Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony đã hoàn thiện Android 6.0 cho Xperia Z5, sẽ cho cập nhật trong vài ngày tới?

sonlazio
5/2/2016 22:46Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bố này sợ bj phá sản mảng máy ánh bán chuyên ,và chuyên nên ôm khư khư cái Cam lởm
chậm update kinh ...
Mình đang dùng máy của sony đây. Cũng bình thuờng chứ làm gì mà chậm. Android ít tuỳ biến dùng rất nhẹ và thích. Mới lên 5.1 và lên 6 hay không trong một năm nữa cũng chả qtrong vì còn rất nhiều nguời đang dùng 4.0 với 4.4 kìa. Nói chung cấu hình nên đc thì sẽ lên đc thôi chứ chửi inh ỏi lên làm gì. Vớ vẩn
@minhanh199 Đơn giản thôi
Cứ so sánh android M của các hãng với Sony xem? Lg hay htc hay ss? Tất cả ba hãng lớn đều roll out MM rồi. Trong khi sony thì sao nhỉ?
Lên android m hay l không quan trọng? Trong khi nhiều người đang ở 4.4? Haha chết cười
Nói vậy thì thằng gg nó dừng ở android kikat mẹ cho rồi, lên l,m làm gì?
Bạn kô cần nhưng ko có nghĩa người khác không cần. Đặt đống tiền mua chiếc đt thì người dùng CÓ QUYỀN đòi hỏi, nếu chưa có hãng nào ra thì người ta chả than phiền cái mợ làm gì. Haha
phucmaster
TÍCH CỰC
8 năm
@taochabiet người dùng Sony kêu thì ít mà toàn người dùng ip, ss vào lo hộ cho là thế nào, cảm động thật đấy :v
trex
TÍCH CỰC
8 năm
sony cập nhật chậm nhưng hiệu quả cao chứ đang dùng htc m8 lên chẳng khác gì camera tệ hơn bqnr 5 haizzz. Cái M8 là chiếc đt cuối cùng mình dùng của Htc
Việc update Android nó phụ thuộc vào nhà sx đt.
Còn apple thì 1 mình nó chơi với ios thì nso đơn giản thôi.
Cũng chuyển sang dùng android và android wear đc hơn tháng, hài lòng hơn apple.
quoctien82
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thằng gà note5 nói sẽ cho cập nhât vào thg 12. Giờ thg 2 roi mà chưa thấy đâu
Không hiểu sao độ này dùng Sony chất lượng không được như trước. Thấy máy nóng và không dùng được 1 số ứng dụng Mobile (VD Chợ Tốt).
Bản mới không biết ntn
cáo nhỏ
TÍCH CỰC
8 năm
Iphone 5c 9.2.1 còn ko lag mà sao nhiều người vào khóc thuê cho 5s thế nhỉ 😆

Đang comment bằng 5s đây. Bớt đi! 😃)

Miệng chê lag lag lag mà nói xuông thì nói làm ** gì 😃)

Video đây, lag lag cái gì mà lag 😃)

Tx lag bỏ mẹ 4.1.2 chứ ở đó ko lag 😃))
@cáo nhỏ Tôi ở đà nẵng, nếu bác ở đây thì hẹn kèo cf tôi lướt thử cho xem, máy tôi hàng chính hãng vienthonga, đéo chơi xách tay nhá. Up qua itunes. Nhưng xài lâu lâu vẫn lag và cảm biến vân tay lâu lâu cũng chậm. Ai rảnh đi bịa chuyện với bác, còn tx của tôi đang xài bt, các tác vụ vẫn như 5s nhưng ít lag hơn tẹo, pin thì 5s ngon hơn chút. Android tôi chỉ ghét 1 cái là ko ổn định thôi chứ chả bên vực thằng nào cả. Tôi cảm nhận thực tế sao thì nói vậy, bác ko tin thì hẹn bữa cf gặp đi. Bây h tôi đang ở đà nẵng, 1 tháng sau tôi sẽ ra hà nội. Sdt tôi đây 0935969793. Chứ tôi chẳng cần to mồm như bác đâu
cáo nhỏ
TÍCH CỰC
8 năm
@nguoithammuu0304 Nói nhiều làm khỉ gì.

Video test máy iPhone, người thật việc thật trên kia, con iPhone bác có khác gì với con đó ko?

Con 5s bác ko khác gì con trong video test thì nếu con kia mượt, con bác ko mượt thì bác nên nghiên cứu lại con của bác.

Ko thì ko đáng để tui bỏ tiền mua vé ra đà nẵng nắng gió uống ly cà phê hoá học của bác. Cứ coi trên đó rồi nói.

Video cũng có rồi mà còn chống chế. Mượt như bơ mà cứ cãi.

Và tôi khuyên bác đừng có HAM CÃI, HUNG HĂNG mà dại dột đua SDT HAY BẤT KỲ THÔG TIN CÁ NHÂN LÊN MẠNG. Tôi hay admin diễn đàn ko dám bảo đảm ko có gì xấu xảy ra với sdt bác.
@cáo nhỏ Tôi có bảo là lúc nào nó cũng lag đâu mà bác cứ bảo xem video, video đó có nghĩa lí j. Bác có dám cá với tôi là 5s chạy 9.2.1 100% ko lag ko ở đó mà to mồm. Đúng là thánh cuồng
cáo nhỏ
TÍCH CỰC
8 năm
@nguoithammuu0304 Sửu nhi quá bác ơi.

Mấy đứa có thành kiến thì hạt cát nó cũng bảo là đá tảng.

Bảo xem video ko nghĩa lý gì thì hãy tự hỏi bác rủ tôi xem máy bác thì có nghĩa cmn lý gì 😆

Giờ bác đưa máy khác của bác ra xem, có con android nào mà nó ko cách 30s lại delay một lần xem. Note 5 luôn cũng dc.

Mình ko bằng ngta mà cứ chê ngta.

5s nó lướt 20-30 cái thì delay 1 cái.

Note 5 lướt 7-10 cái nó delay 2 cái.

Thậm chí độ trễ khi vuốt tay trên màn note 5 cũng trễ hơn 0.5s so với ios mà bác bảo ios nó thua thì MỘT LÀ BÁC SỬU NHI, HAI LÀ BÁC CÓ THÀNH KIẾN.

Sửu nhi thì ko ai trách, thành kiến thì dơ, rất dơ. Và em cần rửa tay sau khi quote bài bác.
minhtriet
ĐẠI BÀNG
8 năm
vào xem các cmt của ifan mà cười đau bụng 😁:D:D
cuti7x
TÍCH CỰC
8 năm
Giang hồ đồn đại
bảy sẹo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sau khi lên 6.0 thì ko mở được bằng vân tay nếu tắt màn hình bằng soft. Có bác nào bị vậy ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019