So tốc độ mở app giữa iPhone 6s - iPhone SE - iPhone 5s

TDNC
7/4/2016 3:15Phản hồi: 267
267 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

5s xài còn chẳng hết, với tôi 5s là quá đủ
lolness
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thấy 5s trong clip vẫn nhanh chán
ngon trong tầm giá 😁
Sau bao nhiêu năm thì chip của Apple gần như giậm chân tại chỗ
@minhanh199 Đập chết là thế nào? Ừ thì cứ cho là đập chết đi, bù lại thì SS mang lại 1 tá tính năng mới mẻ và hữu ích, còn Iphone thì sao? mấy năm rồi có cái gì cải thiện hay tính năng mới gọi là đáng giá ko? (ngoại trừ cấu hình lên tí? ngoại hình thì 2 năm đổi 1 lần? lâu lâu lại mang thêm 1 cái gọi là tính năng cho vào ios trong khi đó ng ta xài từ thuở nào rồi 😆))
@cascadeur1987 Tính năng nào mới mẻ và hữu ích trên s7 vậy 😁...thẻ nhớ , chống nước, hay màn cong thế :v...
@thongphan1989 Bạn có thể tự tìm hiểu đc mà :D
@cascadeur1987 Mình tìm hiểu rồi bạn 😃...ngoài cái always on chả có gì mới, bạn nói như bạn rành lắm thì tại sao bạn kg nói ra vài điều mới đc mà bắt ng khác phải tìm hiểu nhỉ? Hay là do nó kg có gì mới =))...
Nhanh hơn là do độ phân giải hiển thị thấp .
đổi máy đi, ảnh out nét nhìn chán lắm
@baohen1510 Hình vầy mà bảo nét thì buồn cười .mày khùng à
@trungcbr600 Thôi chào tạm biệt nhé . Từ nãy giờ mất thời gian với thằng "thợ ảnh" này thật . 😁
slaughter
ĐẠI BÀNG
8 năm
@baohen1510 Thiệt tình, đọc xong cũng buồn cười với "thợ ảnh" cbr600 quá, nãy giờ bạn mất thời gian nhưng cũng ko vô ích đâu baohen1510, cũng giúp cho mọi người nhận biết thế nào là xã hội muôn vẻ mà. Có những comment mà sau này nếu nhìn lại được chắc chính tác giả của nó cũng rùng mình hoặc tự đỏ mặt xấu hổ đấy, hahaha 😃
hquangvn
TÍCH CỰC
8 năm
Có vẻ không đáng cho lắm. SE thích hợp cho ai mua mới chứ không nâng cấp từ 5s.
Nhanh hơn vài giây chả để làm cái gì cả 😆
Cho dù nhận gạch đá bao nhiêu thì iPhone SE vẫn có giá chán.
Vẫn là Nhathuy chơi bời :3
6S có thêm cái banner quảng cáo =))))
leminhkha
TÍCH CỰC
8 năm

hôm trc nhúng nước rồi mà bữa nay vẫn tiếp tục cho mượn, cửa hàng này tốt bụng thật 😁
3H&L
TÍCH CỰC
8 năm
Có bác nào biết ở Hà Nội có chỗ nào bán 5se không chỉ mình với
Thắc mắc là sao k tìm con 5s ios 7.1.2 hay 8.1.3 mà so nhỉ. SE khi bán đx trang bị ios 9.3 5s khi mới mở bán thì ios 7 so sánh vậy có vẻ hợp lí hơn khi mà đưa 5s lên ios 9 khá nặng và lag so với nó 😔
thanhtrang
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Yas Hehe. Mình có một con mua cho bố mình dùng đến giờ khi đổi cho ông con 6 plus, mình dùng lại của ông. 5s 7.1. Nếu mà là mình dùng thì chắc chắn đã lên OS lâu rồi.
RoBin-Son
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thanhtrang Ngon
YABO
TÍCH CỰC
8 năm
@RoBin-Son Ngon gì, không đc trải nghiệm những tính năng mới, nói chung là đc cái này mất cái kia. Thiệt nhiều hơn lợi, vì nhiều app đòi hỏi os phiên bản cao hơn
@Yas Chưa active thì hiếm. Active rồi thì mình có 2 con 7.1.2 và con 8.1.3 đây hehe
ubslum
ĐẠI BÀNG
8 năm
SE màn hình nhỏ hơn nên mở app nhanh hơn 6s nữa :v
vinh_moc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Gấp đôi ram trên Ios để làm gì ? 😁
bishop008
ĐẠI BÀNG
8 năm
cũng không chênh nhiều lắm, chắc lên ios10 khác biệt mới rõ, 5s lên ios 10 chắc cũng kiểu như 4s bây giờ thôi, cùi với lag khỏi nói 😁:D
anhtt1987
TÍCH CỰC
8 năm
Vậy có nên múc 5s giá 5tr ko các bác. Em mới đặt 1 con cũ ở tgdd mà phân vân quạ
iphone thì bá đạo rồi
touch ID G1 chán vồn_____________ thôi chờ 7 múc, chung thành với 5s
Hot thật ôi sao mà hót quá đi 😁
viethung1010
ĐẠI BÀNG
8 năm
giá hợp lý hơn là quất e SE này thôi...6 hơi to với mình,hix

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM