Sony giới thiệu Walkman B170, hứa hẹn tăng âm trầm

Duy Luân
20/1/2012 16:14Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anhbien
TÍCH CỰC
12 năm
Mình nghe walkman rồi ,dùng máy khác nghe thì chán òm,thế moái đau
Ừm đúng rồi đó,walkman đc đánh giá rất cao mà,mình đã nghe qua và cảm thấy âm thanh rất ấm,tiếng bass chắc và sâu,thêm tai nghe in-ear tốt là khỏi nghe gì được âm thanh bên ngoài,lúc đó tha hồ tập trung thưởng thức nhé :p
2tnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vừa mua con này ở Media Mart rồi mà, giá cho 2GB là 1tr2, 4GB là 1tr4, đang khuyến mãi trừ 200k và tặng bình đựng nước,hàng chính hãng Sony VN. Chẳng lẽ VN được bán trước ah
mr.trantung
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban co chac la may b170 nay khong?
2tnt
ĐẠI BÀNG
12 năm
hihihi, sorry bạn, mình về xem lại thì không phải model này mà là model trước, kiểu dáng y chang.
Cơ bản là nó cũng có phím chức năng Bass Booter nên mình tưởng là model đang giới thiệu 😁
Ruiz
CAO CẤP
12 năm
12 năm trước dành dụm mua được con Walkman Sony nghe băng cassete 500k nghe nhạc cực khoái,sau đó 2 năm vì lý do kinh tế tiễn em nó đi mà tiếc đứt ruột... Sony thì nghe khỏi chê rồi...từ ngày đó tới giờ chưa mua lại con nào chuyên nghe nhạc của Sony... đọc thấy tin này thấy cũng thích thích,nếu dư dã sẽ chơi lại cái thú nghe nhạc....

Sent from my Nokia 3310 using Tinh tế
Thời điểm đấy em vẫn nghe trộm cái đài băng của một ông hàng xóm ;)
Sau này được người nhà bên Nhật gửi về cho cái Walkman CD nghe suốt ngày luôn. Tiếc là giờ không còn để làm kỉ niệm nữa.
Giờ nghe nhạc trên smartphone nhiều, nghe trên máy thuần nghe nhạc cũng có nhưng em vẫn cứ nhớ về 2 sản phẩm của thời xưa kia ;)
Hơi hoài niệm ;)
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Nhìn hàng sony là thích liền😁
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
giá tốt thì xứng đáng có 1 cái
DeRossi
ĐẠI BÀNG
12 năm
chờ có giá thì nhích ngay
máy chất quá ! 😁
thaibaoz5
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu giàu như bill gate sẽ mua hết sản phẩm của sony hjhj
[7ball]fide
ĐẠI BÀNG
12 năm
nang cap mp3 ma sao lai ko nam cap luoncai tai nghe kem theo nhi........................
Hay qua. Mih cug muon mua
lucky_vnn75
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ cái này thằng bạn mình có rồi mà! Hôm bữa vừa cầm thử xong. Có Nút tăng Bass khá đáng kể đấy!
đã có bán rồi àh ....?
Jutkin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như các bác lộn B163 đấy 😆 còn em này là B170 tăng cường âm trầm 😁 ko khác gì B163 cả
Nghe nhạc MP3 thì dòng Walkman của Sony vẫn là vô đối.
Hồi trước mình cũng nghĩ vậy nhưng thực sự thì hình như Ipod vẫn nhỉnh hơn 1 chút đấy. Âm thanh từ Ipod trong và thực hơn Sony, Sony Walkman chỉ có dải bass mạnh nhưng không ấm như bass của Ipod
thích kế đẹp, màu sắc cũng bắt mắt nữa, 😁
Đẹp! Nhưg dug lượg thấp qá...
Thích mà k mua vì k đáp ứng đủ! Có 8-16 thì ngon

Sent from my iPad using Tinh tế
phuoc34
TÍCH CỰC
12 năm
ủa hồi sáng mới thấy cái này nhà con em nè ko biết phải hàng tàu không nữa, :hot:

àh ko, cái của nó chỉ có bass và nó có thêm cái nút back, vs nút lựa chọn, giống nhau quá :rolleyes:
SN Walkman thì ngon rồi,mình thì đang xài cái YP-T10 của SS mua cách đây hơn 3 năm rồi,nghe vẫn phê lắm 😃
Thích nhất tiếng bass khi nghe nhạc. cảm giác phê phê sao sao ấy
mới mua cái này thì nó lại giới thiệu cái khác mà lại còn tăng âm trầm nữa chứ. tức ói cháo....!
Cái mới này có cả chức năng chỉnh Bass nhiều cấp trên màn hình chứ không phải mỗi nút On/off Bass như cái cũ đâu các bác nhé
sony khỏi chê e có cái loại thể thao đeo tai nghe phê phải bik tiền nao cuả đó

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019