiếu Cầm remote lại gần xe, bấm nút mở khoá (đang off nhé) xong bấm liền lập tức lên nút tìm xe, nó nhấp nháy là có lại âm thanh (hiện tại nó ko nháy đèn remote là mất âm thanh)
chintale315
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lê tấn công hiếu ấn giữ nút tìm xe, đèn từ đỏ chuyển sang xanh là có tiếng
quanbaopc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@chintale315 Bữa mình cũng bị, chắc do vô tình nhấn giữa 2 nút trên remote thôi

Bạn bật lại tiếng bằng cách: chuyển remote về chế đọ tắt (đèn sáng màu đỏ), sau đó nhấn nút mở khoá, khi đèn đang sáng thì thả nút này ra và nhấn qua nút tìm xe, đèn sẽ nháy sáng. Vậy là đã bật lại âm báo lúc mở khoá điện.
hieu_david
TÍCH CỰC
5 năm
Cho em hỏi cái này với, em đang chạy bản AB 2018, nhưng muốn mua khóa Smartkey chính hãng Honda loại lắp cho SH để thay vào có được không ạ? Em muốn full chức năng như Sh
Các bạn cho mình hỏi. Tình hình hôm nay mình chạy về đến nhà thì bỏ khoá smartkey ở xa khoảng 10m, thì Quay lại tắt về chế độ off thì trên đông hồ chớp đèn nhan liên tục và kêu tít tít tít rất lâu. Nhưng mình mở lên vị trí on thì hết. Mình quay xuống lấy smartkey lên chút xíu mới hết. Cái đó là báo động gì các bạn?? Thanks
trong9949
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhnhan5700 là nó báo xe ko có chìa ở gần, ý là xe này bị trộm đó
@thanhnhan5700 Xe mình cũng bị, ba cái chìa khoá Smartkey của Honda vừa cùi, xài vừa khó chịu
Mình nghĩ là do pin trên chìa khóa yếu nên nó ko pair được với xe do đó nó kêu tít tít, cứ tắt là nó kêu bực kinh
kethanbi08
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhnhan5700 Xe nó báo ko có chìa ở gần, bác muốn nó ko kêu nữa thì nhấn giữ nút đề là hết.
@thanhnhan5700 AB 2019 mới có chức năng này thì phải bạn ạ
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
@Aguri yoshida smk phải gắn thêm bộ chống cướp ko thì cùi lắm,e mới mua con sh mode cũng phải gắn đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019