Số lượng kết nối di động toàn cầu sẽ đạt 6 tỷ trong tháng này

babybungbu
17/11/2011 0:55Phản hồi: 162
Số lượng kết nối di động toàn cầu sẽ đạt 6 tỷ trong tháng này

Trong tháng 10, trái đất đón chào công dân thứ 7 tỷ ra đời. Chưa đầy một tháng sau, tổng số lượng kết nối di động trên toàn thế giới sẽ chạm mốc 6 tỷ, thông tin do hiệp hội GSM quốc tế (GSMA) công bố vào ngày hôm nay. Con số 6 tỷ càng minh chính cho sự bùng nổ của thị trường điện toán di động. Người dùng trên khắp hành tinh đang sở hữu cho mình không chỉ một, mà nhiều thiết bị điện tử được xếp vào danh mục kết nối di động, ví dụ như điện thoại di động, máy tính bảng, notebook 3G.... GSMA chỉ ra rằng Châu Á Thái Bình Dương (APAC) chính là khu vực có tốc độ gia tăng số lượng kết nối di động cao nhất. Theo báo cáo theo dõi về kết nối di động tại APAC năm 2011 của tổ chức này, gần 50% số lượng kết nối di động toàn cầu đến từ những người dùng sống trong khu vực APAC. "Châu Á Thái Bình Dương là một trong những thị trường di động phát triển nhanh nhất thế giới, nhờ vào sự kết hợp mạnh mẽ giữa việc đầu tư và đổi mới cách tân từ các nhà sản xuất và cung cấp dịch vụ", Tom Phillips của GSMA phát biểu. "Đơn cử như Trung Quốc. Hiện tại quốc gia này có tổng cộng 940 triệu kết nối di động, cao hơn cả Châu Âu và Mỹ cộng lại".

Nguồn: BGR
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kenny
CAO CẤP
12 năm
@cuhiep : em kết cái tai nghe của bác roài ấy bác Hiệp ơi
hợp với tui hơn:adolf:
Cái tai nghe ở đâu đẹp dữ vậy. =]]
daisyhill
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn giao diện mới của tinhte đẹp quá 😃
mỗi người 2 3 sim thì làm sao mà ko đạt
:eek: e thề với lòng trước giờ chưa thấy cái tai nge nào như thế cả >"<... độc quá a.hiệp ơi
Tip4PC
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Hiệp máu quá =))
ôi,tinhte metro..
kết cái tai nghe quá.tâu ngay thôi.ủa mà mua ở đâu ấy nhỉ bác hiệp ơi.nhìn hay quá^^
J_F
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình thấy tai nghe có bán tại website này www.iservice.vn

duckh4nh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chưa kịp đọc tin thì thấy bác Hiệp cười với em nào đó trong cái máy tính bảng, đến nổi phải lấy cái tổ hợp máy bàn cắm vô rồi nói chuyện với em í, thật hâm mộ bác quá xá. Hí hí
quybong
ĐẠI BÀNG
12 năm
thực ra quả máy của bác hiệp hết pin rùi....chứ có gọi gì đâu...tạo dáng cho chụp ảnh thui...keke..kết quả tai nghe
ôi...bác hiệp...
Em ko quan tâm tới tiêu hay bài viết của bài này ! Em chỉ quan tâm cái tai nghe của Bác Hiệp ! Nói chung là em hơi bị thích nó rồi đấy :playfull:
kimanbn
TÍCH CỰC
12 năm
a Hiệp trông xì ke vãi..........................................trông cứ tưởng đang trong trại giam nói chuyện vs người thân
kitas01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đọc cười đau cả ruột =))
tai nghe chất nhất từ khi sinh ra đến giờ em mới nhìn thấy bác Hiệp
Tưởng tượng đang chạy xe ngoài đường, điện thoại reo, móc cái tai nghe của anh Hiệp ra thì cho dù ta không cao nhưng thiên hạ vẫn trố mắt nhìn ^^
Ủa! Bác Hiệp là ai vậy máy bạn! Mình chỉ thấy người mẫu quảng cáo ở trên thôi!😢
thì chính là người mẫu quảng cáo đó. bạn như kiểu trên trời rơi xuống vậy
tai nghe dây đỏ, 1 dòng mới của beat hả bác Hiệp =))
wildcat_psp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Hiệp chỉ em chỗ mua cái tai nghe ấy vs 😔
Nhìn cái tai nghe của bác mà em thấy nhục dần cho cái dây zin của em 😔( tân cổ giao duyên, 1 sự đầu tư đáng sợ........
hcmnnk
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái tai nghe này ko đẹp nhưng đc cái hàng độc , ko đụng hàng , chắc phải chế quá chứ đâu thấy ở đâu bán loại này đâu ta
cái tai đẹp, người mẫu thì xấu vãi......^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019