[Software] Phần mềm lập trình cho BB

Keeper
16/4/2009 11:17Phản hồi: 62
62 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho em hỏi em đang dùng bb8100 os 4.5 nhưng không biết nên tải bản JDE nào nữa?
Cài bản JDE 4.5 hoặc nếu dùng Eclipse thì cài plug in là ok 😃
ntson
TÍCH CỰC
14 năm
Em muốn dùng Simulator cho máy 8100 chạy OS 4.5 để test theme và extrac icon. Em phải tải những gì về ạ?
Đánh dấu......
Thanks chủ thớt
có ai có direct link simulator cho 8700 k? 😕
anhkutj
TÍCH CỰC
13 năm
đánh dấu nào..........
chủ thớt cho xin cái link JDE 6 và simulator cho 9700 được ko vậy, tìm hoài bét con mắt mà ko ra.
Thanks
Download device simulator OS 5.0 chậm quá, có ai có direct link khác không share giúp mình với?
Cái topic này hình như là quá cũ rồi, đào ghê quá!
BlackBerry® Device Simulators v5.0.0.681 (9000 T-MobileEU) , ai có dl nhanh share hộ, kéo từ www.blackberry.com đuối quá 😔(. Thanks 😁
Không bít có phải cái bạn cần đây không vầy:
http://www.tinhte.vn/phan-mem-tien-ich-100/la-ban-cho-blackberry-v1-2-a-605419/
các bác cho e hỏi.e đang dùng xì tom 2 9520 thì dùng bản nào blackberry jde bao nhiêu?các bác cho e luôn cái link down luôn.:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Các pro cho em hỏi là phải cài blackberry jde xong mới cài được BlackBerry® Device Simulators đúng không ạ? máy lap của em có cài bộ ứng dụng cho java của sun rùi và của em là con storm2 9550 verizon đang chạy os 5.0 ạ. Em đã tìm mỏi mắt mà không được. Bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này xin ra tay giúp đỡ với ạ.
Em xin cảm ơn😃
Bản thân JDE có kèm theo Simulator tương ứng. Ví dụ JDE 6 sẽ có default simulator là 9800. JDE 5 có default Simulator là Storm thì phải. Simulator có thể download cài thêm.

Trong JDE em chọn Edit > Preferences > Simulator.
bác keeper ơi, em cũng muốn học lập trình java cho BB, hiện đang cài os 4.6 cho bold 9000, bác cho em link down các phụ kiện phục vụ việc code được ko 😃 tại đang chơi Minh Châu online nên ko up lên 5.0 được 😔 chạy 5.0 vẫn mượt hơn 4.6 ko có cảm giác lag lag khi dùng máy. được thì bác cho em cả đồ nghề cho bold 9000 5.0 luôn với. thks bác trước nha 😃
Je1x1iep
ĐẠI BÀNG
13 năm
thick thật thak bác
bác nào có Simulators v5.0.0.441 cho bb bold 9000 At&t không share giúp mình với
dong 8110 có dùng được không các bác
Link die rùi mấy bác ơi, ai có cho mình xin 1 bộ đang cần viết chương trình cho con 87 cùi của em ạ. cám ơn
Topic này chỉ để chia sẻ tools để tiện download, bạn cần tham khảo topic khác để biết nó là cái gì và sử dụng vào việc gì và cách sử dụng ra sao. Topic này không phải nơi giải thích ý nghĩa từng cái. Tham khảo cái này trước và bạn cần biết Java là cái gì và JDK là cái gì trước khi phát triển cho BB.

http://www.tinhte.vn/f273/how-viet-1-ung-dung-co-ban-nhat-cho-blackberry-198472/

babylajgi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Link BlackBerry 8830 Device Simulator 4.5.175 (sprint)
https://swdownloads.blackberry.com/D...4470720FC8276F
không có os 6 hả bác ơi
dotienan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mọi người cho mình hỏi cái: Làm sao để sync file *ipd vào simulator vậy....
Không làm được bạn 😃 Chỉ có thể restore vào máy thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019