Sony giới thiệu hai phiên bản PlayStation 3 mới

Didu
18/8/2010 3:50Phản hồi: 18
Sony giới thiệu hai phiên bản PlayStation 3 mới
Tại sự kiện Gamescon diễn ra tại Berlin hôm qua, Microsoft đã giới thiệu 50 game đầu tiên cho nền tảng Windows Phone 7 còn Sony mang tới cho các game thủ thêm hai lựa chọn về hệ máy chơi game cao cấp nhất của mình, PlayStation 3 (PS3). Hai phiên bản PS3 mới bao gồm một phiên bản có dung lượng bộ nhớ tăng lên thành 160GB (PS3 Slim) và một phiên bản bao gồm cả bộ cảm biến chuyển động Move mới xuất hiện của Sony. Phiên bản PS3 Slim bộ nhớ trong 160GB giờ đây sẽ có giá 299USD, bằng với giá của model PS3 Slim 120GB trước đây, Sony sẽ bắt đầu bán ra PS3 Slim 160GB trong một vài tuần tới. PS3 mới bao gồm cả bộ cảm biến chuyển động Move sẽ có dung lượng 320GB, trong hộp sẽ bao gồm bộ điều khiển Move, camera PlayStation Eye và một game Sports Champions, Sony cho biết sẽ bắt đầu bán ra phiên bản này từ giữa tháng 9 tới với giá 399USD.

Nguồn: BGR
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá hợp lý nhỉ, có nhiểu điểm đc cải tiến và học hổi từ Xbox và Nitendo
Giá quá hợp lý so với một con máy khủng. Chúc sony sẽ tiếp tục thành công với dòng PS.
CIRCLE H
TÍCH CỰC
14 năm
Thấy mà thèm ghê vậy đó, chơi đá banh tuyêt 😃
đã ra 250GB giờ tuột xuống 160GB là sao ta, khó hiểu wa
leftbhind
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bản 160gb ra để thay cho bản 120gb mà bác ^^"
Microsoft dạo này có vẻ lép vế Sony nhỉ. Game khủng ngày càng ít đi, haisss
rất kết PS. nhưng lại toàn chơi trên pc thui vì chưa có điều kiện mua😃. có ai bán PS2 giá rẻ ko........................
Nhìn em mà thèm quá đi! Đồ họa cực đỉnh 😃
dinhbatai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ây Da Mua Cái PS3 320GB này về phối hợp với cái TV 32 inch chơi God Of War 3 Với Lại Unchanted 2 Là Khỏi Chê Luôn Ôi Sướng Rân 🆒:dance:
Atoxic
TÍCH CỰC
14 năm
Hihih cầm lên cài này thì football là vô địch ùi.
Cho em hỏi ké em định mua một con 120gb thì có lo ngại dung lượng ổ cứng kô ...
Vì em ko biết dung lượng ổ cứng vào việc gì ..
Ổ cứng chỉ dùng để copy nhạc, ảnh, phim vào thôi.

Ngoài ra còn để install 1 phần game từ đĩa vào ổ để lúc chơi load nhanh hơn, ít hại mắt đọc (1 game cài vào chỉ từ 2-3GB)

120GB đảm bảo là thừa rồi, chẳng cần nhiều hơn. :cold: Bác nào thích xem phim HD trên PS3 thì cắm ổ USB bên ngoài cũng được. :cold:
Bản 160gb theo mình biết thì bên HK sony style đã bán ra từ 2 tuần trước rồi. Có thể là do hàng 120gb hết nên nó lấy hàng mới về bởi vậy mới có vers mới trước Mỹ chăng?
Blessa
TÍCH CỰC
14 năm
Berlin là thế nào nhỉ? GamesCom diễn ra ở Cologne mà?
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
ôi, ước gì em có con PS3 này lắm vào cái LED 32" nhà em thì không cần bàn nữa:bounce::banghead:
luomanni
ĐẠI BÀNG
14 năm
chơi đá banh thì hết ý,nối với cái 32" thì tuyệt đang gom tiền mua 1 cái đây,nhiều chức năng ghê
Hi giá mà có người nhà ở nước ngoài nhỉ mua 1 em về chơi cho ngon lành nối với màn 42inch mà chơi pes thì nhất😁
Mình thì mình vẫn chọn slim 120GB thôi. Đang tính mua 1 cái về luyện PES, cứ ra hàng đá tốn xiền quá.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019