sốc về winner. Các bạn có còn muốn mua???

hoangthanh1994
29/5/2016 12:51Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

babyhaykhoc
ĐẠI BÀNG
8 năm
bây giờ thấy winner chạy trên đường ầm ầm mà : D
langphivu
TÍCH CỰC
8 năm
@babyhaykhoc => chả thấy nhiều cả tuần mới thấy được 2~3 chiếc mà nói thiệt kiểu dáng xe win xấu lắm thô nhìn bên hông 2 xe win & ex thì cách phối giữa phần yếm xe và block máy là win thua mẹ rồi xấu quá xấu win à, dáng nhìn nhỏ nữa đã ra coi thực tế chưa chạy thử mà dòng 150cc đổ xuống đâu quan trọng max speed đâu kiểu dáng quyết định chứ đề ba ex cũng bằng 95% win mà cũng ngon rồi
@langphivu bạn ở tỉnh hả ? Mình ở HCM 1 ngày thấy chục chiếc 😃 !!!
K mua 2 con này, mua xe naked chạy thôi
Có mỗi 2 con xe phổ thông mà mấy ông cãi nhau inh ỏi cả lên. Chán thật
dino_su
CAO CẤP
8 năm
không liên quan nhưng hôm nay em đi lấy xe các bác ơi. hn em đi làm ngoài gần nhà thờ lớn thấy có bác chạy con wn repsol màu cam đẹp quá. ko biết đó là màu mới hay tự bác ý dán, sơn các bác nhỉ? :p
@dino_su tự dán bạn à. H winner chính hãng chỉ vẫn có 4 màu như cũ thôi 😁 !!!!
dino_su
CAO CẤP
8 năm
@fr3nzjpl4nt head chỗ bác phương hà có lẽ giá vẫn ok nhất bác nhỉ? chỗ lê văn lương đó. e chưa đi khảo giá chỉ đi ở quanh chỗ em hoài đức là 45-45,5tr còn những chỗ khác em chưa biết. chỗ nào giá mềm nhất chỉ em với. chiều e lấy rồi đỡ đc đồng nào hay đồng đó :D
Khi cưới vợ không cần biết về nó có làm tình giỏi hay không nhưng nhìn vẻ ngoài không ưng là next luôn khỏi cần tìm hiểu chi cho mệt.
vannhut8504
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wampum Nêu cưới nhầm hàng 2nd r sao bác :rolleyes:, hãy luôn quan tâm về nội thất 😁
@wampum ngoài nó đẹp mà lúc ấy ấy nó cứ nằm như khúc gỗ thì cũng quỳ...😁
@wampum Uhm.ham đẹp hốt về gặp phải con suốt ngày nó chỉ biết lo làm đẹp cho bản thân nó ngồi dũa móng tay kem phấn lè loẹt. Con cái dzeo chăm nom,nhà cửa ko quét dọn, cơm cũng chẵng biết nấu thì xác định là ông khóc tiếng Miên luôn.
có ông anh nói mình nên mua winner, mà cũng đang nghiêm cứu thêm mây chiếc 150 khác
mua hay k kệ bạn , bạn có tiền bạn có quyền quyết định ... tôi thì tui mua hồi tháng 6 rồi mặc dù lỗ đến 10 củ nhưng tôi vẫn k hối hận , tôi k phải ng đầu cơ , nhưng chùm chăn để đó lâu lâu đảo vài vòng thử cảm giác , vài năm sau đến khi thế hệ thứ 2 3 bạn sẽ thấy giá trị của chiếc xe .
vannhut8504
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mã nàm Ai cũng bảo mua xe đợt đầu 1 hay lỗi, đợi đợt 2-3 ra fix lỗi rồi hãy mua,mình thì k nghĩ vậy, đôi lúc đợt đầu nó lại ok hơn, xe mình cũng mua đợt đầu chưa thấy có lỗi gì, chạy dc 2 tháng rồi 😁
bán ex lỗ sao mua nhanh dc, gơm tiền chắc cuối năm mới mua , mà không chơi ex là chắc rồi
Nhà mình cũng chê xấu mà dàn chân nó tốt quá, nhìn xa là biết no rồi, chạy lướt qua êm ru

