Sony công bố Xperia XZ tại Việt Nam: giá 14,99 triệu, đặt hàng tặng loa 4,3 triệu, 3/10 giao hàng

Trung Dt
23/9/2016 1:58Phản hồi: 474
Sony công bố Xperia XZ tại Việt Nam: giá 14,99 triệu, đặt hàng tặng loa 4,3 triệu, 3/10 giao hàng
Sony Việt Nam đã chính thức công bố mẫu điện thoại Xperia XZ trong sự kiện Sony Show 2016. Khá là bất ngờ khi mẫu flagship này được định giá công bố là 14.990.000 đồng, thấp hơn khá nhiều so với những mức giá của các sản phẩm trước đây. Xperia XZ được bán ra tại Việt Nam có bộ nhớ trong 64GB, hỗ trợ 2 SIM tương tự như Xperia X. Những khách hàng đầu tiên đăng ký đặt hàng (từ 23/9 đến 2/10) sẽ nhận được loa di động H.ear HG1 trị giá khoảng 4,3 triệu. Máy sẽ có 3 màu sắc gồm đen mineral, màu bạc kim và xanh forest. Dự kiến máy sẽ được phân phối trên thị trường từ ngày 3/10/2016.

Xem thêm:
Sony Xperia XZ ra mắt chính thức
Trên tại Xperia XZ tại IFA 2016

474 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

potm90
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sony đã tiến bộ đáng kể về mặt giá. Con này ngon cho fan sony
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
😁 Tiếc quá, bận không đi sony show được
@marklost Đông lắm bác ơi, mình chờ 1 lúc không có chỗ gửi xe chạy về luôn. Chỉ tiếc là lỡ dk thi đấu pes mà không dc chơi.
bad_boy174
TÍCH CỰC
7 năm
@manh viet Đến mấy giờ vậy bạn? Năm nào cũng đi nên năm nay Sony đăng kí dùm luôn 😁. Lát làm xong qua chơi luôn. Công ty kế bên. Quá tiện..kkk Qua cầm nắm sờ mó XZ thôi :D
@marklost Bạn yên tâm sẽ có clip trên youtube ở cả 2 miền Bắc-Nam ghi lại các hoạt động đáng nhớ ở sonyshow cho bạn xem :D
@bad_boy174 sáng mình qua lúc 10h, lần đầu đi mà thấy rồng rắn xếp hàng sợ quá :D:D. Bro qua sờ thôi hả, ko đăng ký thi đấu pes àh?
bad_boy174
TÍCH CỰC
7 năm
@manh viet Chắc ko bạn ơi. Đông quá. Tính thử cái VR mà nghe xếp hàng dài thấy nản luôn..Thôi thăm mấy e alpha với Xperia , Walkman các kiểu thôi :D hehe
cloud2106
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá đẹp, chờ ưu đãi từ hãng nữa là ok
@cloud2106 Được tặng luôn cái loa 4tr khi đặt hàng sớm kìa xúc đi bác
cloud2106
ĐẠI BÀNG
7 năm
giá đẹp, chờ ưu đãi từ hãng nữa là ok
anhutsg
CAO CẤP
7 năm
@cloud2106
Ưu đãi gì nữa ? Chắc kg có đọc bài vào là phang thôi.
phong_hue
TÍCH CỰC
7 năm
Thà định giá thấp từ ban đầu, khỏi cần quà tặng.
hacklife
TÍCH CỰC
7 năm
@phong_hue Giá này là quá ngon rồi đó bác à .Mình thấy không cần quà tặng cũng chạy hàng
@phong_hue giá thế này mà không đúng nữa á @@ cả quà tặng là xuống 10tr rồi còn mong muốn gì nữa
Giá còn rẻ hơn cả bên Đài Loan kìa !!!

Có bác nào ở Hà Nội máu em này không nhỉ ?
Chung sức đồng lòng,e lấy cái loa 😁
@bengbeng8855 haha 😁
@cqk19s Hà Nội hoa lệ đây bro ơi. Chung sức đồng lòng, mình đặt con loa nhé.
Có anh em nào chung sức không. Mình cần loa.
nbgh
Trứng
7 năm
@™KunaiNTC™ Bác lấy loa không. E chỉ có nhu cầu máy thôi.he. Chung nhau mua đi. Bác máu loa sms e: 0969644424
@nbgh Bác để lại loa bao nhiêu thế. Báo em nhé
Không shock về giá nhưng thế này cũng là quá ổn so với truyền thống của Sony rồi 😆
Hi vọng em nó sớm quay lại cho cuộc đua bớt nhàm chán.
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
ngon rồi đây. thực sự XZ khá đẹp, nhưng mặt sau nhìn ko liền lạc như dòng trước. Camera bắt đầu có phơi sáng rồi đây. Mong à sẽ thành công
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hoa96 Thích nhất câu " camera bắt đầu có phơi sáng rồi đây " của bác . chả hiểu sao mà Sony lại k cho tính năng đấy từ đầu trên các dòng Z vì Sony ban đầu đã thiên về chụp ảnh rồi mà chức năng nhiều người thích nhất thì lại k có . Nản
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
@Mr Sony FAN nokia thì đã có từ lâu, từ 808. em nghe đồn thì nokia X6 chạy s60v5 có thể phơi 2.7s.
Ko tính sony erricson mod cam cũng phơi dc
Còn sony dòng Z hình như có chế độ phơi thì phải,nhưng mà ko cho chỉnh theo ý muốn
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hoa96 E dùng Z2 k có phơi chỉ có chế độ chụp ảnh pháo hoa thôi , tính ra chắc là phơi 1s đó . chán thật đấy , đội Sony
khoaku
ĐẠI BÀNG
7 năm
@laptopgiatot888 Tùy gu thôi, mình thấy viên trước dày nhìn cân bằng và đẹp hơn viền mỏng, bạn cứ nhìn con Sony XL viền mỏng nó xấu như thế nào là rõ 😃
Giá đã về mặt đất, không còn ngoài hành tinh nữa 😁
Sao không ưu đãi trừ luôn tiền cái loa 4,3tr
huydancmit
TÍCH CỰC
7 năm
@phongba046
Chắc ăn gạch đá đủ xây m..ồ.
Kevin Power
ĐẠI BÀNG
7 năm
@THAIANHDAI2527 vì cái loa làm gì đến giá đó. mua rồi về bán lại loa cũng đc
@phongba046 Loa tặng kèm bác ạ. Chứ ko quy đổi như bác nói đc. Ko lấy loa thì giá cũng 14tr99 có lấy cũng 14tr99
@JaegerH.. Thì mình nói bạn kia là của tặng, chứ ai dại gì mà quy đổi, giống như chỗ khác cũng thế thôi. 😁
Nói thiệt một câu cho nó khuôn bánh chưng : đồ có giá trị thật sự mấy ai ngta tặng :D
Chứ trừ 4tr3 với quy tiền và trừ hết thì mình múc ngay, chỉ lấy mỗi cái máy trần về + cái hóa đơn thôi, còn nữa cóc cần. :D
_ Ko lấy loa có được giảm về 11 chai ko =))
@iceteazz chắc là loa ế nên ko.

Được đấy, kết kết e này, stereo speakers, hi vong mua xong đừng bán mảng phone nha sony
ram 3gb bán giá 11tr như huawei p9 thấy còn mắc á chớ 15tr bán cho ma =))
@dungbanganh94 mình cũng biết Huawei nè bạn
Huawei lấy ảnh canon 5D mark II và nói là của P9 chứ gì 😃
@laptopgiatot888 Phải so sánh tổng thể chứ bạn, 1gb thì làm cái gì
@laptopgiatot888 Vì bạn đâu có hiểu những côg nghệ camera mới trên chiếc xz giá trị thế nào, mua dt mà chỉ nhìn ram thì chịu... 3gb ram k cao nhưng thực tế sử dụng là quá ổn rồi ít nhất là trong 2 năm tới, còn giờ ứng dụng có theo kịp cấu hình đâu
@thachthuv Công bằng mà nói thì chất lượng của Huawei không tồi so với giá thành. Nhưng đúng là dính tới Tàu Khựa như rước hoạ vô thân. Không biết nó sẽ dùng dữ liệu cá nhân của mình vô mục đích gì ( có thể rất đen tối).
thangvipro
TÍCH CỰC
7 năm
thật không thể tin nổi, giá thấp hơn cả bên thị trường Đài Loan, mà trong khi bên đó hàng Sony bán rất chạy 😁:D yêu Sony Việt Nam quá
Thế để hẳn 10tr đi sẽ có nhất nhiều người mua thay vì kèm cái loa dở hơi.
hiepmu
CAO CẤP
7 năm
@minhcuongpro1234 tặng loa có thời hạn mà, hết thời hạn này thì vẫn giá đó nhưng chả được cái gì, giờ ko tặng loa thì fan cuồng cũng mua à, bác khỏi lo kkkk 😁
@skivn Lên z4 hết liệt luôn rồi hả ? Mình bị con z3c liệt sợ đến giờ
minhhai205
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhcuongpro1234 biết cục shit gì về cái loa đó mà nói dở hơi, th bạn trước rất ghét Sony, sau khi cầm - nắm xài thử 1 ngày, cảm thấy quá phê (camera chống rung quá xuất sắc ngay cả khi chạy, chụp ảnh chuyển động, max zoom ko vỡ hạt, chụp tối s7, ip7 chỉ đáng xách dép, loa di động tặng kèm cực kỳ ấm, nhỏ mà âm thanh cực chất) cho cả máy và loa, bán ngay cái S7 đang xài đi mua XZ, do chỉ áp dụng tặng loa tháng đầu cho ai đặt hàng trước nên nó phải bỏ thêm tiền mua cái loa đấy cụ à
Chưa được nghe, cầm - nắm thì đừng phán bừa
@minhhai205 Mua phí tiền thôi chú, đừng cuồng thế :p
Nhiều lúc không hiểu cắch đặt tên sp của sony lắm ? Bị rối khi phải nghĩ xem là hiện tại đt nào của sony đang là mới ra , đang là đỉnh nhất . Không giống như samsung hay apple hay thậm trí là LG . Chỉ cần nhìn tên đt là biết ngay nó ở tầm nào rồi .
Anh đã lắng nghe, nhưng rất tiếc giờ không ai hứng với sản phẩm của anh nữa 😁
itcoọk88
ĐẠI BÀNG
7 năm
@smile_nice90 còn nhiều lắm bạn à,
sao bạn bị hoang tưởng quá vậy,
@smile_nice90 vẫn còn rất rất nhiều nhé b 😃
tuan 95
CAO CẤP
7 năm
@smile_nice90 mình hứng nha bạn, chẳng qua sinh viên không có tiền, đừng nói thế chứ
@smile_nice90 Dốt thì nên giấu đi bạn à. 300 suất đặt trước hết từ trưa nay, tức là chỉ sau hơn 2 tiếng công bố giá bán.
hàng tàu khựa đi so hàng Nhật =)). Nội cái tên Huawei đã ko có giá trị bằng tên Sony rồi.

dày, mỏng ko có nghĩa là đẹp, viền ip dày đấy ai chê =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019