Smurf's village: game free có thể nghiện-> có h@ck luôn

kid101
6/3/2011 6:3Phản hồi: 174
174 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hic em cai cái DLC hacker all games cho nên vào mua đồ không mất tiền hic! chơi chả vui chút nào khi mọi thứ là free!
hì hì... Thank's bro có lòng vs anh em TT 😁
mua phải cái Ipad 2 4.3.5. Vậy là khỏi cài. 😔
ai có file ipa smurf version 1.1.4 ko cho mình xin với
meovt
TÍCH CỰC
12 năm
thích cái thể loại này, còn app nào cùng thể loại này ko bác :p
máy mình xài 3G (FW : 4.2.1 ) chơi dc 1 lúc thì bị văng ra ngoài chán ghê,ai biết cách khắc phục ko nhỉ?hic
papichloe
ĐẠI BÀNG
12 năm
Có 1 vấn đề chưa hiểu về iTune này. Mình nhớ rõ ràng là mình đã down Smurf version cũ rồi (update ko đc vì nó đòi pass và tài khoản của tiệm cài iPad cho mình trc đó), nhưng khi mình muốn down version mới nhất thì nó lại hiển thị downloaded, vì thế mình ko down đc.
Cuối cùng thì cũng mò ra đc cách down từ iTune qua trường hợp của mình. Đó là : Thoát khỏi tài khoản của bạn trên iTune, sau đó, search smurf, có kết quả thì nó sẽ ra chữ Free, click vào đó sẽ yêu cầu điền tài khoản vào lần nữa, điền xong enter là cho phép down ngay.
Xin lỗi, cái share hơi củ chuối nhưng mình nghĩ chắc cũng có bác vướng như mình mà biết đường gỡ ^^.
Thân !
co cach nao hack vr smurfs vr 1.1.4 ko nhi? em lM NHU Pc chu top pic nhung ko duc, huhuhu
pác chủ thớt ơi cho em xin cái hack nhiều smurfsberries! cảm ơn bác nhiều
down smurtvilage trên appstorevn .. Cài Iapcra.cker về thích mua gì chả được 😆
ban oi chi minh lam nhug k duoc,Access Permissions minh kiem k ra k biet nam o cho nao,ban co the chi dum k?
Bạn ơi cho mình link của bản Smurf 1 với, Mail của minh là: chungktan@yahoo.com.
Mình dùng IP4, phiên bản: 4.3.3
Minh cảm ơn bạn nhiều!
của bạn nè
http://itunes.apple.com/vn/app/smurfs-village/id399648212?mt=8
game này chơi ghiền thiệt...........
Cảm ơn bạn nhiều nhé!
Bạn suctre ơi link bạn cho mình không vào được. Bạn có link khác không cho mình với!
Bạn kid101 ơi! cho mình link bản 1 với, mail của mình là: tuyennt1985@gmail.com.
Mình cảm ơn bạn trước!
Có bạn nào chơi trên IOS 5.0.1 chưa.Đang đến dòng 35 rồi mà up firmware giờ phải chơi lại từ đầu.Mình đã save defaut01.smurfsmap ra lưu máy tính sẵn.Chép qua 4.3.3 vẫn chơi bình thường tiếp tục còn trên 5.0.1 ko xài đựoc
Có cách nào bẻ nó ko?Thanks
Bạn cho mình file defaut01.smurfsmap chơi qua 4.3.3 di, máy mình cũng đang dùng 4.3.3 mà không hack được. Mình tìm bản 1 mà không có, mình cảm ơn bạn trước!
cho mình xin files với bạn nhé PM: huynhtricuong@yahoo.com
Ban oi sao minh Chep 2 file vao ma ko thay gi ca.... van y nhu cu
Minh chep vao duong dan sau khong biet co dung ko......
Raw file Systems/private/var/mobile/applications/Smurfs/Document.
mong ban chi dan..thanks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019