So sánh ngoại hình của 3 đời Bphone: thiết kế và hoàn thiện có tiến bộ đáng kể

ND Minh Đức
13/10/2018 7:39Phản hồi: 228
228 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hôm rồi gọi điện bảo là anh ko cần có khuyến mại gì cả, em đưa luôn máy cho anh được không, em bảo là ko anh ơi, cứ phải đợi 19 anh ạ 😔
Éo thích hàng nổ nhưng nếu vote con nào đẹp nhất thì Bphone 1 đẹp nhất vì kiểu thiết kế ko đại trà trong giới android và sang chảnh, kiểu này khá giống Nesux 4 của google ngày xưa nhưng Nexus làm bo cong hơn còn con Bphone 1 làm dát nhẹ nên có nét j đó nam tính.
Bphone 3 năm nay ngon hơn 69 lần đời trước , giá không tốt nhưng vừa tầm chịu được , viền trên mỏng chút nữa là đỉnh , bphone có cảm tình hơn con pixel 3XL , tai thỏ để làm gì khi ko có lợi ích kèm theo , google hãm cực hãm
Kiểu dáng mình vẫn thích. Cân đối mới đẹp.
Trước bomxit nên ăn lương trốn hết nay đc Pr nên chui ra quá nhiều.., nào là tk khác biệt trong dòng smp, nào là tk ăn đứt iphone, ăn đứt đt Tàu... sharp, Mi đã ra tk như thế chắc chắn chính họ hay các hãng khác ko cũng thèm cái thiết kế bất cân xứng này nên họ ko làm cho các bản khác và các hãng khác cũng ko thèm làm kiểu này . Nhìn cái màn tai thỏ của iphone dễ chịu hơn nhiều cái trán dư này khá nhiều . Biết mình bik ta thì thẵng chứ cái kiểu như cả thế giới dưới chân ta thì có ngày u đầu lỗ trán .
Nổ miệng oang oang. Con B3 đẹp gì mà đẹp, nội tạng tạp nham của nó vài tháng bắt đầu bệnh hoạn. Lo giảm giá may ra bán được, cạnh tranh với nhóm 4-5 triệu.
nguyendata
TÍCH CỰC
6 năm
BPhone 3. canh bạc cuối cùng của Bkav và người chèo lái con thuyền là CEO Quảng nhà ta mà.
1 từ thôi " khâm phục", ở daklak sẽ ra trải nghiệm máy ngay khi mở bán
Lần này bphone 3 chất thật.
Máy năm nay rất đẹp
chotoi
CAO CẤP
6 năm
Bphon thực sự không có gì gây ấn tượng xét về mọi mặt (hình thức, tính năng,,, giá bán) để thu hút người mua. Phải tiếp tục tìm tòi sx 2 đời nữa ...
Mặc dù không mua con Bphone nào vì không muốn bỏ số tiền lớn là làm chuột bạch nhưng hi vọng Bphone sẽ thành công, lúc đó mình mới bỏ tiền mua một cái. Chờ mấy người có dư tiền làm chuột bạch trước đã. Không phải không yêu tổ quốc nhưng phải cân nhắc vì cơm áo gạo tiền
hyper89
TÍCH CỰC
6 năm
@Hoàng Gia Lâm Bác lại trúng chiêu đám seeder rồi
4 năm qua (b2 sau b1 2 năm) là người ta đã đi tới đâu rồi, anh Bomb thì là đáng kể thôi
Năm nay Bphone chi tiền cho dàn KOL từ youtube tới web. Tinhte cũng là 1 phần trong số đó để thay đổi hành vi tiêu dùng. Chờ xem !!!
trinhle
TÍCH CỰC
6 năm
@ironic_haha Vấn đề chi phí bỏ ra nhiều quá mà hàng có bán đc bao nhiêu cái đâu, thà cứ im im bớt nổ xong chi đậm cho kênh phân phối nó bán hàng cho, đây toàn chi lunh tinh, như lên tt thì toàn bị chửi, mấy kênh youtube đa số đều biết tỏng nên đâu ai bị lừa
gnol8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rất đáng khen cho BKAV nhưng xét về giá thì vẫn chưa đủ hấp dẫn. Con Mi Mix 2 giờ hàng mới giá có hơn 7tr mà S835, ram 6gb, rom 64gb trong khi Bphone 3 cũng tầm giá đấy chỉ S636, ram 3gb, rom 32gb, hơn đc cái IP68. Nếu mình mua thì thực chất chỉ là ủng hộ khích lệ hàng Việt chứ chưa phải bị thuyết phục.
gnol8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hongquan1975 Mi Mix 2 khung nhôm, mặt lưng gốm
gnol8x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lợi BP Người dùng thì có quyền so sánh để chọn ra sản phẩm cho mình. Ko thích so sánh thì cứ việc mua đi. Kinh doanh mà không canh tranh được thì cũng bán nhà
trinhle
TÍCH CỰC
6 năm
@Lợi BP Chú đang xài đt gì up ảnh mọi người xem thử, có mua đủ đt của asanzo , mobistar ko mà phán người ta, hay bị quảng nổ bỏ thuốc lú
Lợi BP
TÍCH CỰC
6 năm
@trinhle Lú cái củ cải, dm, nhai đi nhai lại tui phát nhàm thôi, ai chả biết xiao mi có p/p cao nhất mà phải nói quài. À, mà tui đé.o có nghĩa vụ báo ông biết tui xài dt gì nhé
vanquann
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nói đi nói lại được mỗi từ liền lạc, bài văn 1 điểm
tjendung
TÍCH CỰC
6 năm
Có tiến bộ nhưng mà ko ăn thua. Nói tóm lại và cho nhóm đt 3-4 củ thì may ra còn có cửa
Dù sẽ không mua BPhone 3 nhưng phải công nhận là lần này BKAV làm tốt thật. Rất có tương lai. Hy vọng BPhone 5 sẽ đủ sức thuyết phục mình mua.
icklad
TÍCH CỰC
6 năm
BOS thì sao nhỉ.mua cái điện thoại còn quan tâm phần mềm nữa.B2 ko biết đc lên 9 ko.
Con 2 giống Iphone vãi, con 3 thì giống Nokia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019