Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

So Sánh Iphone 6s Vs Xe Wave Rsx Cái Nào Vững Bền Và Đáng Đồng Tiền Bác Gạo !!!

nhattan67
14/3/2016 15:33Phản hồi: 19
Tình hình là với 21 tr mình đắng đo không biết nên iphone 6s hay 1 chiếc rsx honda nữa ! cái nào sẽ bảo toàn giá trị lâu dài cho mình ? cái nào sinh ra giá trị nhiều hơn !!!!😆))
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vote mạnh cho con Sirius bình xăng con. Rẻ trẻ khỏe hơn wave RSX, độ bền thì Sirius bxc bền trâu bò, bán lại cũng rất được giá.

Nếu bạn chọn IP6 thì tưởng bạn sẽ chọn xe SH, chứ nếu đang còn lấn cấn RSX thì xài tạm cái Galaxy Note 3 có 5tr là đủ rồi.
@tuanservice Ok thank ban. Minh mua nhu ban la ok roi
@tuanservice khuyên nhé: cạch mặt xe số của honda đi
21 triệu : mua si bxc 18 triệu
còn 3 triệu mua iphone 4s.
đảm bảo k bao giờ hối haanjd dâu.
đừng bao giờ mua xe số của honda, lởm lắm
batdaihoa741
ĐẠI BÀNG
8 năm
21tr mà phân vân cái lọ cái chai thì tốt hơn bạn nên mua cái xe đi , iphone là hàng xa xỉ rồi
Vậy thì bác phải chờ cái " bác gạo" nhiều lên, chơi cả 2 thứ luôn
Sao hỏi những câu này nhỉ. Mình Nghĩ là nhu cầu cần gì thì mua cái đó chứ. Xe với điện thoại liên quan gì nhau đâu.

Bây giờ xác định ko cần đi xe thì mua điện thoại, mà nếu cần đi xe thì mua xe trước vì dù sao điện thoại thì 12 mà nghe gọi thôi cũng đc, còn xe cọ cầ có để đi lại.
@Nông dân tập ship Thank ban. Minh nghi minh lam cai xe cho dam bao mieng com manh ao.
JinDo012
TÍCH CỰC
8 năm
Xài 6s rồi mốt nó ra 7 có đổi lên 7 ko?
vote bác mua xe nhé. Tôi thấy tụi bạn tôi đổi đt miết, có đứa tốn cả hơn 30 củ đổi tới đổi lui, cuối cùng cũng xài 5s.
Tôi cũng bị dụ đổi từ đập đá lên ip, nhưng thôi, nghĩ lại, chả có nhu cầu xài ba cái đt ấy, xài thì cũng chỉ nghe và gọi 😃, đập đá cho lành 😁
@JinDo012
cuong2
CAO CẤP
8 năm
Iphone đi bạn, nó sang chảnh với lại người sài được đánh giá cao hơn. Đi xe cùi bắp mà cầm iphone người ta cũng đánh giá cao mình nữa, còn đi mer hay bmw mà cầm cái nó kìa 2 sim 2 sóng cũng bị khinh à. 😁
delta21
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cuong2 đi BWM mà xài 2 sim 2 sóng gọi là phong cách , cá tính nhé :mad::mad:
@cuong2 Ngứa ass...đt chỉ để nghe gọi chứ thể hiện cái j.nó kẹp nách con ipad pro thì tuổi j khinh nó. Mà ai khinh, hay là mấy thằng đy wave ghẻ tốn mấy tháng lương sắm đc cái phone khinh nó àk
cuong2
CAO CẤP
8 năm
@LÃng Tử Phiêu Du Cm của em không dành cho thanh niên nghiêm túc như anh ạ ^^
21tr xài 1280, đi chiếc xe đạp là bạn mua đc cả trăm kí gạo cho 1 gia đình 4 người ăn trong mấy năm đó. Nếu phân vân thì chọn cái gì thực tế. Đừng đú theo xu thế chỉ thiệt cho bản thân
không biết công việc của bạn thế nào,thích mua gì thì mua thôi,mình qua phú mỹ hưng chơi thấy mấy người trong đó họ cũng đi wave dream. mặc dù người ta có điều kiện
Tim Young
ĐẠI BÀNG
8 năm
Mua ip 6s dồi đi xe bus hay xe đạp vẫn chảnh chó hơn là ngồi chiếc wave 😁:p

Ko thì mua con novo lx 135 ~ 17 củ + ip 5s 99% đi tán gái hợp lý hơn ;)
datafire
TÍCH CỰC
8 năm
Mua iphone đi, 6S phờ lút luôn.
Gì thì gì chứ ăn mì gói hay nhịn đói cũng phải có iphone cho người ta biết mình là ai, mua con xe để chạy có vác vào quán cafe hay vào phòng học để oách với gái được đâu.
Ngồi xe bus cầm iphone 6S phờ lút cứ gọi lạ oách xà lách, mấy em sinh viên hay công nhân nhìn theo mắt long lanh luôn. Mấy anh đa cấp cũng toàn chạy xe đạp mặc vét đi giày tây đó thôi. Nhìn lịch sự vãi cả ra.
@datafire Người có tiền ngta xài đt TQ hoặc cục gạch 😁:D
lamqsb
TÍCH CỰC
8 năm
@datafire douma, chuẩn =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119