Sony đã làm đoạn video quảng cáo với ngọn núi lửa phun trào 8 triệu bông hoa như thế nào?

Duy Luân
1/11/2013 16:3Phản hồi: 214
214 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mục đích của bạn đến trái đất là gì?
Không biết thì dựa cột mà nghe chứ đừng nói linh tinh, ngta nói cho lại khổ.

awp1323
TÍCH CỰC
10 năm
Thay vì bỏ 1 đống tiền ra làm quảng cáo này tjif có lẽ sony nên thuê 1 đống seeder đi quảng cáo cho mình sẽ tốt hơn😃
Thực hiện được ý tưởng này cũng đồng nghĩa với việc tạo được thêm nhiều công ăn việc làm cho một bộ phận người trong một thời điểm nhỉ!
Nếu không công bố sẽ có thể có những người như mình còn tưởng rằng họ tạo ra từ kỹ xảo, thế nên cũng cần có cái gọi là quảng cáo cho phần quảng cáo.
Trước khi biết đến clip này mình còn nghĩ samsung là ông hoàng trong lĩnh vực quảng cáo nhưng dù sao giờ mình đã biết thêm một bậc thầy về quảng cáo nữa.
@fanyingni Bác xem mấy clip quảng cáo công nghệ One Touch của sony á, nhìn chất cực lun
yueyong
TÍCH CỰC
10 năm
Dọn dẹp được đống này cũng mệt nhỉ.
An.nover
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thật tuyệt vời , mình rất thích những video quảng cáo được thực hiện mọi công đoạn ở thực tế thế này hơn ở môi trường không gian ảo .

Nó như kiểu một chiếc áo được may thủ công bằng tay lúc nào cũng đắt tiền và chất lượng hơn 1 chiếc áo được làm theo hình thức công nghiệp .
silmoon
ĐẠI BÀNG
10 năm
môi trường không thích điều này
silmoon
ĐẠI BÀNG
10 năm
môi trường không thích điều này
thanhluc102
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có mấy bạn vào chửi Sony nhưng các bạn không biết được rằng nó vừa làm được 1 điều mà các bạn không để ý tới, đó là in vào trong đầu bạn hình ảnh cái tivi 4k và những cánh hoa hồng rồi, các bạn càng bàn tới nó thì nó càng nổi, quảng cáo đâu phải là ăn liền đâu, xin đừng chửi nữa mà hãy tắt máy đi học để giúp ích cho cs hơn
Sản phẩm Sony phải công nhận là đẹp,bền&quảng cáo rất ấn tượng!Nhưng bao nhiêu đó cũng chưa đủ để mang lại thành công về kinh doanh (bằng chứng là luôn bị lổ trong các báo cáo tài chính gần đây).Theo mình nghĩ có lẽ Sony đã đầu tư quá dàn trải cộng thêm quan điểm làm sản phẩm thật bền nên dẫn đến tăng chi phí làm đội giá thành bán ra(Quảng cáo cũng là chi phí).
. Nhưng thử hỏi với thời đại mà công nghệ phát triển như vũ bão thì bền để làm gì,chưa đầy 3năm từ HD đã lên tới 4k rồi.Tóm lại mình nghĩ Sony chết là do chi phí quá cao (chi phí cho clip Quảng cáo đã khiếp).
Hoành tráng như phim"Giải cứu Nhà trắng " mà Sony vẫn chết kia kìa
@Thực Tế mình chỉ nói ra suy nghĩ của mình thôi mà
Cupid412
ĐẠI BÀNG
10 năm
@vphbang123456
vấn đề là người ta làm cho nhiều người.
lấy ngay cái ví dụ của mình: đang chơi mà rách bao bạn có bao giờ mua lại hãng đó không ? đang xem tv mà tự nhiên hỏng bạn có mua lại lần nữa ko ?

nhìn rộng ra toàn cảnh, bạn ko dùng nữa, bạn bán cho người khác (những người không đủ tiền mua đồ mới) thì cũng chính là hãng được spreading ra rộng hơn.
Những người đó xài đồ cũ đã dùng được vài năm mà mãi không thấy hỏng thì lần sau họ sẽ chọn hãng nào ?

còn tư duy kiểu vẫn chạy tốt nên không cần thay thì một là bạn chưa có tiền, hai là sản phẩm mới ra không đủ hấp dẫn để thay đổi.
Dù là trường hợp nào đi nữa thì của bền vẫn tốt hơn.
@vphbang123456 4 băm sau mua tivi mới, bác muốn cái tivi kia thế nào, hư nằm 1 đống hay làm cái phụ coi chơi? nếu bán thì cái tivi hư của ... với cái tivi còn tốt của sony thì cái nào gỡ gạt dc nhiều hơn
@vphbang123456 vậy mà hôm vừa rồi có khách hàng vào phàn nàn với mình là : tivi sony gì mà dỏm quá, mua coi mới có hơn 5 năm mà đã hư rồi. sony mà sao nhanh hư vậy? 😃
các bạn cứ ra siêu thị điện máy. kêu nhân viên vác 2 cái tivi cần mua lại để gần nhau mở cùng một chương trình, chứ đừng nghe quảng cáo không nhé. chỗ mình luôn so sánh vậy khi khách lưỡng lự
HoaSoTu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quảng cáo thế này xem mãn nhãn thật. Quảng cáo chuyên nghiệp là đây.
núi nửa thì một năm em xem mười mấy trận. tuy nhiên nó ko đc đẹp dư thế này:rolleyes:
sao ko làm bằng kỹ thuật số hết luôn cho đỡ hao. vs lại nhìn quảng cáo cũng có 1 số cảnh giả giả
Khanh.Lam
ĐẠI BÀNG
10 năm
Quá khủng
Cánh hoa có thể phân hủy được không như rác ni lông đâu mà sợ giải quyết
vậy mà kêu lỗ ..sony vô đối =))
chuot2411
ĐẠI BÀNG
10 năm
đến mấy trung tâm điện máy cảm giác xem mấy tivi của lg với sony đúng nét,nhìn đẹp.mỗi tội giá caoo_O
Tiêu đề là 8 triệu bông mà nội dung lại là 8 triệu cánh hoa.
Ai cũng lo vụ môi trường nhở? Lúc các bác à ừ rồi nhổ toẹt 1 2 bãi, vứt điếu thuốc, tiện tay thả cái túi bóng, đọc tờ rơi xong vo viên cho ra đường... thì ai lo hộ?
Chỉ được cái mạnh tay hỏng phím, hỏng màn hình
vhhai_c3
TÍCH CỰC
10 năm
Amazing!
bakery00
TÍCH CỰC
10 năm
ăn chơi k sợ.. hoa rơi, đầu tư hoành tráng thế này cũng đáng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp