Smartphone và Máy tính bảng!

tamnguyen115
5/1/2013 13:5Phản hồi: 16
Em đang băn khoẳn giữa việc lựa chọn một e smartphone và MTB!
Các bác có thể tư vấn giúp e được không ah?Nhu cầu của e là:lướt web, đọc ebook, scan tài liệu!
Và máy phải đảm bảo tính di động cao!
E đang băn khoăn giữa sky a800s và Playbook, nooktab,và kindle!
Các bác có cao kiến gì giúp e với ah?Vì tình hình tài chính có hạn nên mua gì cũng phải cân nhắc kỹ ah!
Thank các pro nhiều!😃
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thế thì làm con note 1Hàn hoặc con VU 1 Hàn là giải quyết được cả hai vấn đề cùng lúc luôn!vừa là mtb vừa là smartphone😃
smartphones
ĐẠI BÀNG
11 năm
3 con mtb trên đều k có 3g khá bất tiện
Cặp đôi hoàn hảo là n7 32gb 3g + n1280 đi ngoài đường thoải mái nghe dt nhưng thêm chút tiền
Còn con PB cũng phục vụ cho công việc cũng tiện scan,hdmi đầy đủ nhưng k có 3g
Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
giang27t1
ĐẠI BÀNG
11 năm
Smartphone 5 inch :p
Nhưng với túi tiền từ 4tr trở xuống thì các bác cho lời khuyên nên dùng con nào được ah?Phục cả học tiếng anh và đọc sách mà pin cũng dc ây!😁😃
Em có tham lam quá ko nhỉ?:D
smartphones
ĐẠI BÀNG
11 năm
@tamnguyen115 Kindle fire đó

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
kindle fire không có camera để scan được....😁
@tamnguyen115 quá tham lam bạn ạ!tôi khuyên bạn mua một cái mtb tầm 2tr đủ phục vụ nhu cầu phim ảnh,game cho bạn!còn 2tr mua một cái điện thoại đủ phục vụ nhu cầu nghe gọi!
không có cái gì rẻ mà kiêm đủ thứ thế kia đâu,mặc dù ai cũng thấy thích điều đó xảy ra😃
@dungmeo75 Hihi...điện thoại nghe gọi thì e không thiếu bác ah!Còn chơi game với xem film thì e có lab rôi!Em cần máy tích hợp tất cả trong 1 mà cơ động nhưng mà giá cả hợp lý!hi...thế mới khó!
Em đang băn khoăn giữa e sky A800s và Playbook!nhưng Playbook thì không bỏ túi được!còn sky thì vẫn cảm thấy quá bé!Mà bác có biết Playbook chụp ảnh nét hok ah?😁:D
@tamnguyen115 Hi vọng gì mấy cái đó chụp ảnh đẹp😔
Tớ thấy đến s3 chụp còn chẳng đẹp nữa là cái bọn kia😃 chụp đẹp chỉ có sony và iphone thôi
Tớ cũng thích cái kiêm đủ thứ như bạn nên đang nghiên cứu em note và lg vu😃
Sent from my U30GT-H using Tinhte.vn
Ss s1 có lẽ đc nhưng pin cũng ko lâu
Nhưng mấy e đó mắc quá bạn ơi!Mình chơi công nghệ nhưng còn phụ thuộc hầu bao của mình nữa!😁....chẳng nhẽ playbook chụp ảnh tệ vậy sao???
@tamnguyen115 nói thật nhé,mtb china của tớ có hẳn 2 cam và cam sau chụp ở điều kiện đủ sáng ảnh nét như hàng chính hãng nhưng tớ chẳng chụp mấy khi,kể cả hai thằng ôn con nhà tớ nó cũng không thèm nghịch luôn😃 Chẳng ai lại đưa cái "thớt "nên mà chụp ảnh cả,trông nó cứ thế nào ấy:D
@dungmeo75 hì!e chỉ lấy camera đó scan tài liệu!chứ cũng ko nghĩ sẽ dùng máy tính bảng hay smartphone để thay thế máy ảnh cả bác ah!hi:D
up up...bác nào qua cho ý kiến ah!😃
Các bác vào cho e ý kiến đi ah?thank all 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019