So sánh iPad Gen 3 và iPad 2

Duy Luân
17/3/2012 23:39Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có tiền làm con iPad 2 thôi chứ iPad 3 trông không có nhiều cải tiến lắm,Apple dạo này chậm đổi mới quá,thât vọng tràn trề...
trong bài có ghi là "Pin nhanh hơn" là sao nhĩ hay là "Pin lâu hơn"
đợi new ipad giảm xuống còn tầm 19-20tr thì múc 1 em 64G :X
vẫn chưa bán được em galaxy 10.1 để tậu em này được, haizzzz 😔
mrvodka
TÍCH CỰC
12 năm
=) vẫn trung thành với gen1 vì mua về mới biết đây đúng là món đồ chơi cao cấp.
sắp tới sẽ làm 1 con ipad 2. K thích cái khoản nóng lên nhanh chóng của ipad 3. Mạng 4G thì hao pin và cũng k dùng dc ở VN
minh thì không nôn nóng, cứ đợi xong một năm thì tìm một em second hand như vậy giá giảm khá nhiều mà mình có thêm trải nghiệm sản phẩm mới ( mới đối với mình , củ với người ta hehe , cái quan trọng là tiết kiệm được một khoảng kha khá đối với những người không lấy gì là dư giả )
Công nhận dù rất thích iPad 3 nhưng cũng sẽ xài tạm em 2 😔
thế này có nên dùng iPad gen 3 thay luôn 1 em laptop k nhỉ, tất nhiên là cũng đợi giá giảm xuống tí đã
Nếu Thế Giới đang gọi nó là ipad 2012 thì Tinhte cũng không nên thêm chữ gen 3 làm gì. Sau này nó ra cái ipad 3 thì chẳng phân biệt nổi cái tên gọi.
Nhìn màn hình thì chắc ai phải khó tính lắm mới nhận ra được. Hôm qua cầm con ipad 1 của ông già lên nhìn kỹ cũng chẳng thấy nó khác mấy nếu tùy chỉnh hình nền một chút thì khó mà nhận ra được.
kyo10515
TÍCH CỰC
12 năm
ipad 2 là hợp lý rồi.chứ ipad 3 thì k cần thiết
vithienlan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu có tiền thì đáng để mua đấy, nhìn ngon quá
clhm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko biết Infinity Blade lên iPad 2012 thì thế nào nhỉ? Lúc trước đọc ở đâu thấy bảo là hình hơi bị vỡ, ko mịn bằng. Chắc Chair phải cho ra bản mới, dành riêng cho iPad 2012 thôi.
Các phần mềm của Apple đều tăng dung lượng lên ít nhất 2,5 lần cho iPad 2012 mà.

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:34 AM ----------

Bác này nói đúng nè. Em cũng chỉ mới sắm cái iPad 2 3 tháng thôi, cũng hài lòng rồi. Giờ bán lại 14t thì cũng phải thêm 10tr nữa mới sắm được đồ chơi hàng hot 😃 Thôi, em cứ thế mà xài vậy.
tony189
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi..h còn chưa mua đc e ipad nào sứt...chắc chờ lên đại học r múc thôi*.*
Sent from my Xperia Arc using Tinhte.vn
hailikem
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc ý nói là cải tiến cho pin nhanh hết hơn hehe
đúng là bác app nổ quá cho cái hình chụp mẫu mà so vs máy hình anh em tinhte chụp khác một trời một vực

cậu tim cook nổ hơn steven bambel
bác này nhà ở đh nn hay học ở đó vậy? nhà em cũng ở gần đó 😁
mình học đại học nông nghiệp trọ trong trường luôn
Theo em thì Ipad gen 3 này cũng chỉ hơn Ipad gen 2 một vài điểm nhưng mà mức giá thì đắt quá. E vẫn trung thành với Ipad gen 2 thôi. Ipad gen 3 này chắc cũng chỉ là bước đệm để ra Ipad gen xxx. Vì thế, theo quan điểm của em là chưa nên mua lúc này. Biết đâu đến tháng 7 lại có gen khác thì tiếc lắm. :mstickle:
Màn hình ipad gen 3 đẹp thật😃.........................
sucsong1
TÍCH CỰC
12 năm
Gọi tên ipad GEN 3 như thế này hợp lý nhất bởi chưa chắc năm 2012 chỉ ra một sản phẩm, hoặc biết đâu ipad 3 năm sau sẽ ra là một thiết kế mới.
Các bạn cho mình hỏi iPad 2 16GB 3G còn bảo hành đến tháng 7/2012 thì bán được bn nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019