Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

so cựa viva fi với si fi

vinh81
4/8/2014 15:18Phản hồi: 1.057
1.057 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

walk_man
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác Vinh81 bác vui lòng gợi ý cho e 1 vài tiệm sửa xe trong thành phố mà cảm thấy họ làm nhiệt tình được ko ạ, hiện tại con viva của em hết bảo hảnh rồi, chạy dc 23k Km rồi và cảm nhận máy móc có vấn đề nhưng ko biết nhờ ai hay tiệm nào kiểm tra chỉnh sửa cả. 😔
haonam2496
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cặp vỏ của si ri út là vỏ hiệu gì đẹp vại,kenda phải hôn bồ
nguyên bự
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haonam2496 Lốp đẹp, bám đường tốt giá tầm trung thì cứ Maxxis mà phang
Còn Kenda thì theo suy nghĩ riêng mình không nên, vẫn có câu tiền nào của đó. Nếu mua Kenda thì thay vào đó mua Casumina còn hơn. Riêng mình chỉ thích Inoue hoặc Maxxis. bên cạnh đó còn có cả michellin nữa
haonam2496
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyên bự Điên Maxxis đi cho té nhào đầu,vỏ nhái mà còn làm dở nữa,ng ta kêu maxxis là vỏ trọc đầu mà,ra tân thành thấy ai cũng quảng cáo mua maxxis(để bán đc hàng) mà ko bik là cái vỏ đó đi chán và dở cực kì,mún xe đi êm thi mua vỏ có nhìu gai chéo là ngon nhất,vỏ thái là ngon,irc thì ăn đinh ghê quá,1 số hiệu tui thấy đc là kenda,chengsin,yokohama,duro,quick,euromina,swallow
Còn michellin và dunlop thì khỏi nói nhé ,mún mua hàng xịn thì trên 1tr ,còn mua hàng fake vài trăm ngàn xài mấy tháng là méo vành vs u lên giống cá la hán như chơi
nguyên bự
ĐẠI BÀNG
9 năm
@haonam2496 Jupiter mình đang đi maxxis, ôm cua thấy tốt chứ đâu như bạn nói
haonam2496
ĐẠI BÀNG
9 năm
@nguyên bự Bác chạy Nouvo 5 đi gòi bik ,thắng cái là té nhào đầu nha
nguyên bự
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác Vinh mới rinh con Ex 150 nữa đấy à, bác máu me thế nhỉ? :eek:
Yau
Trứng
9 năm
a Vinh cho e hỏi,si fi đi NSD nhiu là ok a
giờ có 10tr mua xe nào trong 2 xe mọi người, mình chỉ lấy xe đi học cỡ 10km đường đông xe chứ không đua bơi, mình cũng không quan trọng ngoại hình

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019