Smartphone của Vingroup sẽ ra mắt ngay trong năm sau, đang lựa chọn mẫu thiết kế

Duy Luân
15/6/2018 0:45Phản hồi: 182
182 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pqd1910
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sao mình nhìn Logo cứ tựa tựa cái quốc kỳ của anh Hàng Xóm ấy nhể 😁
chickenbg
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu mang tiếng sx thì đừng mua thiết kế.các bạn bao biện làm gì?? Ko phải ghen ghét nhưng mua thiết kế ráp thì nghỉ..chọn mobistar có khi rẻ hơn Vin..chưa kể logo vin có 5 ngôi sao như cờ china vậy
Cái đám nghèo ăn rồi chỉ giỏi ngồi bàn phím chê bai người khác :v
tomcat007
TÍCH CỰC
6 năm
@Thực Tế Xin hỏi Ai thì không được phép ngồi bán phím chê người khác, giầu thì được chê ạ. Thường thì thằng giầu có, tài giỏi ít khi mở mồm chê người khác vì nghèo, và nó cũng chẳng thừa thời gian lên đây để chê bai. Nếu thực sự có năng lực, cầu tiến người ta đéo care người khác chê bai đâu.
@tomcat007 Đúng rồi giàu ai quan tâm đến những thằng chê như trong này. Nghèo toàn đi chê. Còn giàu chả ai quan tâm đến thằng nghèo đi chê người khác. Khi một sp của việt nam ra thì cái đám trong này cứ lồng lộn lên làm gì ấy nhỉ. Từ hồi flappy bird đến giờ tâm lý chê bai sẵn trong máu rồi. Có lẽ bu đông ịt hôi chẳng dc cái c*t gì.
hongducwb
TÍCH CỰC
6 năm
lại nhớ máy tính thánh gióng hay tên gì ý nhỉ =)) dán đè luôn logo của mình lên logo của hãng =))
rickythanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
sao có quá ít comment mang tính xây dựng quá
mình thấy chú Vượng đang cố gắn làm cho VN mình thì có gì sai
@Duy Luân Anh em cho hỏi khi smartphone VinGroup ra mắt thì tiêu chuẩn nhập khẩu của các loại smartphone ngoại khác có bị kiểm định gắt gao không nhỉ?
@Sick Duck mỗi lô phải đưa 1 vài chục con để test nhé 😁
haihoquang
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phải làm sao Đập đc Xiaomi thì mới thắng đc. Ko thì vẫn như BKav, lối cũ ta về thôi. Cố lên Việt Nam ơi.
Mua thằng điện thoại là xác định chỉ xài. Không ý kiến ý cò. Hó hé là lên phường. Haha
vuongvoh
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mong Vingroup thành công, chứ để cái tăm, cái quần sịp... cũng cũng dán mác “made in china” tràn lan, thật là đáng ngại 😔
kenwind164
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang lựa chọn mẫu thiết kế để đặt hàng láng giềng làm =))))
lion78
ĐẠI BÀNG
6 năm
Không bao giờ tin bọn ma hút máu này. Thằng Vin này chuyên đi hút máu dân Việt mình. Đừng có mà mơ nữa anh em ạ.
Lấy mẫu có tai thỏ, không viền mà làm
Vâng , mấy trọc phú VN toàn trên mồ hôi , xương máu ( bất động sản phát triển bằng cách lấy đất của dân rất rẻ bán lại rất cao ,chân rết , tay trong tay ngoài , bè lũ mà người ta dùng từ mĩ miều " l.ợi ích nhóm " , " t.ư b.ản thân hữu " , " t.ư b.ản đỏ ") , có chút sáng tạo , phát triển gì trong đấy đâu . Mở mấy chuỗi cửa hàng , làm trái ngành toàn thất bại ,không biết sang lĩnh vực khác khá hơn không .Người ta nhiều tiền thiệt ,nhưng không có nghĩa tôi phải ngưỡng mộ .
tomcat007
TÍCH CỰC
6 năm
@khatvong041110 Đang còn phải vỗ béo để chờ vào lò, cứ chờ mà xem. Cái khu Triển lãm Giảng Võ thì tài ấy gọi là tài gì ?!
kstran
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo tôi Vingroup đừng nên làm thế, hiện giờ Việt Nam có Bphone của Bkav. Để cạnh tranh được với các đối thủ khác, với tìm lực tài chính như Vingroup nên hợp tác hoặc mua lại mảng điện thoại của Bkav để phát triển thì may đâu có triển vọng
vietrich09
TÍCH CỰC
6 năm
Mình quyết định dùng cococ hay chrome, zing cho fb, và sắp tới là Vsmart thay cho điện thoại. Hihi.
làm máy chạy Anroid gốc đi cho hào hứng, đừng đú theo BKAV làm BOS phát tởm
tập đoàn Vingroup đa năng quá, công nhận Bác Vượng giỏi quá
jlovec
TÍCH CỰC
6 năm
vụ bình chọn xe. ae có ai ăn giải ko nhỉ. lâu ko update ???
KyleGuy
TÍCH CỰC
6 năm
Thương hiệu nước ngoài nó hay ưu tiên cho nước nó như giá rẻ, app chỉ dùng trên nước nó, ... Còn bkav thì mở miệng ra là việt, gần như 100% cái bphone đều là việt, mà éo có cái quái gì ưu tiên cho người việt
Xuvangau
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chắc chắn không bác nào mua vì trên tay toàn iphone rồi
tomcat007
TÍCH CỰC
6 năm
@Xuvangau Iphone thì chỉ toàn Grab, xe ôm , phụ hồ, Osin sang chảng... dùng thôi., còn doanh nhân thì dùng SS - SS seeders said.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019