Head tân kì tân quí có xe lái thữ lun
Smart_Love
TÍCH CỰC
8 năm
@HuỳnhP.Huy Mình cũng thích dàn chân nó,nhìn chất thật. Máy móc thì lướt nhẹ êm ái.
Nếu có dkien mình sẽ chọn em nó liền,bỏ qua mấy lỗi vặt.
@Smart_Love Lỗi đèn hậu cụp cụp hã 😆
Mac18
TÍCH CỰC
8 năm
@Smart_Love Người ngoài thì nghe êm ái, chứ em lái nghe tiếng máy hoài à. Cơ mà máy đứng như vậy là quá êm rồi, so vs các con khác như raider, ex là bé hơn. Lỗi thì một số con dính cục tăng cam, đầu xe nhựa bị lỏng, đèn hậu con nào cũng kêu, yên bập bênh 😁
vannhut8504
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mac18 Mấy cái đó tự chèn vào là êm :D, đã làm giờ đi vô tư :D
huykho
ĐẠI BÀNG
8 năm
@HuỳnhP.Huy Mới mua một con. đúng là đèn hậu kêu cụp cụp. mang lên HEAD mấy bạn kỹ thuật khắc phục êm ru. với cái nữa là 2 cục cao su lót dưới yên phần cuối yên nó hơi thấp nên khi đóng yên lại , chạy xe nó cũng kêu cụp cụp đó. cách khắc phục là mua 2 cục cao su lót bình của Sirius rồi lấy keo con chó dán vô sẽ hết.
bạn nào nói là Winer dáng nhỏ ? Mình cao 1m80 mà leo lên xe ngồi thấy rất thoải mái. cái đuôi xe hơi bị cao đó. so thông số thì chiều dài lẫn chiều cao đều nhỉnh hơn EX 150 nhé.
Hôm rồi em ra Honda head đưa CMND xin chạy thử, sau khi chạy thử xong thì em hết có ý muốn mua. Dù xe đó máy được nhập từ Indonesia, ngồi hơn chồm về phía trước.
150cc có vẻ hông hạp với thân xe và người lái. Thiếu cảm giác lướt và rốc máy dù xe đó thấy đã chạy hơn 150km
manhcam13
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phải nói là quá xấu
langbianiam
ĐẠI BÀNG
8 năm
trên đời này chả có gì hoàn hảo, người sản xuất cũng chẳng muốn cái gì hoàn hảo cả nếu hoàn hảo đồng nghĩa với đi vào ngõ cụt.
nên những ý nhứ vậy (nhãm)
Nhìn mặt mày như ăn phải shit ấy.
Đúng là Honda winner kiểu dáng xấu thật,
Fan Honda còn phải thừa nhận, vì vậy các fan từ hãng khác đem cái xấu của Honda Winner làm khuyết điểm, đây cũng là chuyện bình thường thôi, tốt khoe, xấu che.
Nhưng mà máy thì hơi bị khủng à, nói thật là fan của yamaha sẽ không chấp nhận ex của họ thua Honda winner nhưng mà sự thật là vậy rồi nên mấy e có phát ngôn gì thì cũng phải đối mặt với sự thật . SOHC không bao giờ qua DOHC cả! Vì vậy mấy e đừng bàn về máy móc ở đây, Chúc các bác chạy xe cẩn thận, các cháu ex chạy xe bớt ham hố coi chừng hạ lộ nằm ngang.
Đúng là Honda winner kiểu dáng xấu thật,
Fan Honda còn phải thừa nhận, vì vậy các fan từ hãng khác đem cái xấu của Honda Winner làm khuyết điểm, đây cũng là chuyện bình thường thôi, tốt khoe, xấu che.
Nhưng mà máy thì hơi bị khủng à, nói thật là fan của yamaha sẽ không chấp nhận ex của họ thua Honda winner nhưng mà sự thật là vậy rồi nên mấy e có phát ngôn gì thì cũng phải đối mặt với sự thật . SOHC không bao giờ qua DOHC cả! Vì vậy mấy e đừng bàn về máy móc ở đây, Chúc các bác chạy xe cẩn thận, các cháu ex chạy xe bớt ham hố coi chừng hạ lộ nằm ngang.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019